CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

Ushauri mzuri sana, nianze kukupa pole kwa matusi watakayokushushia.

Kile kitengo cha maafa ofisini kwa pinda ambayo ndiyo Serikali kuu Chini ya Chama 'Sikivu' cha Mizigo mmeshamaliza salio sasa mnataka kuisukumia CDM ambayo haina Dola??
Au mmeuwa kitengo cha Maafa??
 
Nenda ofisi ya Waziri Mkuu kitengo cha maafa, uwaulize fedha walizotengewa ziko wapi zinahitajika Dodoma.!!!
 
Mtoa hoja anasema Chadema ina Chopa zenye kuweza kusaidia kusambaza misaada ya dharura, haya mjibu sasa.

Kwani jeshi c lina helcopta na zina weza tumika hapo na wanautaalam wa majanga mbona kmya hzo za cdm wamekodi tu ndugu.
 
kwa hyo tuseme kama Chadema wasingekua kwenye operation ungewaita waende kwenye tukio? au ndo kuonesha unawajali sana watu wa Moro?mbona sijasikia ukipiga mbiu wanajeshi kambi ya moro wawahi eneo la tukio na isitoshe wao wanambinu na ukakamavu wa kupambana na majanga? acha kuchonganisha wananchi na chama lao kipenzi
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea
Nimepita eneo ya vijiji vya
Magole na Dakawa mchana huu hali kwakweli ni mbaya sana nimeona makada wa ssm wakigeuza eneo hilo kama show room ya V8 na sikuona lolote la maana wanalofanya-Ingawa naamini chadema wakienda hapo ssm wataamuaka na hatimaye wananchi wale kupata msaada unaositahili.
 
Mwenyewe mkuu wa nchi kasepa nje unataka Chadema wafanye nini au CCM mmefanya nini. Unafiki unakusumbua

Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea
 
CHADEMA hawatengewi bajeti ya maafa wala ya barabara, waambie wenye hela zetu waende huko
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea
Yanatokea mafuriko., mbunge wa maccm anafariki mwenyekiti wa chama amaenda ulaya tuanze na hapa.

Kanumba na Mh. Bwanamdogo yupi rais alopaswa kuhudhuria msiba?
 
Mbona unataka kuwalaumu sana CHADEMA mbona Pinda anafanya ziara ya kukagua mabomba ya gesi, JK amepaa kwenda Vados unasemaje kuhusu viongozi wa kitaifa mbona wahajajumuika?

Mkuu kama ndege haziwezi basi hata operation ingesitishwa tuungane pamoja kama walivoacha vikao vya bunge na kwenda Arusha.
 
Nyumba zenyewe za tembe elkopta 1 tu ya polisi imeshindwa kusogea chini ili iwaokoe, unadhani zikija nyingi si ndiyo zitabomoka kabisa? Hafu nikushauri siyo kila elkopta inaweza kuokoa ktk mazingira hayo hapo miti mingi nyumba haziko imara, Waulizeni JWTZ je hawana zile za kutolea misaada? ie kama za amarekani, waingereza, south Africa, German etc.?

Mkuu unajitahidi kuelimisha mawe, wao wanajua kila helkopta ni ya uokozi.
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea

Kabla ya kutuhumu CDM Rais wako yuko wapi??? Mtumie ujumbe akatishe safari?? Si mna hela zetu za kodi??? Toeni huduma na Kitengo cha Maafa Ofisi ya Waziri Mkuu kipo. Nasikitika hadi muda huu waathirika hawapata huduma stahiki. Total failure massm!!Wapeni nchi wachapa kazi!!! Halafu kuna watu watafanya maafa haya ni mtaji!!
 
Yanatokea mafuriko., mbunge wa maccm anafariki mwenyekiti wa chama amaenda ulaya tuanze na hapa.

Kanumba na Mh. Bwanamdogo yupi rais alopaswa kuhudhuria msiba?

Bwanamdogo hasimu, Kanumba msanii!!! Tehe Tehe!!! Inawezekana yale yanayosambaa kuhusu 2015 ni kweli kuhusu lile jimbo!!! WE ngoja dogo afikishe pua pale!!! Tutafukua hata ya kaburini!!! Sema watu wa kule bado wako usingizini!!!! Watakapoamka itakuwa kama wale wanawali watano waliokuwa na taa zao bila mafuta na mwishowe wake vibatari vikazima!!!!
 
kitengo cha maafa kinapo serikalini au chadema? Hatuna bajeti ya maafa mpaka tushike dola. Halafu sijui unatumia akili gani kuanzisha topic na sijui unategemea nini.
 
Back
Top Bottom