Wanabodi,
Baada ya ushindi wa tsunami huko Arumeru, jee hii ndio dalili ya "the wind of change is sweeping across Tanzania kiasi kwamba 2015 Chadema kuchukua nchi?!.
Nawashauri wale wabunge wa maeneo yenye changanoto ama wajiunge Chadema sasa ili kuyatetea majimbo yao, au wajiandae kuanguka na CCM yao!.
Ushindi huu wa Arumeru anawaweka wanasiasa ambao vuguvugu ambao sio moto wala sio baridi kuchagua upande rasmi au moto wa Chadema au baridi ya CCM!.
Mwaka huu pia kunauwezekano wa kufanyika chaguzi nyingine ndogo 2 kanda hiyo ya Kaskazini hivyo kulikomboa karibu kanda nzima!.
Ushauri kwa Ole Sendeka, Ole Medeye na wabunge wengine wa kanda hiyo, don't wait too long to take sides, after all kwenye politics hakuna permanent friends or permanent enemies, there is only common interest!. The time its now or never!.
Chadema kazi ya grooming makamanda watakaoshika majimbo ianze mapema, this time sio kusubiri CCM tena bali huko huko kwenye majimbo yanayoshikiliwa na CCM, pelekeni makamanda kuanzisha mchaka mchaka wa kuipekeka CCM puta ikose pa kupumulia na pa kutokea just ijifie kwa suffocation!.
Nawasilisha.
Pasco.
NB. Ukumbi wa jf ambao ulikuwa ment kwa ma great thinkers wenye great mind wanao duscuss ideas umegubikwa na low thinkers wenye simple minds ambao kazi yao ni kudiscuss people!.
Ukishasoma thread hii kama hujaona any idea ya kuchangia nakushauri usichangie!. Ukijiona huna na kuchangia kwenye hoja iliyoko mezani au mchango wako unataka kuchangia kumhusu mleta hoja Pasco badala ya kuchangia hoja yake, nakushauri bora jinyamazie tuu, tunataka michango ya great mind to discuss ideas not simple minds ambao kutwa kucha wanajadili watu!.
Pasco.