CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Natoa rai kwa Polisi wakasachi pale makao makuu ya CHADEMA maeneo ya Tengeru, kuna Room ina vilipuzi na silaha za aina mbalimbali! CHADEMA wanataka kuleta vita nchini!

Ngoja Tuende Ila Tusipovikuta Tutakuitaji Polic, Kwa Ajili Ya Kuisaidia Polic.
 
Msako mkali unaendelea ili kugundua maeneo mengine ambayo CHADEMA wameficha vifaa vyao hivyo kwa lengo la kutuharibia amani yetu.

Uroho wao wa madaraka utaliingiza taifa katika machafuko na kamwe jeshi la polisi haliwezi kuacha upuuzi wa aina hiyo kutokea Tanzania.
Sawa sawa Mkuu, sasa naanza kupata picha kwanini wananchi walio wengi walikataa kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi hapa nchini, kumbe kuna vyama ambavyo vinatumiwa na wasioitakia mema nchi yetu ili kuvuruga umoja na mshikamano wetu!
 
Sawa sawa Mkuu!

Hizi ***** ***** za CHADEMA zikiachwa zitatuvurugia Amani yetu, Kichama kama hiki bora kifutwe tu!

Hawawazi kingine zaidi ya kuleta machafuko na mauaji ya halaiki hapa Tanzania!

Chama cha vurugu tupu kipinga maendeleo chama cha maandamano hata ukiangalia majimbo yaliyo chini ya chadem yamerudi nyuma ki maendeleo yaani hiki chama hakifai kabisa.
 
Kiukweli ktk hili sidhani kama kuna vifaa vya kijeshi, labda tusubiri taarifa zaidi.

Siwapendi chadema wanavyoendesha harakati zao.
Lakini pia siwezi kuamini eti kwa silaha hizi chadema wanajiandaa kivita.
 
attachment.php


Silaha hatari za Jeshi la Wananchi wa Tanzania zilizonunuliwa kwa gharama kubwa nchini Ujerumani zimekutwa katika ofisi za chama cha CHADEMA, wakati jeshi la polisi wakiendelea na uchunguzi, wananchi wametakiwa kuwa watulivu, taarifa kamili za uchunguzi zitatolewa na makao makuu ya polisi.

😀😀😀😀😀😀😀 vifaa vya kivita ndo hivi kwel???
 
Ninasikitika Ccm Kwamba Haina Mbinu Mmbadala, Mbinu Ni Zilezile Za Zamani, Kweli Hiki Chama Kinaisha Vibaya.
 
Chama cha vurugu tupu kipinga maendeleo chama cha maandamano hata ukiangalia majimbo yaliyo chini ya chadema yamerudi nyuma ki maendeleo yaani hiki chama hakifai kabisa.
Mkuu umenena vyema, CHADEMA wamekuwa vinara wakupinga maendeleo, unakumbuka yule mwanasheria feki TUNDU LISSU aliwakataza wananchi wa jimbo lake linaloongoza kwa umaskini Tanzania wasishiriki kwenye shughuli za maendeleo?
 
Wana Ukumbi,

Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao!

Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini.

Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.

attachment.php


Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.

attachment.php


Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa kwa pamoja na jeshi la polisi ambapo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.

attachment.php


Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!
Manati! Kisu cha nyanya! But I! Zana kijeshi, hata havipo katika list
 
Siamini kama habari hii ni kweli, ila nahisi kama idara fulani wanataka kufanya mambo yenye mlengo huo! tuliona kwa Rwakatale, Gwajima et ell, wanaanzia humu then wanaidhinisha.

I think we are smarter and we are going to emerge triumphant at the end of the day! hebu tufungue macho yetu and tuyaache wide open na Mungu yuko upande wetu dhidi ya udhalimu wowote unaopangwa!

CCM Wameshsidhiwa sera na mipango yao ovu kila wakifanya UKAWA huwa wanaoteshwa!!! hawatashinda kamwe na mwaka huu ndio mwisho wao na wanajua!
 
Wana Ukumbi,

Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao!

Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini.

Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.

attachment.php


Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.

attachment.php


Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa kwa pamoja na jeshi la polisi ambapo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.

attachment.php


Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!
Kweli wewe ni SimbaAsiyeNaMeno Manati, visu vya wamachinga, Boot za mitumba na T-shirt ndiyo silaha? Je wangekuwa na Upinde na Mikuki ingekuwaje? Aliyekamata ni mgambo au Polisi? kama ni Polisi afukuzwe kazi mara moja.
 
Mkuu umenena vyema, CHADEMA wamekuwa vinara wakupinga maendeleo, unakumbuka yule mwanasheria feki TUNDU LISSU aliwakataza wananchi wa jimbo lake linaloongoza kwa umaskini Tanzania wasishiriki kwenye shughuli za maendeleo?

Mkuu kujipendekeza kwa na Kagame usikute wanaomba kununua silaha kutoka Rwanda na uniform ilimradi wachafue amani ya nchi
 
Hv ww mtoa post ni kichaaa eti hv vifaa ww huna nyumbani kwako kisu ,hicho kidude cha kupigia push up pooopoooo
Ufahamu wako umemezwa na ushabiki wa vyama.

Ungekuwa mzima ungempongeza mtoa post kwa wema wake wa kuweka hadharani uovu unaoendelea katika vyama vya siasa ambao unahatarisha usalama wetu!
 
Mkuu kujipendekeza kwa na Kagame usikute wanaomba kununua silaha kutoka Rwanda na uniform ilimradi wachafue amani ya nchi
Sawa sawa Mkuu!

Itakuwa wanatumika na maadui zetu wa nje na wa ndani ili kuvuruga umoja, mshikamano na Amani yetu ambayo ndio tunu ya taifa letu!
 
Back
Top Bottom