Hapo wanapachikana kwanza then ndio wawaite na mtaona,
utumishi hawatatoa majina hayo ila wenyewe tpa watawapigia watu CM direct ya kuwa wamefanikiwa kupata kazi.
Haya mshirika mengine yanatumia utumishi km sehemu ya kuzuga tu kwa mkuu ili waonekane wanafuata process kihalali.
Ni hivi Mkuu na kwa wengine .
TPA kwa mujibu wa Sheria yake ,waajiriwa wake lazima kabla ya kuajiriwa
wathibitishwe na Bodi ya TPA.
Hivyo basi kwenye mchakato wa ajira za TPA ,kupitia Sekretarieti ya Ajira, inachotokea baada ya Sekretarieti ya ajira kukamilisha mchakato wote wa ajira na kuchagua waliofauli usaili ,sekretarieti ya ajira inawapelekea TPA majina hayo ambapo TPA inapeleka majina hayo kwenye Bodi yao ili iyabariki (huo ni utaratibu tu wa kisheria) kwani kwa mujibu wa Sheria ya TPA Bodi ndiyo inaajiri, hapa Bodi inayabariki tu hayo majina haiwezi kuongeza au kupunguza jina.
Bodi ikishapitisha/kubariki majina hayo TPA inatoa taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira ili watu hao watangazwe kwenye website kama kuna ulazima.(wanaopangiwa nafasi za uongozi hawatangazwagi).
Sasa kinachotokea unakuta Bodi imeshapitisha majina na Menejiment imeanza kuwaita watu kuripoti kazini lakini Sekretarieti inakuwa imechelewa kubandika tangazo,
mara nyingi huu uchelewaji unakuwa wa muda mchache, mfano unaweza kuta TPA imeanza kuwapigia watu simu waripoti kwa ajili ya taratibu za kukamilisha ajira kuanzia asubuhi, ila Sekretarieti ya ajira itaweka kwenye website majina hayo jioni.
Kimsingi TPA hawawezi kuongeza wala kupunguza mtu kenye ajira iliyofanywa na Sekretarieti,
Let say hata ikitokea mtu kapangiwa kazi na Sekretarieti lakini hajataka kuripoti au anakuja kuripoti na kuondoka labda hajaridhika na maslai TPA haiwezi kuweka mtu mwingine, Inawasiliana na Sekretarieti ya Ajira ndio wataleta replacement.
Kwa sasa ajira za TPA hazipo kiujanjaujanja kama zamani ambapo watu walikuwa wanaleta ndugu zao ndio maana TPA kila bosi ana ndugu yake pale, TPA kuna ndugu wengi sana ambao waliingiza na kiujanjaujanja huko nyuma.