CCM: Serikali iifute kodi ya Sh 1,000 kwa simcards!

CCM: Serikali iifute kodi ya Sh 1,000 kwa simcards!

Ukiwa kiongozi wa jeshi la Polisi tz ni sawa na kuwa kijakazi wa kichaa.
Maana hutofanya mambo kwa utashi wako, ila kwa kuamuliwa na kichaa

Na ukiwa Tendwa (msajili) au ukiwa TIS inakuwaje? Ni balaa!
 
Undiminakuwili wa wanaccm unazidi kujidhihirisha mara baada ya bwana Nape Mnauye kuja na lake kuwa CCM nayo inapinga tozo za simu wadai ni mzigo kwa wananchi.

Najiuliza hivi ccm ni nani????? Na wale ccm wanoitana kupitish bajeti ni ccm ipi?

hilo ni tamko la NAPE kama NAPE au NAPE kama KATIBU WA ITIKADI NA UENEZI CCM?
Maaana hao ni watu wawili tofauti.
 
Hata wakati chadema wameenda arusha kwa ajili ya kuomboleza ile misiba kwa kweli bunge lilipwaya
na kila mtu akajua kuwa kuwa mapungufu.

ni kweli kabisa na laiti kama bunge lingekuwa linaongozwa kwa kufuata kanuni basi hawa wabunge wachache wa chadema wangefanya makubwa sana.
 
CCM NI KAMBI RASMI YA UPINZANI TANZANIA JAMANI HAMUONI? they not siriaz at all, unafiki mbele wa napengwa!
 
Siku zote serikali ya wapumbavu mambo yao niya kipumbavu kama ulivo upumbavu wa viongozi wao.
 
lazima mkubali wabunge wa ndiyooooooooo wameshindwa kabisa kubuni vyanzo vya mapato nchini hivi wanatamani waweke geti pale kariakoo tuwe tunalipia. wameshindwa kabisa kubuni vyanzo vya mapato mpaka wAtutoze wananchi kodi ya kichwa?! haya sasa mlikuja kwa mbwembwe na fibre optic itapunguza gharama za simu zimepungua wapi? au zimeleta majanga ya buku kwa wanachi? serikali inaweweseka mchana kweupeee nape hajielewi.
 
Ngoma ikilia sana...

Huwa najiuliza hivi kuna watu huko huwa wanaakaa na kufikiria kweli juu ya maisha ya Mtanzania wa hali ya chini???????
 
CCM NI KAMBI RASMI YA UPINZANI TANZANIA JAMANI HAMUONI? they not siriaz at all, unafiki mbele wa napengwa!

Maneno ya Mheshimiwa Mnyika daima yatasimama, tumefika hapa kutokana na Udhaifu wa Rais Kikwete, Udhaifu wa Serikali ya ccm na upuuzi wa wa Wabunge wa ccm.

Wadau hivi huu mswaada si ulilettwa Bungeni baada ya kujadiliwa na kupitishwa na Baraza la Mawaziri wa ccm? na baada ya hapo si wabunge hao hao wa Magamba waliopitisha kwa kauli moja ya NDIYOOOOOOOOOOOOOOOOOO?

Tafakari na chukua hatua 2014/2015 katika box la Kura.

 
Ninachokiona hapa ni kwamba hawa watawala wanaona wanaweza kucheza na akili za watanzania. Binafsi nasubiri kwa hamu kubwa ile tarehe ya watumiaji wote kuzima simu zao kwa siku kadhaa kama sehemu ya kupinga unyanyasaji huu. Kulalamika huku bila matendo hakuwezi kutusaidia. Hebu tuwaonyeshe kwamba na sisi tunaweza na hivyo tunastahili heshima!
 
hilo ni tamko la NAPE kama NAPE au NAPE kama KATIBU WA ITIKADI NA UENEZI CCM?
Maaana hao ni watu wawili tofauti.

Nape kasema ccm inapinga.............chagu jibu sahihi (a) kasema Nape, (b) kasema katibu mwenezi wa ccm.
(c) nimesoma jiaelewa d) nisaidie tu sijielewi (d) Nilitaka kuweka post
SP
 
Maneno ya Mheshimiwa Mnyika daima yatasimama, tumefika hapa kutokana na Udhaifu wa Rais Kikwete, Udhaifu wa Serikali ya ccm na upuuzi wa wa Wabunge wa ccm.

Wadau hivi huu mswaada si ulilettwa Bungeni baada ya kujadiliwa na kupitishwa na Baraza la Mawaziri wa ccm? na baada ya hapo si wabunge hao hao wa Magamba waliopitisha kwa kauli moja ya NDIYOOOOOOOOOOOOOOOOOO?

Tafakari na chukua hatua 2014/2015 katika box la Kura
 
Inaweza ikawa imeletwa kisiasa baadae wajifanye wameikataa mpaka ifutwe halafu waje wawaambie wananchi kwamba serikali sikivu ya CCM imewatetea coz inawajali wananchi wake.
Ndiyo tatizo la akili 'ndogo' kutawala akili 'KUBWA'.
 
acheni kerere chama cha ndiyoooooo kitawarudishia hizo pesa kupitia t-shirt kofia na khanga mda ukishafika. Naona sasa watu wamesha pata mwanga kuwa wabunge wa ndiyoooooo wamekaa pale bungeni kama mi.su...**+ku*le. vichwa vyao havifanyi kazi wameshindwa kabisaaaa kubuni vyanzo vya mapato kazi kugonga meza na kuitikia ndiyoooooooooo ule ni utoto hamna tofauti na std one, haya sasa wananchi wanalalamikia hizo tozo mnajifanya mnapinga shame on you!.
 
Maneno ya Mheshimiwa Mnyika daima yatasimama, tumefika hapa kutokana na Udhaifu wa Rais Kikwete, Udhaifu wa Serikali ya ccm na upuuzi wa wa Wabunge wa ccm.

Wadau hivi huu mswaada si ulilettwa Bungeni baada ya kujadiliwa na kupitishwa na Baraza la Mawaziri wa ccm? na baada ya hapo si wabunge hao hao wa Magamba waliopitisha kwa kauli moja ya NDIYOOOOOOOOOOOOOOOOOO?

Tafakari na chukua hatua 2014/2015 katika box la Kura
 
They shoot first then they aim later.That's CCM way of doing business.
 
Nape kasema ccm inapinga.............chagu jibu sahihi (a) kasema Nape, (b) kasema katibu mwenezi wa ccm.
(c) nimesoma jiaelewa d) nisaidie tu sijielewi (d) Nilitaka kuweka post
SP

Naona unataka kuniharibia mood asubuhi asubuhi!!
 
hilo ni tamko la NAPE kama NAPE au NAPE kama KATIBU WA ITIKADI NA UENEZI CCM?
Maaana hao ni watu wawili tofauti.

They shoot first then they aim later.That's CCM way of doing business.
 
Ninachokiona hapa ni kwamba hawa watawala wanaona wanaweza kucheza na akili za watanzania. Binafsi nasubiri kwa hamu kubwa ile tarehe ya watumiaji wote kuzima simu zao kwa siku kadhaa kama sehemu ya kupinga unyanyasaji huu. Kulalamika huku bila matendo hakuwezi kutusaidia. Hebu tuwaonyeshe kwamba na sisi tunaweza na hivyo tunastahili heshima!

They shoot first then they aim later.That's CCM way of doing business.
 
leo magazeti mengi yamebeba vichwa vya habari kuwa ccm inapinga tozo la simu la shilingi 100 kila mwezi kwa kila simu iliyosajiliwa. Kwangu mimi huu ni usanii, unafiki na hadaa kubwa kwa watanzania.

Naongea haya kwa sababu ccm, chama kilicho na wabunge wengi katika bunge letu ndio waliopitisha tozo hili, tena kwa kishindo wakati wa kujadili bajeti.

Tena katika kuonesha kuwa hawakuwa na dhamira ya dhati na walilenga kumkomoa mlipa kodi mtanzania, maamuzi ya kupitisha tozo hili katika simu zetu waliyafanya wakati watetezi wa watanzania, wabunge wote wa chadema walipokuwa katika msiba mkubwa wa wanachama wao waliolipukiwa na bomu jijini arusha. Ccm acheni unafiki kuwahadaa watanzania.
tena walikua wakikebehi sana akiitwa mbunge wa chadema walijibu kama chiriku maandamanoooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sasa naomba watuachie upuuzi wao hapa hatuwezi kuvumilia uchafuwao tena tushaamua sasa tunasonga mbele ndimi na zitawatoka sana bila mafanikio.
 
Back
Top Bottom