CCM yawatosa Watuhumiwa bila Ushahidi!


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Wakati serikali ya CCM ikidai kuwa watuhumiwa wasichukuliwe hatua yoyote au kuhukumiwa kwa namna yoyote hadi vyombo vya sheria vitimize kazi yake, habari zinazoingia KLH News ni kuwa Kamati Kuu imeamua kuwatosa waliokuwa wa Bunge wa Mkoani Arusha ambao walikuwa wanakabiliwa na TUHUMA ZA RUSHWA. Chama hicho tawala, hakikutaka kusubiri maamuzi ya mahakama au kuacha mchakato wa sheria ufuate mkondo wake na badala yake imeamua kuwa mtoa taarifa, hakimu, polisi, na Mnyongaji!!

Taarifa zaidi baadaye....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Hii mpya na kali. ukiona kukurupuka usingizini ndiko huku, enewei tuone kitakachojiri....
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
hayooooooo...

yanawatokea puani na double standard zao!
Mbona wasisubiri mahakama na vyombo vya sheria vifanye kazi?
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Aisee inamana wale akina Elisa Mollel? wametoswa vipi mkuu?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
haya tunasubiri hizo nyuzi nyingine, itakuwa kama ile ya mara ya kwanza !
 
M

mTz

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2006
Messages
283
Likes
5
Points
0
M

mTz

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2006
283 5 0
Those are sacrificial lambs hoping that will appease the masses that something is being done on the whole "ufisadi". Now let us wait for the reaction from the very masses.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,419
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,419 0 145
Hivi si juzi tu 'muungwana mwendo mdundo' kaleta stori kule Arusha?? sasa hii ni nini tena....anataka kumkoroga nani?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Chetu ni chao na chao ni chao.. Kwenye "Shamba la Wanyama" kuna sheria zinazohusu wanyama wote, lakini kuna sheria nyingine haziwahusu wote kwani kuna wanyama wengine ambao wana haki zaidi kuliko wengine.

Kada.. ndiyo habari za hivi sasa... kama watageuza kibano hilo jingine.. ila ndiyo hivyo tena..
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Chetu ni chao na chao ni chao.. Kwenye "Shamba la Wanyama" kuna sheria zinazohusu wanyama wote, lakini kuna sheria nyingine haziwahusu wote kwani kuna wanyama wengine ambao wana haki zaidi kuliko wengine.

Kada.. ndiyo habari za hivi sasa... kama watageuza kibano hilo jingine.. ila ndiyo hivyo tena..
Mzee wa kijiji, hapa sijakupata vema, kwamba wamefukuzwa uanachama? ama wamesimamishwa ubunge? fafanua kidogo mkuu.. ama habari bado ziko jikoni sana?

Na kikao kipi kime fanya maamzi hayo mbona ile k/kuu ilisema wataendelea na ubunge hizo ni tuhuma tu?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Rwabugiri tangia jana kuna kikao cha Kamati Kuu ambacho kilikuwa kinaandaa mkutano wa Halmashauri Kuu ambao utaangalia mipango ya Mkutano Mkuu. Sasa habari ni kuwa kikao cha Kamati Kuu kimeamua kuwavua Uanachama and hence wanapoteza Ubunge mara moja, kwani Kamati Kuu haiwezi kuwavua Ubunge!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Mbona hilo lipo wazi? nashangaa MKJJ kulishikia bango...!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Lipi lipo wazi?
 
A

alles

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2006
Messages
356
Likes
0
Points
0
A

alles

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2006
356 0 0
Wanajaribu kufukia mashimo ya Buzwagi na BOT.Wamesahau kwamba "la kuvunda halina ubani, hata wakiendelea kupaka manemane litaendelea kunuka tu".
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Rwabugiri tangia jana kuna kikao cha Kamati Kuu ambacho kilikuwa kinaandaa mkutano wa Halmashauri Kuu ambao utaangalia mipango ya Mkutano Mkuu. Sasa habari ni kuwa kikao cha Kamati Kuu kimeamua kuwavua Uanachama and hence wanapoteza Ubunge mara moja, kwani Kamati Kuu haiwezi kuwavua Ubunge!
Asante Mkijiji,

Hapo kazi imeanza vyama mbadala inabidi vifanye kweli... taratiiibu kuja kufika 2010 mambo hayatakuwa haba!. na haya majimbo kuyachukua ni rahisi sana, kwani hao wabunge wana support kubwa ya watu wao nao wanadai wameonewa!! kwahiyo ni rahisi kusaidia upande wa pili.. na hasira ya wale wanao ungana nao kwamba wameonewa inaweza malizikia kwa kuwapa mbadala...

oh.. lovely!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
SISIEMU lazima washikiwe Bango wasilete zao.

Hata Fisi kwa Uroho wake wa nyama hali Nyama ya Fisi mwenzie ni kweli aweza mkata gino la tako lakini si kula nyama yake.

SISIEMU wameanza kulana wenyewe bila kufuata Utaratibi Kanuni na Sheria.

Jamaa wakishinda Kesi waipeleke SISIEMU Mahakamani kupinga kufukuzwa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Wakati serikali ya CCM ikidai kuwa watuhumiwa wasichukuliwe hatua yoyote au kuhukumiwa kwa namna yoyote hadi vyombo vya sheria vitimize kazi yake, habari zinazoingia KLH News ni kuwa Kamati Kuu imeamua kuwatosa waliokuwa wa Bunge wa Mkoani Arusha ambao walikuwa wanakabiliwa na TUHUMA ZA RUSHWA. Chama hicho tawala, hakikutaka kusubiri maamuzi ya mahakama au kuacha mchakato wa sheria ufuate mkondo wake na badala yake imeamua kuwa mtoa taarifa, hakimu, polisi, na Mnyongaji!!

Taarifa zaidi baadaye....
Kwa speed hii itakuwa vizuri kama Muungwana akiwatosa Karamagi, Meghji, Balali, Msolla, Magufuli, Mramba na wengineo wote ambao hawana credibility machoni mwa Watanzania ili kusafisha awamu yake. Vinginevyo itakuwa yale yale ya usanii. Kwa wengine sheria inatumika kwa speed kali sana wakati huo huo kwa wana mtandao na washkaji hawaguswi na wanaendelea kupeta.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,377
Likes
3,099
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,377 3,099 280
Nadhani kama sisiemu wamechukua hatua hiyo, sio haki kwa watuhumiwa, kwa sababu kesi yao bado iko mahakamani, wangesubiri. Na iwapo uchaguzi wa majimbo ya hawa wabunge utafanyika, huenda kura nyingi zikaenda kwa wapinzani, maana Tanzania ya 2007 haitabiriki.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Ukiwa mnafiki na fisadi hata siku moja huwezi kubadilika. Kila siku tulikuwa tunasema gavana wa benki kuu asimamishwe ili uchunguzi ufanyike walisema ni majungu lakini leo kwa sababu wengine ni binadamu zaidi ya Watanzania wengine hiyo ni sawa kuwasimamisha bila ushahidi.

Tunataka watu ambao wamefanya makosa ya uhujumu wa uchumi kama Karamavi na timu yote iliyohusika na mkataba wa Buzwagi wafukuzwe mara moja na uchunguzi zaidi ufanyike kwenye makampuni yote ya madini na mikataba yote ambayo haina faida ifutwe. MBONA JK ANAONA KIGUGUMIZI KWA HILI?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
2007-10-11 16:35:21
Na Mwandishi Wetu, Arusha


Sakata la tuhuma za ufisadi zilizoshikiwa bango na kambi ya upinzani limeingia katika sura mpya baada ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Bw. Jakaya Kikwete kuanza rasmi kushusha rungu lake zito dhidi ya mafisadi wa kweli katika Serikali yake.

Akizungumza katika hafla ya kuchangia ujenzi wa hoteli ya Kanisa la KKKT Jijini Arusha jana, Rais Kikwete amesema Serikali yake itawashughulikia vikali wale wote watakathibitika kuwa ni mafisadi.

Aidha, katika tamko lake hilo ambalo linadaiwa kuwatia presha baadhi ya vigogo Serikalini, Rais Kikwete amesema katika kushughulikia suala hilo, kamwe Serikali yake haitajali nafasi ya mtu katika jamii na badala yake, sheria zitachukua mkondo wake.

Kufuatia tamko hilo, chanzo chetu kimoja ndani ya Serikali kimedai kuwa tayari baadhi ya vigogo walio na kashfa za kweli katika ufisadi wameanza kuhaha huku na kule.

`Maneno ya Rais yalikuwa mazito? siku zote amekuwa mstari wa mbele katika kukomesha rushwa na kwa sababu hiyo, aliposema tuhuma zote zinafanyiwa kazi na wahusika watachukuliwa hatua zimewafanya baadhi yao kuanza kujihesabia siku za kushikilia mamlaka waliyo nayo,` kimesema chanzo chetu hicho.

Aidha, katika maelezo yake hiyo jana, pia Rais Kikwete amesema taarifa zote zinazotolewa kuhusu tuhuma za rushwa zinachunguzwa na mamlaka husika na baadaye zitatolewa uamuzi.

`Kila taarifa inayohusu rushwa au tuhuma za rushwa itachunguzwa na mamlaka husika na si vinginevyo na atakayethibitishwa na mamlaka halali atachukuliwa hatua za kisheria bila kujali nafasi yake,` amessema Rais Kikwete.

Katika hatua nyingine, Rais Kikwete aliwaonya wanaowatuhumu wenzao kwa ufisadi bila ya kuwa na uthibitisho kwa kuwaeleza kuwa hatua hiyo si sahihi.

Akasema si vyema watu wakajipa mamlaka ya kuwa polisi, wapelelezi, waendesha mashtaka na pia watoaji wa hukumu.

Badala yake, Rais Kikwete akataka kila mmoja kuzingatia sheria za nchi.

SOURCE: Alasiri
nadhani hii ameitoa huko arusha na akaamua kuwa hao wabunge watoswe as mfano ingawa sie wananchi tunaona baaaado kweli kweli. Kama akimtosha white head na RA pamoja na vicheche wengine walah tutaona angalau atapata kura moja in 2010.

`Kila taarifa inayohusu rushwa au tuhuma za rushwa itachunguzwa na mamlaka husika na si vinginevyo na atakayethibitishwa na mamlaka halali atachukuliwa hatua za kisheria bila kujali nafasi yake,` amessema Rais Kikwete.
...haya maneno nakumbuka nilishawahi kuyasikia akisema siku fulani mwanzoni mwa utawala wake, tena akasema anawajua kwa majina halafu kikapita kimya mpaka sasa....


Akasema si vyema watu wakajipa mamlaka ya kuwa polisi, wapelelezi, waendesha mashtaka na pia watoaji wa hukumu.
....Naye anawalaumu kina slaa kistaili. Akumbuke kuwa hiyo ndiyo impact ya kuishtaki serikali kwa wananchi, walidhani ni mchezo, angalau wangekubali kuundwa kwa tume bungeni lakini kwa kuwa hawajui majira ya vuli na masika basi wanaambulia fedheha.... Sisi wananchi tunaamua ktk sanduku la kura.

Tena hapo juu naona muungwana amekwenda mbali kidogo maana akina slaa hawajatoa hukumu bali wameshtaki kwa wananchi ambapo nasi hatujatoa hukumu mpaka siku ya uchaguzi ifike. Na je alitegemea kuwa watoa tuhuma wasifanye upelelezi?? Naamini kuwa wanapaswa wajiridhishe kuwa taarifa wanazotoa kwa umma ni sahihi na usahihi huu lazima waangalie rangi halisi ya carpert baada ya kulifunua.
Namshauri muungwana awatimue washauri wake maana wamekosea kumshauri ktk hili.
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483