and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,304
- 39,847
Fikiria MC Pilipili anauwawa kama kuku mchana peupe. Mlinyamaza Gen Z wakiuawa sasa ona yanayoendelea. Tukemee Uovu, tupone.
Hivi huyu ni AY..King crazy GK jamaa amechana mbaya. Kwenye hii track chawa Mwana FA hakuwepo.
Baada ya kupata pesa amekuwa soft kiakili mpaka kimwili
Ay ni bandidu kabisa ila swahiba wake FA alijaribu kumshawishi amvute alambe asali na yeye ila nature imekataa.
Amekosa nini ambacho adhabu yake ni kifo??????. Ni ubabe wa walinzi wa Mwigulu Nchemba, yaani tunauawa kama kuku na wenye nguvu. Ndugu zangu haichagui ni CCM au vyama vingine au hata kama si mwanachama wa chama chochote au hufuatilii siasa. Tunauawa bure.....Tunaonewa bila sababu kwa sababu wana bunduki ambazo zimenunuliwa kwa kodi zetu. Kama alikosa kwanini wasimpeleke mahakamani, na alikosa nini?Fikiria MC Pilipili anauwawa kama kuku mchana peupe. Mlinyamaza Gen Z wakiuawa sasa ona yanayoendelea. Tukemee Uovu, tupone.
Wapo akina Steve Mengele, Mwijaku, Shilole, Baba levo, Harmonize, Diamond, Mrisho Mpoto, na wengineo wengi.Bongo kuna celebrities kumbe mnaowategemea
Wanaona wao haiwahusu. As long as wanapata mirabaha , they don't care at all.Fikiria MC Pilipili anauwawa kama kuku mchana peupe. Mlinyamaza Gen Z wakiuawa sasa ona yanayoendelea. Tukemee Uovu, tupone.
Wasanii wengi ni wanachawa cha chama, kukemea uovu ni marufuku.Fikiria MC Pilipili anauwawa kama kuku mchana peupe. Mlinyamaza Gen Z wakiuawa sasa ona yanayoendelea. Tukemee Uovu, tupone.
Wanategemewa kufanya nini? Zaidi ya uchawa nini cha ziada huwa wanafanya?Hawa ni baadhi tu ya wale celebrities wanaotegemewa sana.
Father kuna hawa wasanii wa miziko ya injiri hatuwasemi lakini nao ni machawa Promax mfano Ambwene mwasongwe huyu aliimba gospel kwenye campaign ya 2liaFikiria MC Pilipili anauwawa kama kuku mchana peupe. Mlinyamaza Gen Z wakiuawa sasa ona yanayoendelea. Tukemee Uovu, tupone.
WamelalaModerators mnaruhusuje uzi huu??
Ambwene Mwasonge Mpakwa mafuta wa Mungu yeye alishaonyeshwa zamani na akaomba msamaha hadharani kwa kosa hilo la kushiki kampeni ovu,Aachwe kwenye hili.Father kuna hawa wasanii wa miziko ya injiri hatuwasemi lakini nao ni machawa Promax mfano Ambwene mwasongwe huyu aliimba gospel kwenye campaign ya 2lia
Hapo nyuma Rose &mwaitege wamewahi kumuimba mwigulu kwenye collabo lao.
Si hivyo tu kuna hawa maqumer wakina Mr mwanya,Ndalo,Ngosha na wengine wengi hao wote ni machawa Promax usitegemee lolote lile wao hela ndo kila kitu kwao kutatulika rinda sio issue kubwa kwao.
Father Hawezi kuachwa. Umesikia wapi kalaani haya mauji?Ambwene Mwasonge Mpakwa mafuta wa Mungu yeye alishaonyeshwa zamani na akaomba msamaha hadharani kwa kosa hilo la kushiki kampeni ovu,Aachwe kwenye hili.