CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Ningefurahi hii habari pamoja na picha zake iwekwe kwenye magazeti na vyombo vingine vya habari ili wananchi wote wazione hízi "silaha za kivita" na kuona juhudi za jeshi la polisi linavyolinda usalama wa raia.
 
Hata mimi nina vifaa vya kijeshi... hivyo hapo
 

Attachments

  • 1430032224017.jpg
    1430032224017.jpg
    39.7 KB · Views: 928
Green Gard Wanatumia Bunduki, Na Mazoezi Ya Mazoezi Ya Kivita Na Ushahidi Upo Wa Kutosha, Sasa Nikuulize Wewe Unaejiita Kibogoyo, Kipi Ni Kifaa Cha Jeshi, Bunduki Au Manati, Bunduki Au Kisu? Nimejiuliza Nimeshindwa Kupata Jibu, Hivi Kuna Jesh Duniani Linatumia Manati? Nijuavyo Mimi Manati Ni Ya Kuwindia Ndege, Na Kisu Ni Cha Kukatia Mboga Na Mambo Mengine Madogomadogo Ukiwa Kazini, Kama Kisu Na Manati Ni Vifaa Vya Jeshi Bas Wakamatwe Wamasai Wote, Na Wasukuma Wote, Maana Hao Ndio Mabingwa Wa Kutumia Vitu, Hivyo, Na Hata Wewe Pia Ukamatwe Maana Siamini Kama Hauna Kisu Nyumbani Kwako.
 
Mkuu mnyonge mnyongeni haki yake mpeni!, kati ya vifaa vyote hivyo ulivyoonyesha, kuna kitu gani hapo cha kijeshi?!. Kama ni hivyo, mbona hata mimi hivyo vyote ninavyo na zaidi ya hivyo?!.
Mimi nilidhani wamekutwa na AK 47, Machine guns, hand grenades, night vision binoculars, cynide capsules, masanduku ya TNT etc, lakini wamekutwa na hizo botts na shield za waendesha boda boda ndio vifaa vya kijeshi?!.

Hili jeshi letu la polisi sasa linakuwa too sensational!.

Na kama kuna kitu kitamkosesha Kova u IGP ni sensationalism!.

Pasco

Yaani mkuu ni jambo la aibu sana kwa kweli,eti visu vya kumenyea machungwa na hizo but ni silaha za kivita,hapo hata kama unatafuta sifa kwa mkuu wako lazima nae akushangae kwa kwakweli
 
BAVICHA mna tatizo la kuchukulia mambo diplomatically hapa tupo kwenye uhuru wa habari ambapo kila mmoja ana right ya free of expression ila kwa Kuwa BAVICHA Hamko kidiplomacia ndo kitu kidogo kama hivi unajaza povu jukwaa zima badara Ya kutoa hoja yenye ustaarabu vivyo hivyo unavyokosa uvumilivu humu kwenye media ndo utakavyo act pindi utakapoachwa na vifaa vya kijeshi kwa sababu unakosa ile political tolerance na huu ni utamaduni wenu kuanzia juu mmejaa hasira kwa kila kitu.mitusi ndo kabisa nyumbani kwenu

Hapo sasa...!!

Wewe Pakacha pakachavu ndo wakuwafunza watu Political tolerance?? Wewe ndo wakuwafunza watu juu ya Diplomasia...!!!

Kama unatambua kwamba kuna uhuru wa maoni, Unanipakachukia nini mimi hapa we Pakacha? Hivi haya uliyotoa hapa ndo ndo hoja jadidi na ya kistaarabu..!!

Pakacha mzoefu wewe, nenda kashtaki huko unakokujua wewe kama unaona kunamakosa yamefanyika hapa kwa mimi kutoa maoni. Siyo kublidi Mipovu kwa kunipakachukia mimi hapa, muda ambao ungeutumia kushitaki Unapakachuka japa Jf bila mpango..!!

Haya tembea......

BACK TANGANYIKA
 
Huwa kila siku nasema Chadema hawaitakii mema nchi hii!Sasa nimeelewa kwa nini Mbowe alisema nchi itawaka moto ...kumbe wamejiandaa kuiwasha moto duuu!

Hakika Kamanda aliye toa taarifa ni mzalendo kwa nchi yake...!
 
Hizo Kes Zingine Mnamuongezea Umaarufu Tu Lisu, Na Kumuongea Idadi Ya Kes Zenyewe Amewai Shinda, Kes Nyepes Hata Mdogo Wangu Wa Miaka 10 Anashinda.
 
Mkuu Tuko heshima kwako mkuu

Hizi zana zako za kijeshi mbavu sio zangu.

attachment.php
 
Last edited by a moderator:
Yaani mkuu ni jambo la aibu sana kwa kweli,eti visu vya kumenyea machungwa na hizo but ni silaha za kivita,hapo hata kama unatafuta sifa kwa mkuu wako lazima nae akushangae kwa kwakweli

Jamani utetezi wenu ni dhaifu sana. Kwanini hamuelezi zana hizo zinafanya nini ofisini mwa CHADEMA?

Au ni kawaida kukuta zana za aina hiyo kwenye maofisi!?! Ingekuwa Somalia sawa, Tanzania watu wanakaa na visu, beto na majambia pamoja na nguo za jeshi ninyi mnaona ni kawaida tu?
 
Manati nayo silaha ya kivita???

Visu vya kukatia mboga!!!!

Buti za kuvalia kikamanda.... Hata kariakoo zinapatikana.

Propaganda hizo ni noma....

Hivi kwa nini Chadema wanarushiwa mawe kila siku....

Nimegundua Chadema ndio Wapinzani Halisi......

Mbinu za serikali ya CCM zimepitwa na wakati.


HIvi Kuna Silaha zaidi ya hizi?

aaaa.jpg
aaaaaa.jpg
 
Huwa kila siku nasema Chadema hawaitakii mema nchi hii!Sasa nimeelewa kwa nini Mbowe alisema nchi itawaka moto ...kumbe wamejiandaa kuiwasha moto duuu!

Hakika Kamanda aliye toa taarifa ni mzalendo kwa nchi yake...!

Ni kweli mkuu. Maana jinsi Mbowe alivyoitoa ile kauli niliwaza anajiamini nini? Kumbe ameandaa jeshi lake la waasi!

Hakika kamanda aliyepeleka taarifa hiyo ya kiintelijensia polisi ameokoa maisha ya Watanzania wengi.
 
Mkuu Tuko heshima kwako mkuu

Hizi zana zako za kijeshi mbavu sio zangu.

attachment.php

Naomba police wakukamate na wewe
Kwann unakua na silaha za kijeshi nyumban kwako wee utakua gaidi
 
Last edited by a moderator:
Dah!!! Hizo manati zimeshindwa hata kupunguza idadi ya kunguru hapa mjini ndio zitaweza kupindua nchi.... Polisiccm wana akili za kitoto sana
 
Nchi haita tawalika-Slaa
Nchi itawaka moto-Mbowe
Kaskazini tujitenge -Nassary
 
Sasa vifaa vya kijeshi viko wapi?? Polisi wenyewe wanakurupuka tu kwa kuwa ni division 5 ! Aibu kwenu CCM na Mipolisi yenu
 
Nahisi wewe ni Bavicha na unalipaka matope jeshi letu......

Kwamba wanajeshi wetu ni wajinga hadi hawajielewi kukamata vifaa vya kazi... Tena kazi ndogo za nyumbani.

Kama ni kweli Basi polisi wetu inabidi tuwape Elimu ya ziada. Hivi vifaa huwezi kamata.

Kama si usanii wa Bavicha basi Propaganda hizi span yake ni October.

Hii haiingii akilini.... Vifaa vya nyumbani kukamatwa........ Maanake tutakamatwa wote wenye nyumba.

Manati watoto wanachezea, visu akina mama hutumia.... Allah!

-Bavicha acheni usanii.
-Polisi acheni upumbavu.
 
Back
Top Bottom