CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Suala la kumwondoa Mayor wa Jiji la Mwanza lilianzia mbali. Uchaguzi wa leo ulikuwa kukamilisha ratiba tu. Msubirini Dr Slaa atatoa kauli tu.
 
hata simba aliwahi kubahatisha kumfunga Yanga lakini haimaanishi simba ni wazuri kuliko yanga walibahatisha tu!
 
Suala la umeya ni suala la idadi ya viti vya udiwani, chama chenye viti vingi vya udiwani ndo kina nafasi kubwa ya kutwaa nafasi ya umeya. Kama CCM ina idadi kubwa ya viti vya udiwani, obviously ushindi ni lazima uwe wao lakini kama CDM ndo ina idadi kubwa ya viti vya udiwani lakini ushindi ukaenda CCM, hapo kuna walakini na kunahitaji uchunguzi mkali kubaini tatizo.
 
Chadema si ndio kambi rasmi ya upinzani bungeni? sasa wanalialia nini?

Mkiwatosa wenzenu na wao wanawatosa.
 
Unaongelea umma upi?
na waliopiga kura ni miti?

Tatizo letu watanzania tuna majibu ya kijinga kama haya yako muda wote,umma ni mpiga kura mmojammoja toka jimboni sio hao madiwani wanaoitwa pembeni na kuchuma rushwa toka ccm
 
Lazima iwe hivyo kwani kati ya CDM na CCM nani anamadiwani wengi huko Mwanza. Hakuna diwani kichaa atakayempigia kura mtu wa chama kingine mpaka zama hizi za leo zipite, labda hapo baadaye. Mimi niliyategemea matokeo kama hayo
 
Tatizo letu watanzania tuna majibu ya kijinga kama haya yako muda wote,umma ni mpiga kura mmojammoja toka jimboni sio hao madiwani wanaoitwa pembeni na kuchuma rushwa toka ccm
Ni ujinga mbaya zaidi kutokubali kuwa umezidiwa kete na UMESHINDWA.
FULLSTOP.
 
Aibu gani? Unamfahamu vizuri aliyeshinda? Hivi kuwanunua watu 11 ni kazi kubwa kwa tapeli kama Mabula?

Mie hapo cdm ndipo mnapo niacha hoi, mkishinda nyie uchaguzi ulikuwa huru na haki, mkishindwa ooh wamenunuliwa, sasa mnataka siku zote mshinde nyie tu? angeshinda wa cdm ungesema hayo??????
 
Suala la kumwondoa Mayor wa Jiji la Mwanza lilianzia mbali. Uchaguzi wa leo ulikuwa kukamilisha ratiba tu. Msubirini Dr Slaa atatoa kauli tu.

Kwanini asiongee kabla hizo zitakuwa porojo.
 
utulivu,nidhamu,amani,uvumilivu na mshikamano ndio silaha iliyo bora katika kujiletea maendeleo yaliyo endelevu.hongereni mlioshinda na muendelee katika yale walioshindwa wenzenu ili hatimaye 2015 chama chenu kishike hatamu.

mkuu ni vema uchague rangi nzuri ili mchango wako usomwe na wengi..hii rangi uliyochagua inaumiza sana macho.!
 
Demokrasia inakuwa na gharama zake hasa katika mifumo ya Siasa za Afrika zilizogubikwa na ufisadi mwingi. Sidhani kama matokeo haya yatakuwa hayakutegemewa na CDM hasa ikizingatiwa kete yake ya ushindi iliwategemea madiwani wa CUF ambao tayari wako kwenye ndoa na CCM.


Rafu za CCM zilianza mapema sana. Waliokuwa madiwani wa Igoma (Chagulani) na Matata (Kitangiri) ndiyo walikuwa watekelezaji wa mradi huu, watakuwa tayari wana fedha zao mfukoni na CDM imeanguka. Ukitaka kukijua CCM na uroho wake wa madaraka na kwamba kinaweza kufanya lolote katika hilo angalia kilichotokea Arusha. Ni ubakaji wa demokrasia. Hakuna kitu kilikuwa kinaipasua kichwa CCM kama majiji ya Arusha na Mwanza kuwa chini ya CDM.

Hakika kwa hili la Jiji la Mwanza nguvu za giza zimeshinda dhidi ya mwanga. Majiji yote ya Arusha na Mwanza yameshikiliwa tena na CCM kimafia. Ni ndoto na kiu ya muda mrefu ya CCM, imetimia kimafia. Madiwani wa CDM wameingia kwenye usaliti dhidi ya umma na chama chao. Rupia imepenyezwa haki ya umma imepotea.

USHAURI KWA CDM

-Umakini utawale sana kwenye kuchuja wagombea wake wa nafasi mbalimbali vinginevyo sinema za usaliti kama za Madiwani wa Arusha na sasa akina Chagulani Mwanza zitaendelea tu.

-CDM ifanye mkutano mkubwa jijini Mwanza na wautumie kuwashukuru wana Mwanza kwa ushirikiano waliouonesha wakati wakiongoza jiji hilo na waeleze usaliti uliojitokeza na kilichotokea katika uchaguzi huo wa umeya. Katika mkutano huo makamanda wote wahudhurie na ikiwezekana awamu inayokuja ya M4C ianzie Mwanza.


-Ni watu 11 tu kati ya wakazi wa Jiji la Mwanza 789, 246 ndiyo wamepiga kura kumpitisha meya wa CCM tena kutokana na usaliti wa CUF. Ukweli ni kuwa CDM iko mioyoni mwa wana Mwanza. CCM inaweza kutumia njia zote lakini haina nafasi Mwanza.
 
Tatizo CDM walifiki mwanza kama arusha, wamefukuza madiwani wakapata kipogo cha mbwa. Naona Slaa amekimbia na chupi mkononi.


Ha ha haaaaaaa mkuu muombe radhi Slaa kwa haya maneno yako kuwa amekimbia...................
 
Back
Top Bottom