Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,762
Points
2,000
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,762 2,000
Kati ya majina haya unakosa mkuu

Ramadhani juma salumu
Juma ramadhani simba
Juma saidi ramadhani
sorry naomba tuchati pm hapa majina yakionekana sio vizuri
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
926
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
926 1,000
Shukrani sana kwa taarifa,kwa shazi hili waliloita nimekosekana
Hata mm eti kwenye rundo la watu 250 jina langu halipo hadi najiuliza kuna formula gani hapa inatumika.
 
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
513
Points
500
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
513 500
Ivi ndugu zangu lugha gni uwa inatumika ya malkia au y kwetu namongo
 
lucky lefty

lucky lefty

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
424
Points
500
lucky lefty

lucky lefty

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
424 500
Jamaa sijui majina wameyatoa wapi haya mbona watu wengi hawapo
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,202
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,202 2,000
Ivi ndugu zangu lugha gni uwa inatumika ya malkia au y kwetu namongo
Kada gani ila ni Malkia hutumika vipi unaogopa Lugha Mkuu ila mbona kiswahili ndicho kigumu kwenye Usaili maneno yote hupotea.
 

Forum statistics

Threads 1,303,753
Members 501,127
Posts 31,491,584
Top