CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

hao wote uliowataja wana akili mara laki 5 kuliko wewe na ukoo wako.
Control ur emotions bro, hakuna anayekuzuiya kuceleblety ushindi wa CCM lakini sidhani kama uko sahihi kuhusisha ukoo wangu kwenye thread hii, na sijikii raha kwa Member mchanga kama wewe mabaye bado upo kwenye stage ya kujifunza kupost nikusababishie ban.

Jiangalie, furaha yako isije kugeuka karaha, huu ni mzinga wa nyuki sasa sijui kama unaukumbatia kwa makusudi au kwa kutokuja, usije kusema i didn't warn you.
 
Watu bana, mtu akiamua kuongea nafsi yake mnasema amekuwa gamba!!!

Kwani CDM haipingwi au kurekebishwa kwa critics?!!! Acheni hizo bana!!
Tunataka positive criticism na way foward sio uvundo hapa.
 
acha ujinga **** wewe una-tuwekea majina ili iweje, unawatesa watu wanao tumia simu bila sababu yoyote ya msingi...


Duh leo mbona umekuwa mkali sana mkuu,kushindwa kubaya kumbe aisee hata ww nae umekasirika nakutoa maneno makali hivi, sijui slaa atakuwa kwenye hali sasa hv
 
Kuzimia kwa aibu ipi? inaelekea wewe hujui siasa ndio nyie mkipewa nafasi mnaamrisha watu wapigwe Risasi kisa chama fulani kitaingia madarakani washindanapo wawili lazima mmoja ashindwe vyama vya upinzani vilianza na ziroooo hivi sasa hali ikoje????????????
dr slaa vipi hajazimia kwa aibu?
 
Pamoja na tambo nyingi za Dr Slaa hatimaye chama chake kimebwagwa vikali na maasimu wao CCM ktk uchaguzi wa Umeya Mwanza
 
Unafiki wa dr. Slaa niambie kama 2ngekuwa na kura mbili za wale madiwani,hilo ndo anguko la cdm na bado linakuja zaid ya hiyo

Tuko radhi kupoteza hata jimbo kuliko kuwa na viongozi wasio waadilifu ndani ya chama.
Unadhani kwa nini yanaitwa maamuzi magumu???

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
A%20S%2039.gif
 
Back
Top Bottom