Uchaguzi 2020 CCM acheni kutisha wamiliki wa shule/vyuo binafsi. Eti taasisi zao zitafuatiliwa Lissu akipata kura nyingi

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,488
2,000
Kuna baadhi ya viongozi wa CCM wanaenda kwa wamiliki wa shule/ vyuo binafsi kuwatisha.

Wanawaambia kuwa endapo ikibainika Lissu anaongoza kwa kura ktk vituo vya kupigia kura vilivyo jirani ama ndani ya taasisi hizo, basi taasisi hizo zijiandaye kushughulikiwa baada ya uchaguzi.

Eti kwamba itaonekana taasisi hizo zimepokea fedha toka Chadema ili taasisi hizo zitoe ushawishi kwa wanafunzi kumpigia Lisu kura. Jamani?

Lissu mwenyewe hana hata hela ya kampeni anapitisha bakuli kila mkutano. Atapata wapi hela ya kuhonga?

Wanawatia presha bure watu wa watu. Sasa wamiliki wafanyeje? Wanashughulikiaje suala kama hilo?

CCM mbona mmepaniki Sana??? Kwani lazima mshinde ninyi?
 

Lord denning

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
6,926
2,000
Hawajawatisha wamiliki wa vyuo na shule binafsi tu, wamewatisha hadi ITV saivi kwenye taarifa ya habari ya sa mbili usiku hawaoneshi mikutano ya Lissu jinsi anavyofunika huko.

Tukisema CCM haistahili tena kuongoza hii nchi tunamaanisha kweli, kama tumefikia hatua hii kwenye nchi tuliyopata Uhuru miaka karibu 59 iliyopita na tunafanyiana hivi, hiki ni kielelezo tosha kuwa by hooks or crooks, CCM lazima watoke madarakani mwaka huu
 

Papy ndombe

JF-Expert Member
Oct 24, 2020
3,765
2,000
Badala ya kupambana na shida za watz eti wanapambana kuuwa upinzani kumbe jibu wamelipata. Wawatumie mapolisi wapige mabomu mioyo ya watz ili iipende ccm.

Ukisomesha watu namba jiandae kuzisoma kura zao. Tukirudia kosa Tena tumekwiishaa tutalimia kucha atohitaji Tena kura zetu, atatumaliza, furaha yake ni kuona machozi ya watz. Kwake visasi ni sawa na kunywa pepsi
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,282
2,000
Bila kuweka source iliyo na habari kamili..
Mleta mada nitaendelea kukuona Mhuni tu.
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,076
2,000
Kwa Hali ilivyo no way kura apewe lissu,liwalo na liwe.tumetishiwa tangu mwaka 1977 Hadi leo.
Kuna baadhi ya viongozi wa CCM wanaenda kwa wamiliki wa shule/ vyuo binafsi kuwatisha.

Wanawaambia kuwa endapo ikibainika Lisu anaongoza kwa kura ktk vituo vya kupigia kura vilivyo jirani ama ndani ya taasisi hizo, basi taasisi hizo zijiandaye kushughulikiwa baada ya uchaguzi.

Eti kwamba itaonekana taasisi hizo zimepokea fedha toka Chadema ili taasisi hizo zitoe ushawishi kwa wanafunzi kumpigia Lisu kura. Jamani?

Lissu mwenyewe hana hata hela ya kampeni anapitisha bakuli kila mkutano. Atapata wapi hela ya kuhonga?

Wanawatia presha bure watu wa watu. Sasa wamiliki wafanyeje? Wanashughulikiaje suala kama hilo?

CCM mbona mmepaniki Sana??? Kwani lazima mshinde ninyi?
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
11,465
2,000
Huo ni uwongo wa Chadema mwisho wao ni October

Kuna watu wameshashindwa wanachofanya ni kuandaa vidumu vya petrol, visu na mawe

Waambie vijana wako wakapige kura warudi nyumbani kufuatilia matokeo ili hao waliojiandaa wabaki wenyewe huko mabarabarani
 

Kiongozi mkuu2020

JF-Expert Member
Aug 8, 2020
1,571
2,000
Kuna baadhi ya viongozi wa CCM wanaenda kwa wamiliki wa shule/ vyuo binafsi kuwatisha.

Wanawaambia kuwa endapo ikibainika Lisu anaongoza kwa kura ktk vituo vya kupigia kura vilivyo jirani ama ndani ya taasisi hizo, basi taasisi hizo zijiandaye kushughulikiwa baada ya uchaguzi.

Eti kwamba itaonekana taasisi hizo zimepokea fedha toka Chadema ili taasisi hizo zitoe ushawishi kwa wanafunzi kumpigia Lisu kura. Jamani?

Lissu mwenyewe hana hata hela ya kampeni anapitisha bakuli kila mkutano. Atapata wapi hela ya kuhonga?

Wanawatia presha bure watu wa watu. Sasa wamiliki wafanyeje? Wanashughulikiaje suala kama hilo?

CCM mbona mmepaniki Sana??? Kwani lazima mshinde ninyi?
MUMEANZA KUWEWESEKA MAPEMA. TUTAWAGARAGAZA HAPO KESHO KUTWA NYINYI NA MABEBERU WENU.
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
30,813
2,000
Kuna baadhi ya viongozi wa CCM wanaenda kwa wamiliki wa shule/ vyuo binafsi kuwatisha.

Wanawaambia kuwa endapo ikibainika Lisu anaongoza kwa kura ktk vituo vya kupigia kura vilivyo jirani ama ndani ya taasisi hizo, basi taasisi hizo zijiandaye kushughulikiwa baada ya uchaguzi.

Eti kwamba itaonekana taasisi hizo zimepokea fedha toka Chadema ili taasisi hizo zitoe ushawishi kwa wanafunzi kumpigia Lisu kura. Jamani?

Lissu mwenyewe hana hata hela ya kampeni anapitisha bakuli kila mkutano. Atapata wapi hela ya kuhonga?

Wanawatia presha bure watu wa watu. Sasa wamiliki wafanyeje? Wanashughulikiaje suala kama hilo?

CCM mbona mmepaniki Sana??? Kwani lazima mshinde ninyi?
Sasa hivi mtu yeyote hata mwenye jezi ya yanga akiongea kitu dhidi ya upinzani bavicha wanaogopa na kuja kufungua uzi...
 

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
6,936
2,000
Hahah Watanzania tunajambo letu jumatano

Tunahasira na msaliti wa Nchi kutoka ubeligiji
Kuna watu wameshashindwa wanachofanya ni kuandaa vidumu vya petrol, visu na mawe

Waambie vijana wako wakapige kura warudi nyumbani kufuatilia matokeo ili hao waliojiandaa wabaki wenyewe huko mabarabarani
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
6,525
2,000
Kuna baadhi ya viongozi wa CCM wanaenda kwa wamiliki wa shule/ vyuo binafsi kuwatisha.

Wanawaambia kuwa endapo ikibainika Lisu anaongoza kwa kura ktk vituo vya kupigia kura vilivyo jirani ama ndani ya taasisi hizo, basi taasisi hizo zijiandaye kushughulikiwa baada ya uchaguzi.

Eti kwamba itaonekana taasisi hizo zimepokea fedha toka Chadema ili taasisi hizo zitoe ushawishi kwa wanafunzi kumpigia Lisu kura. Jamani?

Lissu mwenyewe hana hata hela ya kampeni anapitisha bakuli kila mkutano. Atapata wapi hela ya kuhonga?

Wanawatia presha bure watu wa watu. Sasa wamiliki wafanyeje? Wanashughulikiaje suala kama hilo?

CCM mbona mmepaniki Sana??? Kwani lazima mshinde ninyi?
Hata kutuma jina TUNDU au LISSU kwa voda au Airtel haiendi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom