CCM pawaka moto Dodoma


Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
Wajumbe wasema Lowassa awajibishwe kwakuwa chama kimechafuka sana na asipo wajibishwa wasilaumiwe kwa yale yatakayo tokea.

Upande wa Lowassa wasema hamna cha kumuwajibisha Lowassa kama ni suala la ufisadi chama kiwajibike na si Lowassa
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,584
Likes
643
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,584 643 280
Endelea kutupa live mkuu. Lowasa, RA, et al.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
ngonjera tu hizo...
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,797
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,797 280
Naomba moto uendelee kuwaka,tena usiwake ni bora kulipuka kabisa if that could be a solution to rescue our country,i mean if that is what it takes to restore our intergrity and dignity as citizens of an independent state.Mungu Ibariki Tanzania,ni bora unabii utimie huko.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
asante kwa taarifa, ila naombea Lowassa agome kuwajibika maana Kikwete hawezi kumwajibisha hii itasaidia kukipasua Chama hicho, nahamu yakuona kikifa kabisa natukakizike bbahari ya Hindi jirani na mpaka wa Mozambique ili kibembwe na mkondo wa maji baridi.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
wajumbe wasema lowassa awajibishwe kwakuwa chama kimechafuka sana na asipo wajibishwa wasilaumiwe kwa yale yatakayo tokea, upande wa lowassa wasema hamna cha kumuwajibisha lowassa kama ni suala la ufisadi chama kiwajibike na si lowassa,

Ahsante mkuu kwa taarifa. Ila kwa usanii wao hawa jamaa wanatuzuga tu. Baada ya huu mkutano hutashangaa wakiangusha bonge la party! Ni usanii juu ya usanii. Wale wanaoona chama kimechafuka wanangoja nini?
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
asante kwa taarifa, ila naombea Lowassa agome kuwajibika maana Kikwete hawezi kumwajibisha hii itasaidia kukipasua Chama hicho, nahamu yakuona kikifa kabisa natukakizike bbahari ya Hindi jirani na mpaka wa Mozambique ili kibembwe na mkondo wa maji baridi.
Mkuu haiwezekani hiyo. Labda RA aamue.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
389
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 389 180
Bila ccm imara Kuna TANZANIA imara
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Tumezoea haya wakitoka huko lao moja kama kumuwajibisha si ilikuwa bungeni katika mjadala wa Richmond?
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,870
Likes
652
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,870 652 280
imekaa vema, tuombe Mungu awatie nguvu wamaanishe wanachokisema.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
389
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 389 180
Vyama pinzani vimelala badala ya kuzinduka na kujinadi as vyama mbadala wao wanasubiria mpaka ccm wakae sawa ndipo waingie nao ktk kilinge.
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
imekaa vema, tuombe Mungu awatie nguvu wamaanishe wanachokisema.
kweli kabisa tunasubiri kwa hamu unaabiwa jk hana hamu anatamani asingekuwa m/kiti
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Yaaani siyo pamewaka moto Hao Wamezuzuka! Wamekuwa Mazuzu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Vyama pinzani vimelala badala ya kuzinduka na kujinadi as vyama mbadala wao wanasubiria mpaka ccm wakae sawa ndipo waingie nao ktk kilinge.
AAhh hao nao sasa hivi ndiyo ilikuwa waanze kitimutimu operation Nyangumi siyo sangara tena
 
W

wa 16

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
W

wa 16

Member
Joined Feb 10, 2010
55 0 0
kuna hatari, huku ndan hakutamaniki kabisa.
mkulu yupo kimya anawaangalia waheshimiwa wanavyotupiana maneno.

naona makundi mawili huku ndani ila kusema kweli kundi la lowasa lina nguvu sana.

muheshimiwa mmoja amesema ili aman ya yerusalem(nadhan anamaanisha Tz) ipatikane inabidi lowasa awajibishwe. la sivyo hata akifa na akamkuta lowasa mbinguni kwa Mungu baba basi atamuomba Mungu ampeleke jehanam kuliko kukaa pepon na lowasa''.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Yaaani siyo pamewaka moto Hao Wamezuzuka! Wamekuwa Mazuzu
NATAMANI Lowassa amkunje Spika, spika amkunje RA, RA amkunje mama Kilango, mara Malecela aingilie kati.....watu weweee, na wakiue tu chama chao, kinanuka.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
kweli kabisa tunasubiri kwa hamu unaabiwa jk hana hamu anatamani asingekuwa m/kiti
Hivi ndugu yangu kilewo... ndio taratibu za chama chenu kutoa kila siri za kikao? au ni vipi? naona kila wakibana nyeti zinatoka nje

next time ntawashauri wakafanyie kikao mikese huko
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,385
Likes
3,978
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,385 3,978 280
wajumbe wasema lowassa awajibishwe kwakuwa chama kimechafuka sana na asipo wajibishwa wasilaumiwe kwa yale yatakayo tokea, upande wa lowassa wasema hamna cha kumuwajibisha lowassa kama ni suala la ufisadi chama kiwajibike na si lowassa,

Heshima kwako Kilewo,

Asante kwa taarifa nzuri ila kama vile siamini nilichokisoma,kwa uzoefu wangu hakuna jambo la maana ingekuwa enzi za Mwl J Kambarage Nyerere tungesikia mambo ya maana.Muungwana kashindwa kuendesha nchi na chama nacho kimemshinda unategemea nini kutoka kwa Mama S Simba,Kingunge,Karamagi,Chenge,Makamba,Komba & Co.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
389
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 389 180
hehehehe
EL, RA, NK, FS et all ni wahuni na wanzandiki haswa.

Kwa kuwa wanalindwa na TISS basi hakuna jipya hapo zaidi ya mwendelezo wa sarakasi
 

Forum statistics

Threads 1,213,291
Members 462,055
Posts 28,472,820