CCM yaamua kugawa watanzania rasmi!

CCM yaamua kugawa watanzania rasmi!

Kada wa CCM Bulembo amesema maandamano ya CHADEMA yaanzie Kilimanjaro kwanza!

Amesema kila maandamano hayafanyiki Kilimanjaro bali sehemu zingine, na waziri na naibu wa Elimu hawajiuzulu kamwe


Huyu mtu alipochaguliwa tu aliahidi kupambana na Chadema nnaona hapa ni muendelezo tu wa ahadi zake.
 
Bulembo ni kama mazuzu mengine ndani ya chama cha magamba wasiopima athari za kauli zao kabla ya kuzitoa kwa uma.
 
tumeshindwa busara, imani yangu ni kwamba hii nchi inahitaji machafuko ili kukombolewa,bahati nzuri hatuko mbali nayo
 
Kila ninapoandika kuwa CCM ndio chanzo cha udini, ukanda na ukabila watu wanabisha!! Kwa mtu yeyote anayefuatilia siasa za Tanzania, CCM baada ya kukosa mwelekeo, imeishia kwenye siasa za kugawa Watanzania. Kwa kuwa Mwenyekiti wa CCM ni dhaifu, tatizo hili litaongezeka. Hili swala halina budi kukemewa ndani ya CCM yenyewe kwani madhara yake ni makubwa. Hapa ndipo usalama wa taifa hauna budi kufanya kazi yake bila kuangalia chama.



Maneno aliyoyatoa huyu Mwenyekiti wa Jumuiya a Wazazi CCM ni ya mtu aliyekata tamaa anajaribu kujiridhisha angalao aonekane nae kasema kitu kuhusu chadema. Siasa kama hizi ni za hatari sana hasa pale viongozi waliopewa dhamana na watu kuwa waongo na wadanganyifu kwa umma. Nilimsikia huyu kiongozi akitoa maneno haya nikaumia sana kiasi kwamba usiku niliota namshambulia kwa alivyoudhi. kama wanasema uongo na wanadaaa watu kwa hoja zauongo hadharani, wanafanya nini wanavyokuwa wanapanga siri za kudhoofisha demokrasia. Chadema ni Chama cha Democrasia na Maendeleo yeye anasema ati ni 'Chagga Development Manifesto', hii ni halali kweli? Hata kama wataiua chadema kwa mipango yao miovu lakini laana hii ya hujuma, uongo na kila aina ya uchafu wanaoshirikiana wa vyombo vya usalama kwa Chadema na wananchi vitajibiwa na mwenye Nguvu zaidi. Viongozi wa CCM hawana roho za huruma wala aibu kwa matendo haya ya kitoto na uharibifu mkubbwa kwa jamii.wamekuwa kama shetani kwani shetani ni rafiki wa waongo, watesi, na wenaofanya kila aina ya udhalimu kawa CCM. Kwa kuwa CCM wanafanya kazi za kiibilisi (uongo,muzushi, wizi, ufisadi,mauaji nk) Mungu hatawaacha salama kwa watu wa Mungu na wanaotewtea Uhai wa watu hawa nma kupigania usawa, demokrasia na huduma bora kwa jamii ya watu wa Mungu. Hapa tunaadhibiwa na Mungu kupitia hawa viongozi ndo maana mpaka kesho matatizo ya nchi yetu hayatakoma mpaka CCM iondoke.. Imebeba laana na dhambi kwa matukio ya kishirikia, mauaji, uchonganishi. wizi, utesaji, ufisadi na mengineyo mengi Chasdema kinafanya mbuzi wa kafara. Mungu aliye Hai Awanusuru wote wapenda amani na wanaojaribu kutetea amani hiyo kwani Mungu wetu ni Mtakatifu na atatenda kwa ajili ya watu wake wanaomtumainia na kuwaadhibu hawa wadhalimu. Ufinyu wa fikra za hawa CCM japo wana maprofesor ni Janga kwa taifa na ulimwengu kwa ujumla ni ni maangamizi ya Taifa letu. Tukatae propoganda chafu za CCM na washirika wake.
 
Kilimanjaro kuna wana CCM, Kilimanjaro kuna wananchikutoka sehemu mbalimali za nchi hii, Kilimanjaro kuna wazazi kama anaowaongoza, Kilimanjaro kuna wabunge wa CCM, CDM, TLP nk. Kwanini jamaa huyu anawabagua? Anatekelezasers ya Chama chake. Chama chake kinapaswa kumwogopa huyu kama ukoma maana anwaharibia.
 
Kada wa CCM Bulembo amesema maandamano ya CHADEMA yaanzie Kilimanjaro kwanza!

Amesema kila maandamano hayafanyiki Kilimanjaro bali sehemu zingine, na waziri na naibu wa Elimu hawajiuzulu kamwe

Huyo ni mburula na kamwe mburula haijtambui
 
Alhaji Kikwete, alhaji Billal, alhaji Kinana, alhaji Bulemo, alhaji Mwema, alhaji Kova! Mlokole Shilogile, mlokole Kamuhanda. NIKIWAKUTA KWA SIR GOD MI NITAENDA KWA SIR DEVIL
 
Mwenye Cv yake tafadhali ailete hapa Jf , maana tunaweza kuumiza vichwa bure kumbe tunamjadili mbuzi !
 
Hivi punde nimemsikia M/kiti wa jumuiya ya wazazi CCM alihaji Majura Bulembo akidai kuwa maandamano yaliyotangwaza na CDM kufanyika ktk miji minne tar. 25 mwezi huu kudai kujiuzulu waziri wa elimu yanapaswa kuanzia Moshi. Kwa maelezo kuwa huko ndiko kwenye watoto na jamaa za wana-CHADEMA.

Badala yake eti maandamano yametajwa kufanyika katika miji mingine ili watoto na jamaa zao(wana - CHADEMA) wasipate madhara. Je ni sahihi Bulembo kuitaja CHADEMA kama chama watu wa Moshi? Nijuavyo mimi CHADEMA ni cha watanzania wengi ktk mikoa yote ya Tz.

Wanajamvi naomba kusahihishwa endapo nimekosea. Source: taarifa ya habari ITV
kwanini asichukuliwe hatua kwa uchochezi? hizi hadithi zinaanzaga hivi hivi, kama Kenya na ukabila wao na suala la wakristo na waislamu Tz, ndipo ilipo amuliwa kwamba katika Kampeni Kenya walijiepusha na maneno yenye kuashiria ukabili au ubaguzi.
 
Inawezekana tatizo ni wewe kwani unashindwa hata kutofautisha watu timamu na wale wenye mtindio wa ubongo (mataahira). Bulembo ni taahira.

Nimefurahi kupata uthibitisho huo kuwa jamaa(Bulendo) ni taahira na wote wanaomuunga na uchochezi wa kikabila, kichama, nk.
 
Nimeamini siasa ni ajira tosha hapa tz huyu jamaa nakumbuka mwaka 2004 tulikuwa nae alikuwa mkandarasi wa ulimaji wa barabara (anakodi mitambo) huko mkoani Mara tulikuwa tunafika sehemu tunalala kwenye gari alikuwa na gari aina ya pajero nakumbuka tulifika kijiji kimoja kinaitwa Natta tukapiga kambi pale jamaa alikuwa anapenda sana tot...........! Leo hiii siasa imemtoa!

kweli katoka kiana!
 
Hivi punde nimemsikia M/kiti wa jumuiya ya wazazi CCM alihaji Majura Bulembo akidai kuwa maandamano yaliyotangwaza na CDM kufanyika ktk miji minne tar. 25 mwezi huu kudai kujiuzulu waziri wa elimu yanapaswa kuanzia Moshi. Kwa maelezo kuwa huko ndiko kwenye watoto na jamaa za wana-CHADEMA.

Badala yake eti maandamano yametajwa kufanyika katika miji mingine ili watoto na jamaa zao(wana - CHADEMA) wasipate madhara. Je ni sahihi Bulembo kuitaja CHADEMA kama chama watu wa Moshi? Nijuavyo mimi CHADEMA ni cha watanzania wengi ktk mikoa yote ya Tz.

Wanajamvi naomba kusahihishwa endapo nimekosea. Source: taarifa ya habari ITV

Ni jambo la kushangaza mtu mzima kama yule (Bulembo) kutoa matamshi kama yale wakati huo akijua kuwa Mbunge wake anatoka Chadema (V. Nyerere) Musoma Mjini. Inawezekana majority ya watu wa Musoma mjini ni wachaga....Poor and ignorant standard IV Bulembo.
 
Nimelisikia hilo jamaa nikataka kurusha ngumi kumbe ni TV......hivi mtu mzima mwenye akili timamu unawezaje kusema hivyo.......kwamba maandamano hayawezi kufanyika Kilimanjaro maana familia zao zipo huko........kwa hiyo wote waliopo CHADEMA ni wachagga nchi nzima?..........jamaa pumbavu kweli......CCM ina mabongolala yakutosha......****$¥+.....

Kati ya watu ambao akili imepelea ni hao!Wamekwama ndiyo maana wanatapa tapa...Mkoa wa Kilimanjaro CCM ina wabunge 4 (MWANRI, KILANGO, MATHAYO,CHAMI) CHADEMA 3(MBOWE, SELASINI,NDESSA) TLP 1(MREMA) kama CHADEMA kingalikuwa chama cha WACHAGGA CCM isingalipata majimbo mengi dhidi ya CHADEMA...!Na CHADEMA isingalipata mbunge MUSOMA,MASWA,BUKOMBE,MEATU,IRINGA MJINI,MBEYA MJINI nk...Ukiona mpumbavu yeyote anachangia hivyo, ujue ndo wale akili imefika KIBLAH....
 
Kada wa CCM Bulembo amesema maandamano ya CHADEMA yaanzie Kilimanjaro kwanza!

Amesema kila maandamano hayafanyiki Kilimanjaro bali sehemu zingine, na waziri na naibu wa Elimu hawajiuzulu kamwe

Tusipokuwa macho hawa CCM watatugawa kikabila na tutaanza kupigana,kunyanyapaa watanzania wenzetu na watu kama wakwere ,wazanaki,wandengereko,wamakua na wamwela hawatapata uongozi wa nchi kamwe kwa sababu makabila ni madogo,CCM sasa hivi wametengeneza syndicate ya kumdharau Nyerere kumshusha hadhi na kumdhalilisha lakini ukweli kitu alichofanyia nchi yetu kizuri kulikuo yote ilikuwa ni kutuunganisha na kuondoa ukabila ,Je tumuulize Bulembo Kilimanjaro au Moshi ni Chadema peke yao au wako CCM na TLP ,NCCR iliwahi kuwa na wabunge kule jamani inadhihirisha sasa kwamba kampeni zao zinafanikiwa Kikwete alipokuwa anapokea ushindi wa mwaka 2010 alisema uchaguzi ulitawaliwa na udini akalalama kwamba ataumaliza sasa sikiliza alivyofanya

Raisi-Mwislamu
Makamu wa Raisi-Mwislamu
Jaji Mkuu-Mwislamu
Mkuu wa Usalama wa Taifa -Mwislamu
Waziri wa Ulinzi-Mwislamu
Mkuu wa Jeshi la Polisi-Mwislamu
Mkuu wa Polisi Kanda Maalumu-Mwislamu
Kati ya wakuu wa mikoa -28- 19 waislamu
Matajiri Kumi wa Nchi hii-10 waislamu-1 Mkristo
Asilimia 78 ya wajumbe wa kamati kuu ya wajumbe wa CCM- waislamu
Asilimia 81 ya wajumbe wa tume ya katiba waislamu
Asilimia 66 ya wakuu wa wilaya waislamu
KIkwete ameingiza mfumo Islamu nina wasiwasi anaposema au anapotuma watu wake kusema huwa ameshaamua jambo fulani ameshatutenga kidini sasa atatutenga kikabila si mtu mwema hata kidogo kwa mustakabali wa taifa hili kiongozi mzuri angemtuma mtu akanushe maneno ya Bulembo lakini yeye anashabikia kwa sababu anataka kuwanyanyapaa wachaga bila sababu,Nape alisema hivyo hivyo kama Bulembo,Kinana alisema hivyo hivyo kama Bulmbo,Mwigulu alisema hivyo hivyo kama Bulembo Mtoto wa Kikwete yeye ndie aliyeapa kwamba Haitakaa itokee kaskazini itoe raisi ,Mtanzania mwenzangu tafakari
 
Back
Top Bottom