CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea

upo wapi chopa ije kukuokoa? nani atakutusi? upo na nani mnatukanwaga, kwa nn?
 
Serikali ya ccm ndiyo iliyojenga barabara hiyo na daraja hilo. Wao ndio wanapaswa kuwajibika na tatizo hilo. Chadema haikusanyi kodi kwa wananchi ili kutoa huduma serikali ya ccm ndiyo ina fedha zetu ambazo zinatakiwa kutumika kwenye maafa sio chadema. CCm hawajaenda kule kwa sababu hawajali. Chagua CDM 2015 uone itakufanyia nini ikiongoza serikali9.

Mtawafanyia nini? Sema sasa!
 
Mnajiita wakombozi alafu mnaiga ubovu za upande wa pili. Ipi tofauti yenu na hawa jirani zenu.
Mkuu tofauti ni kwamba hawa wana dola wale hawana dola.Hivi hawa jamaa wanatumia mamilioni ya shilingi ili waendelee kubaki madarakani ili iweje?Maana pale Magole hamna cha ccm wala serikari yake zaidi ya kuwepo kwa catapilar moja la wachina wanojenga barabara ya Dumila-Turiani na may be ndiyo maana mlete mada anaomba msaada wa CDM.Mie namkubalia na niliwaza hilo pia nilipokuwa maeneo hayo( Nilikutana na RC moro akiangalia wananchi wanavyohangaika na tope akiwa kwenye V8)Kutaka chama cha upinzani kiende kwenye uokoaji katika maafa kama haya Huku tukijua tuna taasisi maalum kwa kazi hii maana yake ni nini-Serikali na taasisi zake zimefeli? na kama zimefeli kwanni tuendelee kuzitetea? Kama ktk hili tunawahitaji CDM maana yake tunawaamini wao kuliko serikali yetu na taasisi zake-Je hatuoni kama sasa ni muda muafaka kuwakabithi dola?
 
Ndo maana mi nasema kuwa mpinzani ni kuwa MWENDAWAZIMU!
Usijitoe ufahamu mkuu wangu,unataka kutuambia kuwa hujui ni kwann tunamlipa mshahara Magufuli? Wenzako huwa wanasema ukiona kijana anashabikia ccm ujue uzeeni atakuwa mchawi.Hayo ni maoni yao na haya ni yako au?
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea
Sio kosa lako!!!!
 
CCM sasa wanaomba CHOPA TENA CDM zikawasaidie?Hela ya majanga mmeifisaidi tena..miaka yote mnashindw anunu ahelcopter za kutosha..wakenya wanazo km Taxi..seikali ya TZ si ndege wa chopa ni anaosa.
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea
Angalau wewe, Lilambo, hujawalaumu Chadema kwa kusababisha hayo mafuriko na badala yake unawataka watoe msaada kwa wahanga! Unachosahau ni kwamba wanachofanya Chadema kwa sasa ni kuwapa wananchi tumaini kupitia elimu; elimu itakayoweza kuwakomboa kutoka mikononi mwa walafi, mafisadi na wauaji, elimu itakayowafungua macho na kuwarudishia utu wao na elimu itakayoweza kuwafungulia milango ya maisha bora...

Labda Lilambo umelisahau janga lingine kubwa lililoweza kututafuna kwa zaidi ya nusu karne, ujinga; mafuriko ya ujinga yanawasomba wananchi kila siku na wanaopoteza maisha ni maradufu ya hao waliokumbwa na mafuriko ya Morogoro. Chadema wako kwenye operation maalumu ya kuwakomboa! Pamoja na hayo Lilambo asante kwa kutoihusisha Chadema na janga hili lililowapata wananchi wetu huko Morogoro, tunawapa pole.
 
Last edited by a moderator:
Yaani unategemea shetani akuonee huruma?

Chadema wanadai kuwa mafuriko yamesababishwa na CCM

Kwanza hawataenda huko mpaka mafuriko yaishe
Baada ya kujua kusoma na kuandika mfumo wetu wa elimu ulikuruhusu uende ukajenge taifa maana umeshaelimika.
 
Mkuu sichonganishi, nimeuliza tu maana kuna wakati watu walisitisha vikao vya bunge kwa sbb ya maafa... Tungeungana pamoja katika hili.
labda tungeomba msaada Chadema watusaidie kuongoza nchi waliopo wamechoka sana
 
Ushauri mzuri sana, nianze kukupa pole kwa matusi watakayokushushia.

chadema sio mnaandamwa ndio ukweli nyie ndio mnajiaandaa kuchukua nchi sasa mtachukua kwa kukwepa majukum hata hizo chopa mnarusha kwa kodi hamna tofaut na ccm hamuwezi kukwepa lawama kwa kuhamisha lawama timizen wajibu wenu.nyie mlitakiwa muwe role modal ya ccm na sio nyie kuwaiga ccm kwa hiyo kama rais yupo nje nyinyi mbona hamjafanya lolote kuonyesha mmeguswa au mlitaka wafe wangapi.na arusha walikufa wangap.mmepoteza credit za bure
 
kwamba mafuriko ni problem ya CCM?!!!

unaonekana akili ni ndogo kwa unachouliza.swala la maafa liko chini ya ofisi ya waziri mkuu si chini ya cdm ndugu.viongozi wa cdm watatoa pole tu na huwezi kuwapangia lini watoe pole zao.kwa janga kama hili JK alitakiwa kuachana na ziara za kijinga nje.
 
Hao wakusanya kodi washashindwa ndio maana nmeamua kuwauliza ambao wanapata hata ruzuku pia michango ya watz mbalimbali. Kumbuka cdm a.k.a mkombozi wa mtz. Au hawa sio watz

eti nimeamua kuwauluza wanaopata ruzuku!shit!kwani hakuna vyama vingine vinavyopata ruzuku mbona unasakama cdm tu.taja cuf udp aact tlp n.k.acha udhaifu wa kikenge m.bwa wewe.
 
unaonekana akili ni ndogo kwa unachouliza.swala la maafa liko chini ya ofisi ya waziri mkuu si chini ya cdm ndugu.viongozi wa cdm watatoa pole tu na huwezi kuwapangia lini watoe pole zao.kwa janga kama hili JK alitakiwa kuachana na ziara za kijinga nje.

Sahihi kabisa. Kila mTZ ameguswa na tatizo hilo lakini kuna wahusika wanaotakiwa kushughulikia hili tatizo. Wakihitaji ushauri au msaada zaidi tuko tayari
 
We mshikaji un.a..ny..ege, hakunas iku ukaongea pointi iliyotulia, wewe ni mbabaishaji, shutup your mouth
 
Uloi nga mâché68;8481555 said:
Uliza swali Hilo kitengo cha Maafa, Ofisi ya Waziri Mkuu. ChADEMA sio Serikali Ndugu na sijui wanahusikaje!

Hawa ni wale jamaa wanaojitoa ufahamu tuuu! Wanaelewa kuna kitengo cha maafa why CDM?
 
Back
Top Bottom