CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

CHADEMA haya ya Morogoro nyie hayawahusu?

hatujawasikia hata hao ccm wenyewe,licha ya wewe kuanza kuisakama cdm.Chopa zinazotumiwa na cdm huwa hazitumiki kwenye maafa kama hayo!pia naamini kitengo cha maafa hakijashindwa kuifanya hiyo kazi.Jambo jingine,Mbatia ni mtaalamu wa mambo ya maafa,mbona hujamwongelea?tatizo kwa mleta mada si Mafuriko bali Operesheni M4C Daima na hivyo kuhitaji CDM wa ahirishe kwa kisingizio hicho ili ccm wa buy time na kuvuruga mipango yao!
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea


Mkuu ningekuomba kwanza kabla ya kuishambulia Chadema anza kwanza kumuuliza Waziri wako Magufuli aliridhishwa na sababu za kitaalamu juu ya uimara wa daraja hilo kutoka kwa wakandarasi waliokuwa wakilijenga daraja hilo ?.Je halikujengwa chini ya kiwango?Kwa sababu hapa ni tunataka tatizo lisijirudie ,kwetu Moshi nilipotoka lipo daraja la treni lililojengwa enzi hizo na mto huo huwa unafurika sana wakati wa masika kiasi maji hupita juu lakini sijawahi kuona hata chembe mmeguko wa kokoto.
 
Yaani unategemea shetani akuonee huruma?

Chadema wanadai kuwa mafuriko yamesababishwa na CCM

Kwanza hawataenda huko mpaka mafuriko yaishe
Akili ikifikia meno pause ni hatari sana! Yaani mmefikia hatua ya kumfagilia huyu pimbi alienda pale kupiga picha na likofia lake la pama?! Mko serious kweli? ... Jeshi linafanya nini mpaka sasa? wameshindwa kuja na suluhisho la haraka maisha yaendelee wakati ujenzi wa daraja likiendelea?...Bora Ukimmwi kuliko CCM na viongozi wake! Mnakaa kuilaumu CDM as if wao ndo wanakusanya kodi za Almasi, Dhahabu, Uranium, Tanzanite, Nickel, Gesi ya kule tukuyu, Copper, Ushuru wa forodha, mapato yatokanoyo na utalii na maliasili yetu...Shame on you ... Stupid!
 
Yaani unategemea shetani akuonee huruma?

Chadema wanadai kuwa mafuriko yamesababishwa na CCM

Kwanza hawataenda huko mpaka mafuriko yaishe


Mashetani ni wale wanaokula mpaka pesa za yatima na wajane',CHADEMA wamekula pesa ya nani??
kodi mnaizururia kwenye nchi za watu kila siku,madaraja mnajenga ya kifisadi kwa 10%
 
Kwa wakati mmoja nimesikia habari mbili tofauti ambazo zimetikisa kwa kiasi fulani nchi yetu. 1. Ni operation mpya iliyoanzishwa na chadema katika mikoa tofauti hapa Tz kwa kutumia chopa 3. 2. Ni suala la mafuriko kule morogoro na sehemu za dom. Mafuriko haya yamepelekea vifo na hali ngumu ya wananchi wa maeneo hayo. LAKINI jambo la kushangaza ni wenzetu kuendelea na operation zenu ambazo mnadai ni kuwatafutia maisha bora watz kwann tusiungane na hawa watz wenzetu wa morogoro kwanza kisha kuendelea na operation zenu? Rejea bomu la Arusha; Wabunge wa cdm mliondoka bungeni vikao vikiendelea kwenda Arusha. Lakini je hili la Morogor vp? Wenzetu hayawahusu? Kama lengo ni kuwasaidia watz kwa sababu uokozi wa serikali ya ccm ni mdogo. Na nyie wenzetu mko chopa tatu tusaidieni wala kuokoa watz wenzetu kule Mvomero na Kilosa+Dodoma. Kwa sababu ya Arusha hayana tofauti na haya. Ni kipindi kigumu tuungane pamoja..... Mkinitusi poa tu tushazoea
Inaonekana unaiwaza sana. Chadema,usiwe mvivu kuna mengi ya kuwaza
 
Mtoa hoja anasema Chadema ina Chopa zenye kuweza kusaidia kusambaza misaada ya dharura, haya mjibu sasa.

Hizo chopa zimekodiwa na walipokodi zipo tu. Kitengo cha maafa wana pesa za kufanya hivyo. Ebu wakumbushe kama na wao wamekaa kiccm kwa kutojitambua.
 
Nahisi mleta huu uzi amemaliza form four last year na alipata Division 5.
Ninaamini kichwa chako siyo kitupu kabisa walau unaweza kujua japo 1+1=2. kama kweli unaweza kufikiri kwa kiwango hicho plz hebu tumia japo 5 min kufikiri sawasawa badala ya kutumia akili zako kwa kuvukia barabara tu. Je, kiongozi wako wa chama taifa halioni hili hadi unatuambia huu upuuzi wako? Siku nyingine sio lazima uandike huu jifungie geto kwako then anza kupayuka huu ujinga wako. fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
 
chadema kazi yetu kuandamana haya ya maendelea na watu kupata tabu hayatuhusu kabisa kabisa.
 
Nahisi mleta huu uzi amemaliza form four last year na alipata Division 5.
Ninaamini kichwa chako siyo kitupu kabisa walau unaweza kujua japo 1+1=2. kama kweli unaweza kufikiri kwa kiwango hicho plz hebu tumia japo 5 min kufikiri sawasawa badala ya kutumia akili zako kwa kuvukia barabara tu. Je, kiongozi wako wa chama taifa halioni hili hadi unatuambia huu upuuzi wako? Siku nyingine sio lazima uandike huu jifungie geto kwako then anza kupayuka huu ujinga wako. fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!

mkuu unajua sugu form 4 alipata dv gani?
 
Umeona Chadema pekee mbona Rais yuko nje na hajarudi kwa ajili ya hao wahanga ? Unataka Chadema ifanyeje sasa kwa mfano wakae tu ?

Dah kaka hivi kwann kila siku mnayarudia. Wanapoboronga ccm na nyinyi mnafanya vilevile. Katika kuwasaidia watz kama taasisi hupaswi kuangalia flani kaenda. Mbona Arusha huyo jk hakukanyaga lakini cdm walifika
 
Waulizeni wanaokusanya kodi zenu nakama wameshindwa wakiri kushindwa na kuomba msaada.

Hao wakusanya kodi washashindwa ndio maana nmeamua kuwauliza ambao wanapata hata ruzuku pia michango ya watz mbalimbali. Kumbuka cdm a.k.a mkombozi wa mtz. Au hawa sio watz
 
Uloi nga mâché68;8481555 said:
Uliza swali Hilo kitengo cha Maafa, Ofisi ya Waziri Mkuu. ChADEMA sio Serikali Ndugu na sijui wanahusikaje!

Unakumbuka bomu la Arusha waliacha vikao wakaenda. Asante kumbe cdm hawahusiki na watz wa morogoro.
 
Nyumba zenyewe za tembe elkopta 1 tu ya polisi imeshindwa kusogea chini ili iwaokoe, unadhani zikija nyingi si ndiyo zitabomoka kabisa? Hafu nikushauri siyo kila elkopta inaweza kuokoa ktk mazingira hayo hapo miti mingi nyumba haziko imara, Waulizeni JWTZ je hawana zile za kutolea misaada? ie kama za amarekani, waingereza, south Africa, German etc.?

Mkuu kama ndege haziwezi basi hata operation ingesitishwa tuungane pamoja kama walivoacha vikao vya bunge na kwenda Arusha.
 
Umeona Chadema pekee mbona Rais yuko nje na hajarudi kwa ajili ya hao wahanga ? Unataka Chadema ifanyeje sasa kwa mfano wakae tu ?

Watumie hizo chopa kuokoa wahanga wa mafuriko,kisha ndio waendelee na ops zao.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
 
Mbona mada yako iko out of context, wakati wa Bomu la Arusha CCM waliahirisha shughuli za Bunge, Je walienda hata kwenye mazishi??
Kwa nini sio CUF, TLP, UMD, NCCR, PPT MAENDELEO na unawakomalia CHADEMA tu?

Tofauti ya cdm na ccm ni ndogo sana. Kwa sababu ccm na wengine hawakufika a-town, safari hii na nyinyi mmewaiga
 
Mkuu si unajua mti wenye matunda? CHADEMA inaongoza wengine wamekalia viti ndo maana mlipa kodi anaona amdai hudumuma anaye ongoza!

Chadema kajiita mkombozi wa mtz, sasa nimeshangaa watz wanateseka afu yeye anaendelea na yake. Nikakumbuka mbona ya Arusha waliacha vikao wakaenda.
 
Uloi nga mâché68;8481555 said:
Uliza swali Hilo kitengo cha Maafa, Ofisi ya Waziri Mkuu. ChADEMA sio Serikali Ndugu na sijui wanahusikaje!
chadema hawana mda mchafu wa kwenda sijui kwenye mafuriko,time is money,zile chopa zimekodiwa kwa masaa ajili ya kampeni tu.
 
Unajua siasa wakati mwingine na kamchezo ka akili. Anapofeli mwenzio wewe ndio unapigia bao hapo. Sasa baadhi ya watu wanacomment, mbona JK hajaenda, mara mbona ccm vile, mara mbona ccm na n.k hawakufika Arusha. Hizi ni kete muhimu sana kwa anayejua. Hawakuenda wewe unaenda ili uzidi kuwapiku
 
Back
Top Bottom