CCM wamekuja Chuoni kwetu kutuomba twende Sabasaba

CCM wamekuja Chuoni kwetu kutuomba twende Sabasaba

Think big! Hahaha hauwezi kuwa serious mm nimetoa hoja kwa ushahidi wewe maneno matupu bila fact ndio u-think big nafkiri.
Hoja nyengine ni hii kwa sababu Wilaya ya Temeke ni Jirani na Ilala na zote ni sehemu ambazo CCM inawafuasi wengi basi haikuwa na shida kuchukuwa watu sehemu nyengine.
Na siku ya Mkutano pale PTA ama kwa umaarufu Karume Hall basi walialikwa wazee wa Dar tu vijana waliokuwepo ni wa burudani tu.
Kama CBE ni maarufu kuna vyuo jirani pale TIA, Diplomasia sio Famous kama CBE sasa watashindwaje?
Na kwa Azizi Ali pale juu stand ya daladala pia ipo college ambayo ni private kwann wasiende pale?
Mkuu CCM kwa Dar stil inanguvu hata kurejesha majimbo yake yaliyochukuliwa so usijistress bure piga kitabu tu wewe


Kawaida mchezo kama huu lazima uanze kuwanunua Walimu na Mkuu wa Chuo/ shule.

Kisha uende kwa wanachuo/ wanafunzi.

Lazima upime upepo kama unavuma upande wako vinginevyo unabebwa na kimbunga.


Mkuu hujiulizi mbona hawakwenda UDSM!!!!!!!!!!! Wanajua watatolewa na bakora kule kwa wajanja!!!! Hawana njaa ya matumbo kule.
 
Hakuna kwenda kataeni hiyo ni dhambi kushirikiana na MAINTAREHAMWE kwaajili ya kuwadanganya Watanganyika ni dhambi ambayo kama mkitenda hampaswi kusamehewa ni sawa na yule anayekufuru ROHO

BACK TANGANYIKA

Duuh mkuu kumbe ni dhambi kubwa namna hiyo (kama ya kumkufuru Roho Mt.)
 
Kalenga, Chalinze na kiembe samaki bila kusahau ushindi wa chopa 3 kata 3


jpili ilopita pale Kawe Tanganyika parkers ccm walikuwa na mkutano....kilichokuwa kinatangazwa mtaan n uwepo wa Aisha mashauzi mkutanoni.......hyo ndo ccm viduku hawana habari na kuongezeka kwa deni la taifa.......hovyoo xanaa hawa jamaaaa
 
Back
Top Bottom