CCM: Serikali iifute kodi ya Sh 1,000 kwa simcards!

CCM: Serikali iifute kodi ya Sh 1,000 kwa simcards!

Ni kawaida yao kuendesha nchi kwa matukio. Wanafanya maamuzi wakiona yanapingwa na wananchi na hasa wanapoona Chadema wameingilia kati basi unalisikia vuvuzela la ccm likiibuka na tamko kuwa nao wanapinga. Yaani huu ni zaidi ya ujuha...
 
Watu wanachanganyikiwa vibaya sana. Nape anapoteza muda kupinga kitu asichokuwa na mamlaka nacho.
 
[b[b[center[color="#0000ff[size=4]"]]]]...kama kweli tumiichoka.. Tuanze mchakato hapa wa kuifuta ccm 2015.....
Cdm..... Ccm.... Cuf.... Piga kura unapenda chama gani.
Mimi kwanza... Cdm[/size][/color][/center][/b][/b]
 
Kweli hii nchi iko kwenye auto-pilot,,, Mpaka watu wapige kelele ndiyo mambo yanabadilishwa?
Hivi hawa Wabunge wa CCM huwa hawaoni aibu jinsi mambo wanayoshabikia yanavyopigwa vita na Wananchi, angalau wajifunze kutumia akili kabla hawajakubali vitu?
 
nape nauye kasema ccm inapinga kodi shs 1,000/= kwa laini za simu, lakn amesahau kuwa wabunge wa chama chake [ccm] ndo walioipitisha sheria hii, kichaa anaweza kuacha makopo yake mahali, baada ya kuzunguka anayakuta makopo yake na kudhani ni mengine.
 
Undiminakuwili wa wanaccm unazidi kujidhihirisha mara baada ya bwana Nape Mnauye kuja na lake kuwa CCM nayo inapinga tozo za simu wadai ni mzigo kwa wananchi.

Najiuliza hivi ccm ni nani????? Na wale ccm wanoitana kupitish bajeti ni ccm ipi?

Nakubaliana na wewe, hawa watu hawaeleweki!

Hili ndiyo tatizo la wabunge wao kupitisha hoja kiushabiki!
 
Inavyoelekea makampuni mengi ya simu yameanza kuhisi maumivu ya kodi hii mpya.Labda idadi ya mauzo katika huduma za simu zimeshuka kwa kiwango flani kutokana na kupunguwa kwa wateja kufuatia kuongezeka kwa gharama za matumizi ya simu na wao wanatoa shinikizo kwa serikali kuangalia upya kodi hiyo.Haya ndio matokeo ya group thinking ya kutotaka kuruhusu tofauti za kimawazo ndani ya Chama Tawala.Ndio matokeo ya philosophy yao ya NDIYOOOO sasa inaanza kuumiza biashara.Usitarajie kupata pesa nyingi kutoka kwa mtu usiyemuwekea mazingira mazuri ya kuzalisha kwa ufanisi na hivyo kutengeneza fedha nyingi zaidi kamwe.Walichofanya CCM kule Bungeni ni kuzidi kutengeneza mazingira mabaya zaidi kwa Wananchi wa kawaida kuzalisha na hivyo hata hizo shughuli zake za uzalishaji ziwe katika wakati mgumu na hata kuathiri pato lake.Hapa nawazungumzia Wananchi wanaofanya biashara za kuuza Vocha,Ubadilishanaji na Utumaji fedha pia.Kupunguwa kwa hawa maajenti kwasababu ya kupunguwa kwa wateja kutapelekea kufunga biashara zao
 
Mheshimiwa Nape Rungu unalo Mkononi ya nini Kulalamikia Tozo la Kodi - Cha Kufanya chukua Hatua Iondolewe badala ya Kulalama !
 
Kweli nyani haoni kundule!sijui walikua wana koroma wakati wanapitisha?kuna mdau kasema ukiwa mbunge wa ccm ni sawa na kichaa!!!
 
Safi sana nape kwa kuanza kujiandaa kuwa chama cha upinzani 2015, mwezi jana kasema mmekuwa mchicha...
 
-------- anayerudia Upumbavu wake ni sawa na Mbwa anayekula matapishi yake mwenyewe. serikali yetu Tukufu inaona kuwaambia wachina na Wamarekani watoe kodi kwenye rasimali zetu ni kuwonea wawekezaji ila kuwakamua watanzania ambao hata kujikuna ni kazi wao kwao ni heri kabisaaa. hapo kuna watakaokuja hapa jamvini wakiongozwa na Juliana Shonza na kusema kidumu milele chama chao.
 
Haya Majanga Sasa Nape! Wabunge Wa CCM wapo Kima------ Zaidi!
 
Hata wakati chadema wameenda arusha kwa ajili ya kuomboleza ile misiba kwa kweli bunge lilipwaya
na kila mtu akajua kuwa kuwa mapungufu.

bunge linakuwepo anapoongea mbunge kutoka chadema , akimaliza kuongea na kukaa bunge nalo linakuwa limekwisha.
 
Nape jiandae kuondolewa kwenye nafasi yako ya Ukatibu Uenezi kwakweli umeshindwa kuitendea haki.Anyway hivi una habari kwamba waliopitisha hiyo kodi ya kijinga ni Wabunge wa Chama chako?Ila siwashangai CCM kwasababu UONGO ni moja ya mila zenu.Kama mnafikia hatua ya kuwadanganya Watanzania eti FBI wako Arusha kuchunguza tukio la bomu wa Mkutano wa CHADEMA na baadaye kukanushwa na Balozi wa Marekani tutarajie nini zaidi kutoka kwenu?

''Tumefika hapa kutokana na wabunge dhaifu wa ccm,serikali dhaifu ya ccm na rais dhaifu wa ccm!''MH.JJM
Malawi pasua kichwa!Kagame pasua kichwa!Mtwara pasua kichwa!CHADEMA pasua kichwa!RAIS mwenyewe pasua kichwa!yaani hii nchi NI PASUA KICHWA!!!!
 
mambo ya siasa kuna wakati mwingine yanatia hasira sana, kuchezeana akili namna hii ndiko kunakoumiza watu.
 
Back
Top Bottom