CHADEMA SINGIDA magharibi YAPATA PIGO, YAKIMBIWA NA KIONGOZI WAKE


Status
Not open for further replies.
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Ihanja; Chama cha Maendeleo na Demokrasia (CHADEMA), kimepata pigo kubwa katika kampeni zake za kutetea kiti cha udiwani wa Kata ya Iseke, Singida Magharibi, baada ya Katibu wake wa Kata, Francis Antoni, kujiuzulu juzi na kurejea CCM, kitendo kilichokichanganya kabisa chama hicho.

Pamoja na kurejea CCM, Antoni alimkabidhi Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Steven Wasira, zaidi ya kadi 350 za Chadema. Antoni alirejea CCM juzi wakati wa mkutano wa hadhara wa kuzindua rasmi kampeni za CCM katika kugombea nafasi ya udiwani wa Kata ya
Iseke, wilayani Ikungi. Aliahidi kumpigia debe mgombe wa CCM Amos Mughenyi, ili aweze kushinda kwa kishindo.

Alisema badala ya kuhimiza maendeleo CHADEMA kimejikita zaidi katika kupandikiza chuki, vurugu na maandamano yasiyokuwa na tija yo yote. Kwa upande wake, Wasira alisema kila Mtanzania sasa ametambua kuwa CHADEMA haina sera za kuwaendeleza watu na badala yake inataka kupandikiza fujo, vurugu, matusi na uchochezi.

source mkutano wa hadhara kata ya iseke na google group.
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Kachukue buku zako
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Ihanja; Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chadema), kimepata pigo
kubwa katika kampeni zake za kutetea kiti cha udiwani wa Kata ya
Iseke, Singida Magharibi, baada ya Katibu wake wa Kata, Francis
Antoni, kujiuzulu juzi na kurejea CCM, kitendo kilichokichanganya kabisa chama hicho.

Pamoja na kurejea CCM, Antoni alimkabidhi Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya
Taifa ya CCM, Steven Wasira, zaidi ya kadi 350 za Chadema.

Antoni alirejea CCM juzi wakati wa mkutano wa hadhara wa kuzindua
rasmi kampeni za CCM katika kugombea nafasi ya udiwani wa Kata ya
Iseke, wilayani Ikungi.

Aliahidi kumpigia debe mgombe wa CCM Amos Mughenyi, ili aweze kushinda
kwa kishindo.

Alisema badala ya kuhimiza maendeleo Chadema kimejikita zaidi katika kupandikiza chuki, vurugu
na maandamano yasiyokuwa na tija yo yote. Kwa upande wake, Wasira
alisema kila Mtanzania sasa ametambua kuwa Chadema haina sera za
kuwaendeleza watu na badala yake inataka kupandikiza fujo, vurugu,
matusi na uchochezi.

source mkutano wa hadhara kata ya iseke na google group.
Cc Ben Saanane
 
Last edited by a moderator:
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Kitambo sana ni
iwaambia kuwa chadema siyo chama cha siasa ni kundi la wajanja tu.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,106
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,106 280
Pamoja na kurejea CCM, Antoni alimkabidhi Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Steven Wasira, zaidi ya kadi 350 za Chadema.
Hizi kadi ni blank au za wanachama?
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
Kitambo sana ni
iwaambia kuwa chadema siyo chama cha siasa ni kundi la wajanja tu.
waulize viongozi wako, halafu wakikupa jibu rudi tena hapa useme wamesemaje, maana la sivyo wangelala tu usingizi kama lingekuwa genge la wahuni,. pole sana kwa fikra zako za kifarao.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Ihanja; CHADEMA kimepata pigo baada Katibu wake wa Kata, Francis Antoni, kujiuzulu juzi na kurejea CCM, kitendo kilichokichanganya kabisa chama hicho.
Tatizo lenu maCCM, na nyie maliberali (Lumumba Project) akili zenu hazina akili, CHADEMA hakuna CHEO kama hicho, Katibu kata? Mamburula mwe mnajifikiria kabla ya ku-post
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Ihanja; Chama cha Maendeleo na Demokrasia (CHADEMA), kimepata pigo kubwa katika kampeni zake za kutetea kiti cha udiwani wa Kata ya Iseke, Singida Magharibi, baada ya Katibu wake wa Kata, Francis Antoni, kujiuzulu juzi na kurejea CCM, kitendo kilichokichanganya kabisa chama hicho.

Pamoja na kurejea CCM, Antoni alimkabidhi Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Steven Wasira, zaidi ya kadi 350 za Chadema. Antoni alirejea CCM juzi wakati wa mkutano wa hadhara wa kuzindua rasmi kampeni za CCM katika kugombea nafasi ya udiwani wa Kata ya
Iseke, wilayani Ikungi. Aliahidi kumpigia debe mgombe wa CCM Amos Mughenyi, ili aweze kushinda kwa kishindo.

Alisema badala ya kuhimiza maendeleo CHADEMA kimejikita zaidi katika kupandikiza chuki, vurugu na maandamano yasiyokuwa na tija yo yote. Kwa upande wake, Wasira alisema kila Mtanzania sasa ametambua kuwa CHADEMA haina sera za kuwaendeleza watu na badala yake inataka kupandikiza fujo, vurugu, matusi na uchochezi.

source mkutano wa hadhara kata ya iseke na google group.
Mbona hujajipa like kwa ile ID yako nyingine? PC bado haijapona?
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,914
Likes
646
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,914 646 280
Mtu yeyote makini, mwenye busara , hekima, mzalendo wa kweli mwenye kuitakia mema TANZANIA YETU, hawezikung'ang'ania ama kukimbilia CCM.
Mtanzania ambaye ana ufahamu na uwezo wa kuunganisha nukta za matukio yanayoendelea nchini kwetu, umasikini , ufisadi kushuka/ kuporomoka kwa kasi kwa sekta ya elimu,kushindwa kwa sera za kilimo (ikiwemo kilimo kwanza),ukosefu wahuduma bora za afya na jamii kwa ujumla, kuongezeka kwa chuki za kidini,utekaji, utesaji na mauaji ya wananchi, ufyjwaji wa rasilimali, ujangili, kukithiri kwa biashara ya dawa za kulevya, rushwa na uwepo wa CCM madarakani, HAWEZI KUIKUMBATIA CCM HATA KIDOGO......Wote wanaofanya hivyo wanasukumwa na matumbo yao na si kwa maslahi mapana ya TAIFA LETU.

HALI NGUMU YA MAISHA NA MATATIZO YOTE YANAYOTUKABILI KAMA TAIFA NI MATOKEO YA SERA MBOVU, ILANI ZISIZOTEKELEZEKA NA UTAWALA DHAIFU WA CCM
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Makapi kama haya ni bora yakaondoka mapema kabla ya kuanza kwa uchaguzi wa Serikali za mitaa hapo mwakani.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
waulize viongozi wako, halafu wakikupa jibu rudi tena hapa useme wamesemaje, maana la sivyo wangelala tu usingizi kama lingekuwa genge la wahuni,. Pole sana kwa fikra zako za kifarao.
naamini mia kwa mia mwalimu nyerere angefufuka leo atakuwa mwanachama wa chadema moja kwa moja.yaani mwasisi wa ccm angekikimbia chama chake!!!!
 
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
544
Likes
83
Points
45
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
544 83 45
Ganda la muwa la jana.............
 
Isalia

Isalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,003
Likes
141
Points
160
Age
40
Isalia

Isalia

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,003 141 160
Tatizo lenu maCCM, na nyie maliberali (Lumumba Project) akili zenu hazina akili, CHADEMA hakuna CHEO kama hicho, Katibu kata? Mamburula mwe mnajifikiria kabla ya ku-post
Endelea kujifariji lakini ukweli utabaki pale pale wewe endelea kujificha uso wakati mwili wote uko nje
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Endelea kujifariji lakini ukweli utabaki pale pale wewe endelea kujificha uso wakati mwili wote uko nje
Hakuna Cheo kama hicho Chadema eti katibu kata? Chama Cha Maliberali ndio kuna huu Umburula
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Kwa nini tusi hili ukirudi nyumbani ukawaambie na uliowaacha home.
Huu si ndio Usanii WA mchana peupe! Kiongozi ndiye anayekaa NA kadi za wanachama! Was Ira ameamua kujitekenya NA kucheka mwenyewe. Kama Ana ubavu aende kuwanunua NA WA Arusha ambako watu wameshaamka.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Taarifa hizi mwaka huu zimekuwa nyingi, bado kusikia Mnyika, Zitto na Lissu kuhama tu. CHADEMA hemu jichunguzeni mmjue tatizo nini linalo fanya viongozi wana kimbia hivyo.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Njaa mbaya

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416