CCM wamekuja Chuoni kwetu kutuomba twende Sabasaba

CCM wamekuja Chuoni kwetu kutuomba twende Sabasaba

Nendeni tu mkakinge posho mbona Bungeni wale wasanii wanaojiita waumini wa S2 wanabungua tu kodi zetu.
 
mimi baba yako nimekuruhusu nenda mwanangu hao ni watu wazuri sana
 
Hakna kwenda maana wanataka wachukue picha waoandanye kwamba mnaunga sera zao kandamiz dhid watanzania makni wanaodai uhuru wa kiuchum, kisiasa na kijamii Dhihirishen kwamba mnajua kile wanachowatendea watanzania ndani ya nchi yao
 
Tanganyika wameanza kula pilau badala ya ugali na madagaa, safi sana
 
Mkuu Zamlock, Mungu awape nini tena?!, t-shirt ndio hizo!, usafiri ndio huo!, na pesa juu?!, changamkieni dili!, na muda wa ku upadate daftari la wapiga, hakikisheni mnajiandikisha na siku ya kupiga kura 2015, hakikisheni mnalipa fadhila ya hizo t-shirts, kofia na huto tujisenti!.

Kiukweli CCM wanafanya siasa safi!, yaani wanapendwa sana na vijana kwa sababu CCM inawajali kwa mavazi, pilau na pesa!.

CCM Oye!.

Pasco

mkuu pasco umepotelea wapi au umeungana na ukawa
 
Mkuu Zamlock, Mungu awape nini tena?!, t-shirt ndio hizo!, usafiri ndio huo!, na pesa juu?!, changamkieni dili!, na muda wa ku upadate daftari la wapiga, hakikisheni mnajiandikisha na siku ya kupiga kura 2015, hakikisheni mnalipa fadhila ya hizo t-shirts, kofia na huto tujisenti!.

Kiukweli CCM wanafanya siasa safi!, yaani wanapendwa sana na vijana kwa sababu CCM inawajali kwa mavazi, pilau na pesa!.

CCM Oye!.

Pasco

Kwa hiyo kaka yangu wewe haujaalikwa?Au hata bahasha ya khaki nayo umeikosa?Au kwa vile wewe ni Frinds of Lowassa group?Pole siye huku tunasubiria Tamthilia ya Her Mothers daughter,kidogo inaleta maana kuliko Zecomedy ya PTA!
 
Magamba kazi kweli. Sijapata kuona rais wa ajabu kama jei kei,yaani full dodoki na sidhani kama atakuwa na ufahamu wa kutosha,maana anazidi kuivuraga Tz na ccm kiujumla.
 
Chopa vipi ?


Wenye Chopa wana uhakika na wanachosema ni sahihi.

Hivyo hawana sababu ya kuwarubuni wananchi kwa kuwagawia UBWABWA.


Wana CCM wote njaa inawasumbua na kwa kulijua hilo Mafisadi wanawapa UBWABWA tu.

KWINEYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Wenye Chopa wana uhakika na wanachosema ni sahihi.

Hivyo hawana sababu ya kuwarubuni wananchi kwa kuwagawia UBWABWA.


Wana CCM wote njaa inawasumbua na kwa kulijua hilo Mafisadi wanawapa UBWABWA tu.

KWINEYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

Za kupewa na Nimrod Mkono halafu unadai umekopesha chama kutoka mfukoni mwako ? ama chopa tatu na kata tatu ?
 
Za kupewa na Nimrod Mkono halafu unadai umekopesha chama kutoka mfukoni mwako ? ama chopa tatu na kata tatu ?

Je ikitokea mabadiliko yamekuja Tanzania,ccm mtatapokea,manake ndoto mnazoota as if wananchi hatuoni pumba zenu vile,time is now and not tomorrow.
 
Za kupewa na Nimrod Mkono halafu unadai umekopesha chama kutoka mfukoni mwako ? ama chopa tatu na kata tatu ?


HIvi kwani wewe unayesikia ya kuambiwa bila ya kutafakari!!!!

(1) Kwani Nimrod Mkono ni Mwana CCM au Mwana CDM?????

(2) Ni Mbunge anayewakilisha Chama gani???


Naomba nipe jibu murua kisha nitaendelea.......
 
sasa uongo mwengine bwana hauna macho kabisa na badala ya JF kuenda mbele sasa inarudi inakuwa kama magazeti ya kidaku tu.
Suali rahisi kujiuliza ni kwamba sherehe zinafanyika viwanja vya sabasaba ambapo kwa wale wazoefu wa vyuo vya Dar es salaam wanaelewa kwamba wanafunzi wa cheti wa chuo cha CBE husomea kule sabasaba na wapo karibia 2000 na Ijumaa ni siku ya chuo sasa kulikuwa na haja gani kukodi watu wa mbali?
Vijana waliokuja katika maandamano wote wanatoka katika vikundi vyao maalumu kama wale wa Judo, na wachezaji muziki sasa wewe mtoa mada unaijua kweli sabasaba.
Na kama CBE hawatoshi ambao ndio wanaosoma sabasaba kwann wasichukue TIA ata wachukue watu wa mbali?

~Mod : muwe munaangalia ishu kama hizi ni za kufuta hapa katika jukwaa
 
Hapo huoni Mbali kjana.... Huwez kuwarubuni Watu kwa raia Wa karibu Na CBE Ni chuo famous sana..ili kufinika hila Yao ndipo wakaenda ktk chuo ksicho Na jna lolote ili kuweka mambo sawa... Dogo mchezo mchafu huujui think big mwanangu....
 
HIvi kwani wewe unayesikia ya kuambiwa bila ya kutafakari!!!!

(1) Kwani Nimrod Mkono ni Mwana CCM au Mwana CDM?????

(2) Ni Mbunge anayewakilisha Chama gani???


Naomba nipe jibu murua kisha nitaendelea.......

Muulize mama wa viranga utapata jibu
 
Hapo huoni Mbali kjana.... Huwez kuwarubuni Watu kwa raia Wa karibu Na CBE Ni chuo famous sana..ili kufinika hila Yao ndipo wakaenda ktk chuo ksicho Na jna lolote ili kuweka mambo sawa... Dogo mchezo mchafu huujui think big mwanangu....

Think big! Hahaha hauwezi kuwa serious mm nimetoa hoja kwa ushahidi wewe maneno matupu bila fact ndio u-think big nafkiri.
Hoja nyengine ni hii kwa sababu Wilaya ya Temeke ni Jirani na Ilala na zote ni sehemu ambazo CCM inawafuasi wengi basi haikuwa na shida kuchukuwa watu sehemu nyengine.
Na siku ya Mkutano pale PTA ama kwa umaarufu Karume Hall basi walialikwa wazee wa Dar tu vijana waliokuwepo ni wa burudani tu.
Kama CBE ni maarufu kuna vyuo jirani pale TIA, Diplomasia sio Famous kama CBE sasa watashindwaje?
Na kwa Azizi Ali pale juu stand ya daladala pia ipo college ambayo ni private kwann wasiende pale?
Mkuu CCM kwa Dar stil inanguvu hata kurejesha majimbo yake yaliyochukuliwa so usijistress bure piga kitabu tu wewe
 
Back
Top Bottom