CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Nape ametumia pesa za walipa Kodi kupata ushindi, kama huamini uliza wapiga kula wamepewa tsh ngapi na ukijua endelea kusifu maana unaweza ukazimia.
 
utulivu,nidhamu,amani,uvumilivu na mshikamano ndio silaha iliyo bora katika kujiletea maendeleo yaliyo endelevu.hongereni mlioshinda na muendelee katika yale walioshindwa wenzenu ili hatimaye 2015 chama chenu kishike hatamu.
 
Hivi wapiga kura wa kuchagua udiwani ni madiwani au wanancchi wa kawaida,na kama ni madiwani, ccm ina madiwani wangapi, chadema wangapi na cuf wangapi.
 
Asante kwa Taarifa!! CCM ni Baba lao na kitaendelea kuwa hivyo MILELE!!!

kwa kushinda umeya!!!!!!!!!!!!!!!!!!! you must be joking tena kwa nape kukaa siku tatu akizungukia wapiga kura 11 ni aibu subiri kuna uchaguzi wa madiwa 29 nchi nzima ndiyo kipimo sahihi, aliyeshinda arumeru atasemaje???
 
Kweli siasa ni balaa.

Mchezo mzima ulichezwa kuanzia Arusha. System wakaiaminisha CUF kwa kushirikiana pamoja kuwa chadema ndio waliwapiga viongozi wao kwenye vurugu za wamachinga walipovamia soko la Kilombero Arusha.

Sasa madiwani wa CUF Mwanza wakaamua kupiga kura za hasira dhidi ya chadema na madiwani hao wa CUF wamesikika wakisema ni bora sasa watuite CCM B kabisa iwe na ijulikane hivyo.

CHADEMA wamepoteza nafasi hiyo ya UMEYA ambayo mwamuzi wa kura za mshindi alikuwa ni CUF ambao inasemekana waliwekwa vema na CCM kwenye kikao kimoja cha siri kilichofanyika mjini hapa.
 
Majungu ya chagulani na hasira za kamati kuu hayo ndo matokeo yake..tukubali kushindwa tusubiri 2015
 
Hiyo ni short term strategy haitawasaidia.wanachatakiwa ccm wajitathmini ni kuangalia kama umma uko upande gani!!! kama cdm wanao umma wa mwanza it wont work for ccm
 
kwa kushinda umeya!!!!!!!!!!!!!!!!!!! you must be joking tena kwa nape kukaa siku tatu akizungukia wapiga kura 11 ni aibu subiri kuna uchaguzi wa madiwa 29 nchi nzima ndiyo kipimo sahihi, aliyeshinda arumeru atasemaje???
Hamna aibu siku Zote reference yenu ni Arumeru??? Uwanja wa nyumbani???
Huku kwingine hampawezi...KASKAZINI TU ndio ponea yenu!!
 
WAFU: Hawa ni maiti wako Hai ila ni mazoba, hata wakiambiwa na CCM walipie PUMZI na USINGIZI watalipia ingawa hawana kitu. Wanakubaliana na kila hali hawajui kupinga wala kukataa, hawana tofauti na mabehewa ya treni kinakokwenda kichwa ndiko wanakokwenda wao.
Nimeipenda hii Matola
 
Last edited by a moderator:
Hivi wapiga kura wa kuchagua udiwani ni madiwani au wanancchi wa kawaida,na kama ni madiwani, ccm ina madiwani wangapi, chadema wangapi na cuf wangapi.
KWa kweli hata cjakuelewa....kwa ufui nimechoka
 
Hiyo ni short term strategy haitawasaidia.wanachatakiwa ccm wajitathmini ni kuangalia kama umma uko upande gani!!! kama cdm wanao umma wa mwanza it wont work for ccm
Unaongelea umma upi?
na waliopiga kura ni miti?
 
Pinda alipoenda mwanza aliwazomea wanamwanza, saa hz atakuwa amefarjka ziara yake imelipa
 
Habari yako imekaa muonekano wa riwayariwaya hivi. Source please?
 
Back
Top Bottom