CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

ni wazi Chadema sasa kufutiwa usajili baada ya kukaidi kuwa na vikosi vyenye kufanana na vile vya kijesh vya nchi. usxhahidi uliopatikana makao makuu pale ufipa unatarajiwa kupelekwa kwa jaji Mutungi kwa hatua zaidi.
stay tuned for more updates
Hizi habari huenda zikaleta balaa Tanzania maana wananchi wengi wanaitegemea CHADEMA kuwakomboa kutoka katika Mateso ya utawala wa CCM.
 
CCM Lazima Ingoke iwe isiwe.Mbinu za Mwaka 47 za Kuagiza Container la Majambia na Kuvihusihwa na CHADEMA Kama walivyofanya kwa CUF Miaka ile Haitaweza Kufanikiwa.

Mabadiriko ni Muhimu 2015, ni Vyema Vyombo vya Usalama Vikawaacha Wanasiasa wapambane wenyewe kwa Sera bila Kuengemea Popote.
 
Aisee kweli mna kazi CCM, kwahiyo hiyo ndiyo PLAN B ya kuepuka kichapo October? Ndoto ni kitu kizuri lakini hizi ndoto za mchana zinaashiria CDM inawanyima USINGIZI wazee wa Lumumba.
 
ni wazi Chadema sasa kufutiwa usajili baada ya kukaidi kuwa na vikosi vyenye kufanana na vile vya kijesh vya nchi. usxhahidi uliopatikana makao makuu pale ufipa unatarajiwa kupelekwa kwa jaji Mutungi kwa hatua zaidi.
stay tuned for more updates
Sura zenu zinanichanganya kweli, mara mnakuja kama ccm baadae tena mnakuja kama act wazalendo. Hamueleweki.
 
hivi kwanini ccm mnajifedhehesha namna hii ? tangu lini bendera na manati vikawa vifaa vya kijeshi ?
 
Hivyo visu vya kukatia mboga vipindue nchi? au ni manati za kulengea ndege mbona tumezitumia sana utotoni hatukuangusha nchi? Acheni upuuzi kutufanya tushughulishe akili kusoma upuuzi wenu andikeni vitu vyenye tija maana humu siasa za uccm na uchadema zimekuanyingi na hazina maana.

Afadhali mwizi anaekuja na manati na visu unaviona utajipanga kumkabili sio mdokozi mkomavu anaetudokolea pesa (Escrow, EPA, Rada, Tazara n.k) wakati watoto wetu wanasoma chini ya miti afu mnajiita watoto wa wakulima mkaweka jembe na nyundo kwenye bendera. Shenzi type deposit
 
Ati hawa ni JKT ?
JKT ya wapi hii ?
attachment.php

attachment.php


View attachment 246895View attachment 246896View attachment 246897View attachment 246899
 



Je kuwa na silaha kwa matumizi binafsi ni kosa?
Huwezi kuwa na walinzi alafu wasiwe na silaha huo utakuwa ulinzi au music-suburi issue ifike Mahakamani.
Magu asije jitengenezea njia ya kwenda The Hague asidhani Nchi hii ni ya Enzi ya Mahita-dunia ya sasa ni tofauti na ya wakati wake.

Mchezo na fitina waliyoifanyia CUF wakati ule kwa sasa mbinu ya kuifanikisha mchezo kama ule ni ndogo sana na uwezekano wa kuumbuka ni mkubwa sana.




[h=2]Re: Bastola ya Aden Rage na CCM[/h]

​

nafikiri inaonekana vizuri zaidi hapa
​

 
Hizi habari huenda zikaleta balaa Tanzania maana wananchi wengi wanaitegemea CHADEMA kuwakomboa kutoka katika Mateso ya utawala wa CCM.
.

Mbinu Zote Mbovu Zinazofanywa na PoliCCM Zitatufikisha Kubaya. Hofu ya CCM Kwa CHADEMA ni Hatari zaidi yata Gonjwa la UKIMWI. CCM wanaweweseka na Kupoteza Mwelekeo Wanaposikia CHADEMA.
 
View attachment 246854View attachment 246854

Komandoo wa US army akitumia kisu katika mapambano.

Kama kweli KISU ni siraha hatari ya kivita/jeshi, basi hii nchi haiko salama hats kidogo.Karibia asilimia 95% ya Watanzania wote wanamiliki Visu au Mapanga pia na shoka, na miongoni mwao Kuna Wana CCM, CHADEMA pamoja na vyama vingine.Ningependa polisi wa TZ waueleze umma wa Watanzania kuwa ni lini jeshi hill lilipiga marufuku matumizi/ au umiliki wa Visu hapa nchini kwetu???.
 
Nalishangaa jeshi la polisi na jaji mtungi kuwalea hawa watu..juzi walibainika kuwa na chumba cha utesaji..na leo wana kamatwa na dhana za kijeshi pamoja na za kivita ni wazi ni wakati muafaka wakukifuta hiki chama!

Hiki chama kisipo angaliwa lazima kigeuke kikundi cha uasi!

Nchi itawaka moto-Mbowe.
 
Magaidi na wauwaji wakubwa nyie

Ndo siasa za Tanzania ilipofikia yaani issue za kipuuzi tu, sasa hizo ndo zana za kijeshi?
Watu mnafanya siasa kwa sababu ya njaa matokeo yake ni kua vipofu kwenye kila jambo
 
ni wazi Chadema sasa kufutiwa usajili baada ya kukaidi kuwa na vikosi vyenye kufanana na vile vya kijesh vya nchi. usxhahidi uliopatikana makao makuu pale ufipa unatarajiwa kupelekwa kwa jaji Mutungi kwa hatua zaidi.
stay tuned for more updates
ccm ina upungufu mkubwa sana wa vijana wajenga hoja , juzi january kaja na uzushi wa mitandao , leo wewe unataka kuokoa chama kwa visu vya kukatia vitunguu !
 
CHADEMA enezeni sera zenu kwa wananchi, kama watawaelewa watawapa kura,

Hamuwezi kuchukua nchi kwa mabavu hata siku moja!
 
Back
Top Bottom