CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

Ipo siku tutasikia watu wanalalamika kwamba CHADEMA haijawalipa mishahara walimu wa shule za serikali!
 
unaonekana akili ni ndogo kwa unachouliza.swala la maafa liko chini ya ofisi ya waziri mkuu si chini ya cdm ndugu.viongozi wa cdm watatoa pole tu na huwezi kuwapangia lini watoe pole zao.kwa janga kama hili JK alitakiwa kuachana na ziara za kijinga nje.


ningeshangaa kama usingetukana kutokana na makuzi na mapokeo yako ya kisiasa uliyorithishwa
 
jk yuko Uswisi kula bata.Mwambie arudi kwanza.Tatizo operationi hii imewatetemesha, mtajiju.
 
Kila viongozi wa CHADEMA wanakoenda sijawahi ona kiongozi yeyote wa juu wa CHADEMA akifanya kazi za maendeleo kama vile kushiriki ujenzi wa madarasa,zahanati n.k Huwa nawaona tu wanashuka kwenye helikopta wanahutubia hotuba zilizojaa bla bla kibao halafu wanaingia kwenye helikopta na kutimulia vumbi watu inapoondoka na kwenda zao.

Hivi wao huduma za jamii mwiko kwao wakiwa safarini hizo za M4C? Ni kwenda kuuza maneno tu na kuchangisha watu sadaka na kutimua?
 
Chadema wapo kwenye project kila leo hawana muda wa kusaidia jamii bali kupora jamii.

SASA HIVI WAKO KWENYE MRADI WA OPERATION KUSASANYA PESA DAIMA.
 
Kila viongozi wa CHADEMA wanakoenda sijawahi ona kiongozi yeyote wa juu wa CHADEMA akifanya kazi za maendeleo kama vile kushiriki ujenzi wa madarasa,zahanati n.k Huwa nawaona tu wanashuka kwenye helikopta wanahutubia hotuba zilizojaa bla bla kibao halafu wanaingia kwenye helikopta na kutimulia vumbi watu inapoondoka na kwenda zao.

Hivi wao huduma za jamii mwiko kwao wakiwa safarini hizo za M4C? Ni kwenda kuuza maneno tu na kuchangisha watu sadaka na kutimua?


Nenda majimbo yanayongozwa bila kubughuziwa na ccm utaona maajabu, mfano

-Jimbo la mbunge Nyerere huko mara

-Karatu nk

chadema inahujumiwa na ccm kupita kiasi, ona Arusha ni ujinga mtupu, bora iwaachie ccm wajizike zaidi

Washauri ccm, waondoke madarakani ili cdm ioneshe njia sahihi ya kuwatumikia watanzania.
 
chadema wanazunguka nchi nzima kukusanya sadaka kwa wananchi wanyonge wakale bata dubai...! hawana muda na maendeleo ya jamii...
 
chadema wanazunguka nchi nzima kukusanya sadaka kwa wananchi wanyonge wakale bata dubai...! hawana muda na maendeleo ya jamii...

Ni kweli hawana muda wa maendeleo ya jamii wao ni hotuba,maandamano,maswali bungeni,kugombea nafasi za uongozi basi kula posho za bungeni ,ruzuku na sadaka.Zaidi ya hapo hakuna kitu kingine ambacho CHADEMA wanajua kama Chama cha siasa kinawajibika kufanya nini kwa wananchi hata kama hakipo madarakani.Ni weupe kabisa halafu mwisho wa siku wanalamika wameshindwa chaguzi.Hawajui kuwa Chama hupimwa kwa kimewafanyia nini wananchi sio kimewasemea nini wananchi au kimewahutubia nini wananchi.Wasije piga yowe wakibwagwa 2015.
 
yale maigizo ya kinana na nape wanapiga picha wameshika tofali moja halafu dakika moja badae wapo hotelini wanaoga kwa dawa za kuua wadudu ndo wafanye makamanda?au picha za jk kapiga magoti anapanda mti chini katandikiwa zulia la his partner in business home shopping centre!!!mleta mada you must be insane to the brain.
 
Ni kweli hawana muda wa maendeleo ya jamii toka washike ni hotuba,maandamano,maswali bungeni,kugombea nafasi za uongozi basi kula posho za bungeni ,ruzuku na sadaka.Zaidi ya hapo hakuna kitu kingine ambacho CHADEMA wanajua kama Chama cha siasa kinawajibika kufanya nini kwa wananchi hata kama hakipo madarakani.Ni weupe kabisa halafu mwisho wa siku wanalamika wameshindwa chaguzi.Hawajui kuwa Chama hupimwa kwa kimewafanyia nini wananchi sio kimewasemea nini wananchi au kimewahutubia nini wananchi.Wasije piga yowe wakibwagwa 2015.
ccm imewafanyia nini wajawazito wanaolala chini mahospitalini huku mk.were akifikisha safari 400 na kila safari ni sawa na vitanda mia nne?
 
Kila viongozi wa CHADEMA wanakoenda sijawahi ona kiongozi yeyote wa juu wa CHADEMA akifanya kazi za maendeleo kama vile kushiriki ujenzi wa madarasa,zahanati n.k Huwa nawaona tu wanashuka kwenye helikopta wanahutubia hotuba zilizojaa bla bla kibao halafu wanaingia kwenye helikopta na kutimulia vumbi watu inapoondoka na kwenda zao.

Hivi wao huduma za jamii mwiko kwao wakiwa safarini hizo za M4C? Ni kwenda kuuza maneno tu na kuchangisha watu sadaka na kutimua?

Nia haswa ya cdm si kuisadia jamii bali ni kupotosha jamii
 
ccm imewafanyia nini wajawazito wanaolala chini mahospitalini huku mk.were akifikisha safari 400 na kila safari ni sawa na vitanda mia nne?

Na CHADEMA inafanya nini kutatua hilo tatizo haiwezi kuacha kukodi hizo helikopta ikanunua vitanda vya wagonjwa badala ya wao kupaa tu na helikopta? Hivi unajua viongozi wa Chadema wamepaa safari ngapi na hizo helikopta? Au unazo data za CCM tu za CHADEMA huna? Unajua safari moja ya kuruka na helikopta ni sawa na vitanda vingapi vya wagonjwa vingenunuliwa?
 
Hiyo siyo kazi ya chama cha upinzani popote pale duniani. Leta mfano wa mahali popote chama cha upinzani kimejenga madarasa. Hiyo ni kazi ya serikali inayokusanya kodi zetu
 
Hiyo siyo kazi ya chama cha upinzani popote pale duniani. Leta mfano wa mahali popote chama cha upinzani kimejenga madarasa. Hiyo ni kazi ya serikali inayokusanya kodi zetu

Serikali ni mkusanya kodi na mgawa kodi kwa watumiaji vikiwemo vyama vya upinzani kama CHADEMA
Kwa hiyo unachosema kazi ya ruzuku ambazo ni kodi za wananchi ambazo vyama vya upinzani vinapewa ni kwa ajili ya kuliwa na kuzurura nazo kwa kukodi helikopta siyo kusaidia kuchochea maendeleo ya jamii pia kwa kusaidia huduma za jamii?
 
Mtoa hoja anasema Chadema ina Chopa zenye kuweza kusaidia kusambaza misaada ya dharura, haya mjibu sasa.

Acha uongo zile Chopa za CDM zinaweza sambaza misaada? Ungesema jeshi walete zao ningekuona una akili lol think big
 
Back
Top Bottom