CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Nipeni sababu za msingi zilizopelekea chadema kuungaana na Cuf kwenye kugombea umeya,wakati huo huko nyuma Chadema waliwai kukataa kuungana na Cuf kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni kwa madai cuf=ccm.???
 
Sisi CCM huwa tuna Balaza la maadili kisha mtu anapigwa yellow kadi baadaye ban ya mda fulani alafu anajifunza tunaendelea.
Wewe kosa moja tu red jadi hata Mungu hafanyi hivyo.
Hiyo dhambi aliyoifanya Padri itamgharimu miaka 12 na nusu.

Akili yako inajieleza, so hakuna ajabu kuwa na mtazamo huo ulio nao. In case your mental capacity will allow you to; jiulize swali hili: Unahitaji kukamatwa wizi mara ngapi ili ustahili kwenda jela?
 
we saizi yako ni balozi wa ccm wa nyumba kumi.tulia mabula akufundisheni siasa hapa mwanza muache kupigana hadi mbunge anajificha kwenye uvungu wa meza.

Wala usiwe na wasi wasi mimi mwenye CCM nilikuwa nakaeleza tu haka kajamaa ka CHADEMA kafumbe mdomo.
 
Kuna Members humu nadhani ni wakuignore, inaonesha wanatafuta umaarufu rahisi kupitia kwa Members wengine mimi sitojishughulisha nao, siku zinavyokwenda nao watakomaa na watajuwa namna ya kushiriki kwenye mijadala ya hapa na tofauti za umri tulionao licha ya kwamba hatuonani.

Back to topic, naomba kwa mwenye uwezo wa uchambuzi wa kisiasa anielimishe, matokeo haya ya madiwani 11 kumpigia kura mgombea wa CCM yanaisaidia lolote CCM kuwin mioyo ya Mamilioni ya wakazi wa Mwanza?

Kwa sababu kwa taratibu za wenzetu majiji kama London Meyer anachaguliwa na wananchi wote, lakini hapa ninachokiona kwetu Mamilioni ya wananchi wananyangwa haki yao na kukasmiwa kwa kigenge cha watu 19 tu eti ndio wachaguwe Meyer!!

Mnaonaje kuelekea maoni ya katiba mpya tupate mameya wanaochaguliwa moja kwa moja kwa Wananchi? hapa siongei hivi kwa sababu CCM imeshinda hapana. CCM ina Rais na ndio mamlaka ya nchi, kushangilia kuwa na Meya ni kujitowa akili pasipo sababu, lakini mawazo yangu utaratibu huu ubadilike na maamuzi yarudishwe kwa wananchi.
 
Tuko radhi kupoteza hata jimbo kuliko kuwa na viongozi wasio waadilifu ndani ya chama.
Unadhani kwa nini yanaitwa maamuzi magumu???

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Kama mlikuwa mnayajua hayo kilichompeleka Dr Slaa Mwanza ni nini, unaleta hadithi ya sungura.
 
Akili yako inajieleza, so hakuna ajabu kuwa na mtazamo huo ulio nao. In case your mental capacity will allow you to; jiulize swali hili: Unahitaji kukamatwa wizi mara ngapi ili ustahili kwenda jela?
Nje ya mada.
Umeipata lakini ni ngumu kumeza?
 
Maamuzi magumu ndio faida yake hiyo , ili kuupooza maumivi ni vizuri cdm muuendelee na ufunguzi wa matawi ya chama london na marekani
 
Yaani Stan Mabula tapeli na mjinga namna ile ndiye Mayor wa Jiji la Mwanza?!
 
Kuna Members humu nadhani ni wakuignore, inaonesha wanatafuta umaarufu rahisi kupitia kwa Members wengine mimi sitojishughulisha nao, siku zinavyokwenda nao watakomaa na watajuwa namna ya kushiriki kwenye mijadala ya hapa na tofauti za umri tulionao licha ya kwamba hatuonani.

Back to topic, naomba kwa mwenye uwezo wa uchambuzi wa kisiasa anielimishe, matokeo haya ya madiwani 11 kumpigia kura mgombea wa CCM yanaisaidia lolote CCM kuwin mioyo ya Mamilioni ya wakazi wa Mwanza?

Kwa sababu kwa taratibu za wenzetu majiji kama London Meyer anachaguliwa na wananchi wote, lakini hapa ninachokiona kwetu Mamilioni ya wananchi wananyangwa haki yao na kukasmiwa kwa kigenge cha watu 19 tu eti ndio wachaguwe Meyer!!

Mnaonaje kuelekea maoni ya katiba mpya tupate mameya wanaochaguliwa moja kwa moja kwa Wananchi? hapa siongei hivi kwa sababu CCM imeshinda hapana. CCM ina Rais na ndio mamlaka ya nchi, kushangilia kuwa na Meya ni kujitowa akili pasipo sababu, lakini mawazo yangu utaratibu huu ubadilike na maamuzi yarudishwe kwa wananchi.

Uko sahihi kwa hilo, ni kwamba watu 11 hawatoi picha halisi ya kukubalikwa kwa ccm mwanza.ccm hawapaswi kujisifu kwa kupata meya mwanza, tathmini yao inatakiwa kujipima kama wanao uwezo wa kubadili upepo wa siasa uliosambaa kanda ya ziwa mwanza mjini pekee bado kukubalika kwao ni mashaka.Kanda ya ziwa ambayo miaka sita iliyopita ilikuwa ngome ya ccm lakini leo wankuja wakishangilia umeya?!!!!!!!!!!!!!!!
Hii inatoa picha kuwa sasa ccm inajiandaa kushika nafasi ya upinzani.kanda ya ziwa yenye wakazi wanaokadiriwa 20milion hawako tena na ccm, najaribu kutathmini mkoa wa shinyanga kwamba huenda yote ikaenda cdm hasa kutokana na hasira ya wannachi ya kumrudisha chenge kwenye siasa tena kwa nafasi ya juu ccm.
Kagera hali mbaya sana huku mara ndiyo kabisaaaaaaaaaaaaa.sijui ngoja tusuri tuone
 
Hapo ndo Mfahamu kuwa, Cuf ipo kwa maslahi ya Ccm na sip Watanzania
 
Mkuu baada ya Jiji la Mwanza kugawanywa katika halmashauri mbili, Nyamagana ndiyo imekuwa Halmashauri ya Jiji la Mwanza, huku Ilemela ikiwa Halmashauri ya Manispaa ya...hivyo tunachosubiri ni uchaguzi mmoja, mwingine umeshafanyika. Zilikuwa mbili tu. si tatu kama ambavyo inaweza kuonekana kwenye sentensi zako Mkuu Njowepo. Usiogope. Tuko na watu.

fear not.

The struggles aluta continua.
 
Back
Top Bottom