CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Control ur emotions bro, hakuna anayekuzuiya kuceleblety ushindi wa CCM lakini sidhani kama uko sahihi kuhusisha ukoo wangu kwenye thread hii, na sijikii raha kwa Member mchanga kama wewe mabaye bado upo kwenye stage ya kujifunza kupost nikusababishie ban.

Jiangalie, furaha yako isije kugeuka karaha, huu ni mzinga wa nyuki sasa sijui kama unaukumbatia kwa makusudi au kwa kutokuja, usije kusema i didn't warn you.

matolaaa! Acha vitisho mkuu,soma vizuri post yako ndio utaelewa kwa nini nimekwambia ivo.zito mmoja ni sawa na nusu ya watanzania ukiwamo wewe,hamad mmoja ni sawa na arusha na moshi,kafulila ni sawa kanda nzima ya ziwa,sasa wewe apo kwa ukoo wako si unamezwa mkuu?samahani kama nimesema ukweli
 
Hii ndio gharama ya demokrasia.kitendo cha kufukuza madiwani kwa utovu wa nidhamu gharama yake ni kukosa umeya.!
 
Umeya umeenda CCM kwa sababu viongozi wa CHADEMA ni madikteta. CCM ahufukuzwi unajitoa mwenyewe.

The most s.t.u.pid comment but which sums up what ccm is all about! Mtu awe mwizi, incompetent na afanye all the don't s in the book na ASIFUKUZWE hadi aamue kuondoka mwenyewe!!! Give me dictatorship any day, and I will gladly accept it!
 
matolaaa! Acha vitisho mkuu,soma vizuri post yako ndio utaelewa kwa nini nimekwambia ivo.zito mmoja ni sawa na nusu ya watanzania ukiwamo wewe,hamad mmoja ni sawa na arusha na moshi,kafulila ni sawa kanda nzima ya ziwa,sasa wewe apo kwa ukoo wako si unamezwa mkuu?samahani kama nimesema ukweli

Akili yako fupi kama kijiko cha pilau la asubuhi.
 
Tunajipanga wapi tumejikwaa

Jibu ni uongozi mwembamba na kukurupuka kwa viongozi wenu katika kutoa maamuzi.Endeleeni kufungua matawi London,Texas na kupendelea wachache magamba warudishe heshima yao.
 
Bado arusha ndio mtaisoma namba vizuri
Tarehe 2 october Jaji chande atatimiza alichotumwa na JK.
Alafu kama kampeni tushamaliza na Lema ndo mgombea wetu tena sipati picha shamra za safari hii.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
matolaaa! Acha vitisho mkuu,soma vizuri post yako ndio utaelewa kwa nini nimekwambia ivo.zito mmoja ni sawa na nusu ya watanzania ukiwamo wewe,hamad mmoja ni sawa na arusha na moshi,kafulila ni sawa kanda nzima ya ziwa,sasa wewe apo kwa ukoo wako si unamezwa mkuu?samahani kama nimesema ukweli

Acha utoto wa kujitekenya mwenyewe na kucheka mwenyewe.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ni lazima mjue kuwa chadema wamekubali gharama ya kupoteza umeya mwanza kwa ajili ya kusafisha chama kwa ajili ya 2015 ccm wasifurahi sana kwani wameshinda kwa kutumia gap ya madiwani wawili wa cdm waliojifanya zaidi ya chama, short of that CDM bado kidume mwanza kwa sasa kwani kinakubalika zaidi ya ccm, mtaji wao 2015 haujabomoka. Kuwaondoa wale madiwani ni timing nzuri kwani umoja ndani ya chama utaendelea kuwapo.
 
The most s.t.u.pid comment but which sums up what ccm is all about! Mtu awe mwizi, incompetent na afanye all the don't s in the book na ASIFUKUZWE hadi aamue kuondoka mwenyewe!!! Give me dictatorship any day, and I will gladly accept it!

Sisi CCM huwa tuna Balaza la maadili kisha mtu anapigwa yellow kadi baadaye ban ya mda fulani alafu anajifunza tunaendelea.
Wewe kosa moja tu red jadi hata Mungu hafanyi hivyo.
Hiyo dhambi aliyoifanya Padri itamgharimu miaka 12 na nusu.
 
Akili yako fupi kama kijiko cha pilau la asubuhi.

we saizi yako ni balozi wa ccm wa nyumba kumi.tulia mabula akufundisheni siasa hapa mwanza muache kupigana hadi mbunge anajificha kwenye uvungu wa meza.
 
Mgombea wa kiti cha umeya katika Halmashauri ya jiji la Mwanza kupitia CCM na diwani wa kata ya Mkolani Ndg Stanslaus Mabula, ameshinda kiti cha umeya kwa jumla ya kura 11 dhidi ya mgombea wa CHADEMA diwani wa kata ya Mahina Ndg Charles Chinchibera aliyepata kura 8.

Source: Mimi mwenyewe nipo eneo la tukio.

HONGERA sana CCM na pole kwa NGUVU mlizotumia
 
Back
Top Bottom