CCM hapa imewapiga changa la macho Watanzania

CCM hapa imewapiga changa la macho Watanzania

Tatizo kwangu sio CCM bali ni kushangaa kuona vijana bado mnajifanya wachambuzi wa Siasa na kukotoa mahesabu yasiyo wezakana. Tanzania nzima hakuna chama au mwanasiasa anaye weza kubadilisha maisha yako hata siku moja. Mfano; usipo pigana kufanya kufanya kazi kwa bidii leo hata hiyo USD ikishuka hadi 500 bado utaona ni janga kwako.....Tafakari

Wacha kutupotosha wewe...!!!
 
Tatizo kwangu sio CCM bali ni kushangaa kuona vijana bado mnajifanya wachambuzi wa Siasa na kukotoa mahesabu yasiyo wezakana. Tanzania nzima hakuna chama au mwanasiasa anaye weza kubadilisha maisha yako hata siku moja. Mfano; usipo pigana kufanya kufanya kazi kwa bidii leo hata hiyo USD ikishuka hadi 500 bado utaona ni janga kwako.....Tafakari



Sijaamini kama ni wewe uliyeandika hayaa!!
Hivi unawataka watanzania wafanye kazi kwa bidii ndio wataweza kupunguza athari za mafuta?

Unataka Mkulima akifanyakazi kwa bidii,ataondoa gharama ya nondo,cement na sabuni? Kwa kuzalisha mazao ambaye sera yake inayanyima bei yake? Ni wapi mkulima atapiga hatua?

Tusidanganyane,wewe ni ccm umeishiwa hoja unakukuruka kama kuku wa mdondo
 
Sijaamini kama ni wewe uliyeandika hayaa!!
Hivi unawataka watanzania wafanye kazi kwa bidii ndio wataweza kupunguza athari za mafuta?

Unataka Mkulima akifanyakazi kwa bidii,ataondoa gharama ya nondo,cement na sabuni? Kwa kuzalisha mazao ambaye sera yake inayanyima bei yake? Ni wapi mkulima atapiga hatua?

Tusidanganyane,wewe ni ccm umeishiwa hoja unakukuruka kama kuku wa mdondo

Akimchaguwa daktari wa kanoni padri Slaa, atafanya vyote hivyo bure.
 
Vingapi Dr. Slaa alivisema kwenye kampeni yake 2010 mechukua sasa hivi nakufanya venu shirikisha ubongo

Kusema si kutenda, hata yule mzee alikuwa anachonga sana, lakini vitendo nil. Humkumbuki?

Tumechukuwa hata ya simenti tumefanya bure, umesahau?
 
kKusema si kutenda, hata yule mzee alikuwa anachonga sana, lakini vitendo nil. Humkumbuki?

Tumechukuwa hata ya simenti tumefanya bure, umesahau?
Wewe ndio mbumbumbu wa ccm nenda kawaulize mambumbumbu wenzako watakwambia Dr. Slaa ni nani kawa hawajakwambia ndio kibokoyenu
 
Siku hizi tunasomba kwa mabasi ya AC, wanaosomba kwa ma fuso chakavu ya millioni 600 wanajulikana.

Mnawapikia na walimaharage? Na wale fisi mewasafisha vyakutosha au wako ziarani ni Babu upara aka Tembo man
 
Sijaamini kama ni wewe uliyeandika hayaa!!
Hivi unawataka watanzania wafanye kazi kwa bidii ndio wataweza kupunguza athari za mafuta?

Unataka Mkulima akifanyakazi kwa bidii,ataondoa gharama ya nondo,cement na sabuni? Kwa kuzalisha mazao ambaye sera yake inayanyima bei yake? Ni wapi mkulima atapiga hatua?

Tusidanganyane,wewe ni ccm umeishiwa hoja unakukuruka kama kuku wa mdondo

Wahenga walisema alizawalo mjinga ndio humtokea...... hayo ndo mawazo yako!!!!!!!
 
kuwa kada wa ccm si ndo kwamba uache kufikiri au kutumia akili yako.jaribu uwe unatafakari than kukurupuka na ushabiki wako
 
Kuongezeka kwa bei ya mafuta,kutaongeza uchafuzi wa mazingira,na kutengeneza hatari ya jangwa,njaa,ukosefu wa maji,na ongezeko kubwa la biogas ambayo itachangia kuibuka kwa magonjwa mengi

Na haitakuwa rahisi kudhibiti magonjwa hayo!
 
Ulishasikia pilau na biriani zikapikwa kwa maharage?



Unatuzungushaaa!
Migogoro mingapi ya nyumba,ardhi na migodi mmekaa kimya!

Mnapindisha tuuu!
Rudi hapa,mmeacha kupandisha bei ya unnecessary needs,mnapandisha vtu ambavyo ni basic needs?
 
Unatuzungushaaa!
Migogoro mingapi ya nyumba,ardhi na migodi mmekaa kimya!

Mnapindisha tuuu!
Rudi hapa,mmeacha kupandisha bei ya unnecessary needs,mnapandisha vtu ambavyo ni basic needs?

Ulifikiri uko peponi aka mbinguni? upo duniani, migogoro haiishi na ndiyo maana kila siku tunatatuwa.
 
ccm ndio chanzo cha migogoro.Jk huyu mkwere hatutamsahau

Huyo hamtamsahau kwa kuwa hakuna aliyefanya mema zaidi kwa Tanzania hii zaidi yake, chaguwa lolote tumpime na wa kabla yake.

Una miaka mingapi?
 
Back
Top Bottom