CCM Kugawanyika?


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
E Lowassa kujitenga na timu yake CCM-Mtandao?Akigombea urais 2010 atapita?

R.Aziz,Bw. Nazir Karamagi Dk. Ibrahim Msabaha,Mzee Kingunge Ngombale Mwiru ,Joseph Mungai,Bw. Basil Mramba, Zakia Meghji ,Dk. Juma Ngasongwa ,Anthony Diallo,Bw. Harith Bakari Mwapachu,Ritha Mlaki, Dk. Charles Mlingwa , Abdissalaam Issa Khatib , Ludovick Mwananzila,Dk. Luka Siyame,Gaudence Kayombo ,Zabein Mhita na Daniel Nsanzugwanko.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,337
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,337 280
E Lowassa kujitenga na timu yake CCM-Mtandao?Akigombea urais 2010 atapita?

R.Aziz,Bw. Nazir Karamagi Dk. Ibrahim Msabaha,Mzee Kingunge Ngombale Mwiru ,Joseph Mungai,Bw. Basil Mramba, Zakia Meghji ,Dk. Juma Ngasongwa ,Anthony Diallo,Bw. Harith Bakari Mwapachu,Ritha Mlaki, Dk. Charles Mlingwa , Abdissalaam Issa Khatib , Ludovick Mwananzila,Dk. Luka Siyame,Gaudence Kayombo ,Zabein Mhita na Daniel Nsanzugwanko.
Wacha alinacha zako! Watanzania sio wajinga kiasi hicho. CCM kimeshajulikana kama ni chama cha mafisadi na hao uliowataja hapo juu wameshakuwa history katika anga za siasa watafute shughuli nyingine ya kufanya.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Wacha alinacha zako! Watanzania sio wajinga kiasi hicho. CCM kimeshajulikana kama ni chama cha mafisadi na hao uliowataja hapo juu wameshakuwa history katika anga za siasa watafute shughuli nyingine ya kufanya.
Nakubaliana nawe Bubu huyu jamaa msitahiki ni mzushi tu kila mara .
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Wacha alinacha zako! Watanzania sio wajinga kiasi hicho. CCM kimeshajulikana kama ni chama cha mafisadi na hao uliowataja hapo juu wameshakuwa history katika anga za siasa watafute shughuli nyingine ya kufanya.
jee unajua kuwa CHADEMA

NI CHAMA CHA DOMO KAYA NA ENDELEZO LA MAJUNGU
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
jee unajua kuwa CHADEMA

NI CHAMA CHA DOMO KAYA NA ENDELEZO LA MAJUNGU
haya ndiyo maneno ambayo viongozi wa ccm waliyasema kuhusu CHADEMA wakati kashfa za BoT, richmonduli, buzwagi, nk zimeanza kushikiwa bango na CHADEMA.

Lowasa alianzisha kampeni nchi nzima ya kuwaambiwa wananchi kuwa chadema ni chama cha domo kaya na endelezo la majungu oooppppsss kumbe haya ndiyo maneno umetumia hapa?!

Nadhani sasa hivi nchi hiyo inayojulikana kama Tanzania imethibitishiwa kwa uwazi kabisa kuwa ni chama kipi kati ya ccm na chadema ni cha majungu na domo kaya na UFISADI
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Kama Lowasa ana washauri wazuri ni vema aachie na ubunge pia. Kwa hali ilivyo sasa hivi, itabidi Lowasa awe na ujasiri wa kiibilisi kuweza kusimama bungeni na kuchangia mjadala wowote utakaokuwa unaendelea. Kwa waliomwona siku analalama kabla hajatangaza kuwa amemwomba Rais ajiuzulu, midomo ilimkauka kabisa na kama si Sitta kuingilia kati kumwokoa baada ya Seleli kumtaka athibitshe magazeti ya udaku yaliyotumika kama ushahidi, huyu mzee alikuwa anakwenda kuanguka chini.
Hata hawa wanaompamba sasa hivi kuwa alikuwa hodari na sifa nyingi asizostahili soon wataachana naye.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kwa vyovyote vile Thread hii haina TIJA... mimi simo!!!
 
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
1,433
Likes
12
Points
135
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2007
1,433 12 135
jee unajua kuwa CHADEMA

NI CHAMA CHA DOMO KAYA NA ENDELEZO LA MAJUNGU
Mtu wa Pwani,
I like it, nadhani umeamua kuvunja ukimya. Mimi binafsi nachukizwa na huu mtandao wa uliopo humu ndani ya JF. Nafikia mahali napata hisia labda JF imetiwa mfukoni mwa CHADEMA na huenda ni mfadhili mkubwa wa JF.
Kuna ufisadi mkubwa sana unafanywa na baadhi ya JF members humu ndani tena kwa baraka za PainKiller.
Kwa mfano, fuatilia postings za Mstahiki jinsi zinavyoyumbishwa.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
wanaweza kugawanyika wakipenda, kwa sasa hoja ya msingi ni; tuwafanye nini hawa mafisadi tuliowakamata? Naogopa isije ikawa kashfa zote zilizoko ktk orodha ni hao hao. Ni vema Muungwana akasikia kilio chetu hawa jamaa wafilisiwe. Baada ya hapo ndio waanze kugawanyika kuunda NGO zao
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
E Lowassa kujitenga na timu yake CCM-Mtandao?Akigombea urais 2010 atapita?

R.Aziz,Bw. Nazir Karamagi Dk. Ibrahim Msabaha,Mzee Kingunge Ngombale Mwiru ,Joseph Mungai,Bw. Basil Mramba, Zakia Meghji ,Dk. Juma Ngasongwa ,Anthony Diallo,Bw. Harith Bakari Mwapachu,Ritha Mlaki, Dk. Charles Mlingwa , Abdissalaam Issa Khatib , Ludovick Mwananzila,Dk. Luka Siyame,Gaudence Kayombo ,Zabein Mhita na Daniel Nsanzugwanko.
Hawa wote ni "SPENT FORCE", wamekuwa Redundant in politics. Hata waliobaki nao ni walewale tu ufisadi mtindo mmoja. Chama Cha Mafisadi, Chukua Chako Mapema, Chama Cha Magabachori. Kwa mtindo huu hata JK hachomoki; Time will tell.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Mtu wa Pwani,
I like it, nadhani umeamua kuvunja ukimya. Mimi binafsi nachukizwa na huu mtandao wa uliopo humu ndani ya JF. Nafikia mahali napata hisia labda JF imetiwa mfukoni mwa CHADEMA na huenda ni mfadhili mkubwa wa JF.
Kuna ufisadi mkubwa sana unafanywa na baadhi ya JF members humu ndani tena kwa baraka za PainKiller.
Kwa mfano, fuatilia postings za Mstahiki jinsi zinavyoyumbishwa.
Naona unaufurahia ule mtandao wa JK, Karamagi, EL, RA n.k. katika kutafuna pesa ya walipa kodi ambayo wewe huipati unaambulia peremende. JF kuwa mtandao wa CHADEMA hilo limesemwa sana tu hapa na wala sio geni. Wanapoishiwa hoja huleta viroja.

Nyani atakomwa hapa hadi giladi.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Kama Lowasa ana washauri wazuri ni vema aachie na ubunge pia. Kwa hali ilivyo sasa hivi, itabidi Lowasa awe na ujasiri wa kiibilisi kuweza kusimama bungeni na kuchangia mjadala wowote utakaokuwa unaendelea. Kwa waliomwona siku analalama kabla hajatangaza kuwa amemwomba Rais ajiuzulu, midomo ilimkauka kabisa na kama si Sitta kuingilia kati kumwokoa baada ya Seleli kumtaka athibitshe magazeti ya udaku yaliyotumika kama ushahidi, huyu mzee alikuwa anakwenda kuanguka chini.
Hata hawa wanaompamba sasa hivi kuwa alikuwa hodari na sifa nyingi asizostahili soon wataachana naye.
Mkuu Gee,

Hoja nzito hii, keep it up!
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
Mtu wa Pwani,
I like it, nadhani umeamua kuvunja ukimya. Mimi binafsi nachukizwa na huu mtandao wa uliopo humu ndani ya JF. Nafikia mahali napata hisia labda JF imetiwa mfukoni mwa CHADEMA na huenda ni mfadhili mkubwa wa JF.
Kuna ufisadi mkubwa sana unafanywa na baadhi ya JF members humu ndani tena kwa baraka za PainKiller.
Kwa mfano, fuatilia postings za Mstahiki jinsi zinavyoyumbishwa.
UFISADI GANI UPO JF? NANI AMETUROGA SISI WADANGANYIKA HATA TUNAFANANISHA MIJADALA YA KUMKOMBOA MLALAHOI NA UFISADI KAMA WA IPTL; NETGROUP SOLN, RICHMONDULI, BoT; NBC; CITY WATER; SONGAS; KIWIRA; UKARABATI UKULU(KILA MWAKA BILLIONS OF SHILLINGS). I BELIEVE SOME PEOPLE DON'T HAVE CONSCIENCE, NDIYO MAANA WANAANDIKA KUWAFURAHISHA WALIOWATUMA HATA KAMA NDUGU ZAO WADANGANYIKA WANAKUFA HOSPITALINI KWA KUKOSA MADAWA, AJIRA MILIONI ZIMEGEUKA KITENDAWILI KWA SABABU BEI YA UMEME IMEKWENDA JUU NA WATU WAMEAMUA KUSALIMU AMRI. NAISUBIRI KWA HAMU SIKU ILE MDANGANYIKA ATAKAPOSEMA AMECHOKA, HATA SHOOT TO KILL HAITAZUIA UPEPO WA MABADILIKO. MUNGU IBARIKI TANZANIA.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
E Lowassa kujitenga na timu yake CCM-Mtandao?Akigombea urais 2010 atapita?

R.Aziz,Bw. Nazir Karamagi Dk. Ibrahim Msabaha,Mzee Kingunge Ngombale Mwiru ,Joseph Mungai,Bw. Basil Mramba, Zakia Meghji ,Dk. Juma Ngasongwa ,Anthony Diallo,Bw. Harith Bakari Mwapachu,Ritha Mlaki, Dk. Charles Mlingwa , Abdissalaam Issa Khatib , Ludovick Mwananzila,Dk. Luka Siyame,Gaudence Kayombo ,Zabein Mhita na Daniel Nsanzugwanko.
33pbhue.jpg
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Lowassa, R.Aziz, Nazir Karamagi, Dk. Ibrahim Msabaha, Kingunge Ngombale Mwiru, Joseph Mungai, Basil Mramba, Zakia Meghji, Dk. Juma Ngasongwa, Anthony Diallo, Harith Bakari Mwapachu, Ritha Mlaki, Dk. Charles Mlingwa , Abdissalaam Issa Khatib , Ludovick Mwananzila, Dk. Luka Siyame, Gaudence Kayombo, Zabein Mhita na Daniel Nsanzugwanko.

Hawa wote ni Mamillionea waliotengenezwa kama ilani ya chama tawala ilivyosema..hata hivyo bado lengo ni tunahitaji mamillionea 100 by 2010, ktk jitihada za kuondoa Umaskini Tanzania.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,337
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,337 280
Mugo"The Great";142946 said:
UFISADI GANI UPO JF? NANI AMETUROGA SISI WADANGANYIKA HATA TUNAFANANISHA MIJADALA YA KUMKOMBOA MLALAHOI NA UFISADI KAMA WA IPTL; NETGROUP SOLN, RICHMONDULI, BoT; NBC; CITY WATER; SONGAS; KIWIRA; UKARABATI UKULU(KILA MWAKA BILLIONS OF SHILLINGS). I BELIEVE SOME PEOPLE DON'T HAVE CONSCIENCE, NDIYO MAANA WANAANDIKA KUWAFURAHISHA WALIOWATUMA HATA KAMA NDUGU ZAO WADANGANYIKA WANAKUFA HOSPITALINI KWA KUKOSA MADAWA, AJIRA MILIONI ZIMEGEUKA KITENDAWILI KWA SABABU BEI YA UMEME IMEKWENDA JUU NA WATU WAMEAMUA KUSALIMU AMRI. NAISUBIRI KWA HAMU SIKU ILE MDANGANYIKA ATAKAPOSEMA AMECHOKA, HATA SHOOT TO KILL HAITAZUIA UPEPO WA MABADILIKO. MUNGU IBARIKI TANZANIA.
Thank you! you made my day....that is why I love and addicted with JF...because of people like you who always say NOTHING but the TRUTH!
 
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Mtu wa Pwani,
I like it, nadhani umeamua kuvunja ukimya. Mimi binafsi nachukizwa na huu mtandao wa uliopo humu ndani ya JF. Nafikia mahali napata hisia labda JF imetiwa mfukoni mwa CHADEMA na huenda ni mfadhili mkubwa wa JF.
Kuna ufisadi mkubwa sana unafanywa na baadhi ya JF members humu ndani tena kwa baraka za PainKiller.
Kwa mfano, fuatilia postings za Mstahiki jinsi zinavyoyumbishwa.

Aksante sana Mwanangu umeliona hilo..
 

Forum statistics

Threads 1,236,817
Members 475,300
Posts 29,268,821