CHADEMA kuongeza nguvu Igunga


Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
Nipo kituo kimoja cha kujaza mafuta hapa mitaa ya Kirumba jijini Mwanza namuona kamanda Wenje na mwenzie Highness wakiijaza mafuta kwenye gari lao. Nimewadadisi wakaniambia kuwa kazi ndio inaanza wanaelekea Igunga wakiwa na mabom maalumu ya kuisambaratisha kabisa CCM pia wamenijuza kuwa makamanda Halima Mdee, Zitto na Lema akiwa ame ambatana na Selasin wako njiani vilevile.
 
P

pstar01884

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
117
Likes
0
Points
33
P

pstar01884

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
117 0 33
kudadadadadadek, hzo zote ni AK47, silaha za maangamizi. Yetu macho. Nawatakia safari njema kuelekea uwanja wa mapambano.
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,202
Likes
3,882
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,202 3,882 280
Kila jema wapambanaji. Kaitekeni Igunga.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Kita eleweka tu.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,273
Likes
2,485
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,273 2,485 280
ipo siku Chadema itachukua dola na kuongoza nchi hii- JK Nyerere
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Yote yatafanyika lakini kazi badi ipo kwani hawa majambazi wameanza vituko mara huyu ndani etc etc
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Yangu macho kwakweli, Chadema mna kazi ya kuomba kura na kazi kubwa zaidi ni kulinda kura. CCM haitang'oka kirahisi mpaka tukipata katiba mpya. Sitaki kuamini mpaka kesho eti Kikwete alishinda uchaguzi ule, ni mtanzania gani sasahivi anaweza kufanya maamuzi ya hivyo? Tupiganie katiba mpya. CCM imekwisha jifia kwasasa inaokolewa na POLISI na TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Yote yatafanyika lakini kazi badi ipo kwani hawa majambazi wameanza vituko mara huyu ndani etc etc
Kwa taarifa yako kuwa kamata viongozi CHADEMA ni kuipandisha chati zaidi kuliko wanavyo dhania CCM kuwa wanawazoofisha....
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Kwa sisi tulioshiriki hatua zote uchaguzi mkuu tangu mwanzo hadi mwisho kwenye kuhesabu kura, hofu yangu igunga siyo kushinda uchaguzi bali kutangazwa. Unaweza kushinda lakini usitangazwe. Hapa tunahitaji nguvu, mikakati na neema ya Mungu pia.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Yangu macho kwakweli, Chadema mna kazi ya kuomba kura na kazi kubwa zaidi ni kulinda kura. CCM haitang'oka kirahisi mpaka tukipata katiba mpya. Sitaki kuamini mpaka kesho eti Kikwete alishinda uchaguzi ule, ni mtanzania gani sasahivi anaweza kufanya maamuzi ya hivyo? Tupiganie katiba mpya. CCM imekwisha jifia kwasasa inaokolewa na POLISI na TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,192
Likes
15,588
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,192 15,588 280
kudadadadadadek, hzo zote ni AK47, silaha za maangamizi. Yetu macho. Nawatakia safari njema kuelekea uwanja wa mapambano.
<br />
<br />
hao si ak47 ni cluster bomb aka capet bomb.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,540
Likes
3,094
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,540 3,094 280
nipo kituo kimoja cha kujaza mafuta hapa mitaa ya kirumba jijini mwanza namuona kamanda wenje na mwenzie highness wakiijaza mafuta kwenye gari lao. Nimewadadisi wakaniambia kuwa kazi ndio inaanza wanaelekea igunga wakiwa na mabom maalumu ya kuisambaratisha kabisa ccm pia wamenijuza kuwa makamanda halima mdee, zitto na lema akiwa ame ambatana na selasin wako njiani vilevile.
wakaongeze tulikomboe jimbo la igunga
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Mungu awatangulie hao makamanda wasafiri salama!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
kudadadadadadek, hzo zote ni AK47, silaha za maangamizi. Yetu macho. Nawatakia safari njema kuelekea uwanja wa mapambano.
<br />
<br />
Hii tutaita Twanga Kotekoteeeeeee!!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135

CCM nao wameongeza nguvu kwa kumtuma mstaafu
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Hii tutaita Twanga Kotekoteeeeeee!!
<br />
<br />


Mkuu hii ni mpaka kieleweke. Yaani Kashindye Ashinde. Sasahv hakuna anayeweza kuzima moto wa cdm. Labda wawatishe na polisi watu waogope kwenda kupiga kura!
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
KWENYE DURU ZA KIASA TUNASEMA HIVI, NI BORA KUWA NA KATIBA MBOVU YENYE WASIMAMIZI WAZURI KULIKO KUWA NA KATIBA NZURI YENYE WASIMAMIZI WABOVU'' KALI YA MWAKA KWA HAPA TANZANIA, KATIBA MBOVU NA WASIMAMIZI WABOVU, (-) + (-)=() kaTiba mpya na nzuri inahitajika lakini hicho si kikwazo cha kutoingoa ssm madarakani, NGUVU YA UMMA TU UNAWEZA KUFANYA HAYO YOTE!!!!!!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Wenje nd Hyness drive safe brothers.
 

Forum statistics

Threads 1,250,935
Members 481,523
Posts 29,751,358