Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
2,180
Points
2,000
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
2,180 2,000
Mdau wangu aliiona karatas yenye majina yetu, alikua karibu na msaili aliyetuita majina.
Sisi wamechukua written performance watajumlisha na oral performance then watagawa kwa mbili.. Wastan wako ndo your final results, labda ndo utaratibu mpya..

So aliyepasua written ana possibility kubwa ya kushinda

na unajua account tech, control tower, occ officer, nurse midwife, lab tech, operation clerk, technician civil, tech mechanical, tech electrical, fire fighter, artisan 01 electr, pamoja na driver wote ao walkua chini ya 100 ko napinga yule alosema kada zote zlkua chini ya 60
 
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
223
Points
250
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2019
223 250
Mdau wangu aliiona karatas yenye majina yetu, alikua karibu na msaili aliyetuita majina.
Sisi wamechukua written performance watajumlisha na oral performance then watagawa kwa mbili.. Wastan wako ndo your final results, labda ndo utaratibu mpya..

So aliyepasua written ana possibility kubwa ya kushinda
dah nmekuelewa sana mkuu
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
431
Points
500
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
431 500
Mdau wangu aliiona karatas yenye majina yetu, alikua karibu na msaili aliyetuita majina.
Sisi wamechukua written performance watajumlisha na oral performance then watagawa kwa mbili.. Wastan wako ndo your final results, labda ndo utaratibu mpya..

So aliyepasua written ana possibility kubwa ya kushinda
nyie hamkua na practical??
 
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
223
Points
250
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2019
223 250
awapotez mda sema ntaanguka koz ya practical kama wakijumulisha, ila waspojumulsha ntakua na imani ila sio uhakika
 
A Boy From Kigoma

A Boy From Kigoma

Senior Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
169
Points
250
A Boy From Kigoma

A Boy From Kigoma

Senior Member
Joined Feb 3, 2018
169 250
Kwa Security Guard Mambo Yalikuwa Ya Kawaida , Maana Cabinet Inawatu 4 Maswali Yao Yapo 5 Wamekwisha Ya Print Na Kila Swali Ni Dakika 2 Kwa Hiyo Una Dakika 10 Za Kutamba ..... Swali Ilikuwa Rahisi
Ni Tell Us Short Story Abt Your Life , Mengine Yote Ni Masuala Ya Ulinzi Sema Kila Swali Una Mention 5 Point , Kwa Iyo Inabidi Uwe Xhap
 
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
223
Points
250
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2019
223 250
Kwa Security Guard Mambo Yalikuwa Ya Kawaida , Maana Cabinet Inawatu 4 Maswali Yao Yapo 5 Wamekwisha Ya Print Na Kila Swali Ni Dakika 2 Kwa Hiyo Una Dakika 10 Za Kutamba ..... Swali Ilikuwa Rahisi
Ni Tell Us Short Story Abt Your Life , Mengine Yote Ni Masuala Ya Ulinzi Sema Kila Swali Una Mention 5 Point , Kwa Iyo Inabidi Uwe Xhap
ttzo wakijumulisha point na za practical m nshaungua
 
H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
27
Points
45
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
27 45
Kwa Security Guard Mambo Yalikuwa Ya Kawaida , Maana Cabinet Inawatu 4 Maswali Yao Yapo 5 Wamekwisha Ya Print Na Kila Swali Ni Dakika 2 Kwa Hiyo Una Dakika 10 Za Kutamba ..... Swali Ilikuwa Rahisi
Ni Tell Us Short Story Abt Your Life , Mengine Yote Ni Masuala Ya Ulinzi Sema Kila Swali Una Mention 5 Point , Kwa Iyo Inabidi Uwe Xhap
So walikua hawaangalii confidence yako wala usmart wako na wala jinsi unavyojieleza au Mradi tu ujibu maswali ma5 kwa usahihi???
 
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
223
Points
250
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2019
223 250
ila nmenogewa zikija tena kutoka nalala nao mbele, ety wanauliza historia yangu, ila nmepata experience na nmegundua stakuja kufanya interview ya utumishi wa umma raisi kama ya jana, na nmegundua bora kuanzia kazi ndogo ukaja kubadilisha kitengo kuliko kukurupukia mambo makubwa, ukiwa na bachelor ukafanya interview na mtu wa diploma au form four kama unajua nini unafanya una uwezekano wa kushinda kuliko kufanya na bachelor wenzio, ila vitendo vilinikamata japo sijilaumu maana nilikua sijui ila waspojumulisha apa apa ndugu zangu
 
H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
27
Points
45
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
27 45
ila nmenogewa zikija tena kutoka nalala nao mbele, ety wanauliza historia yangu, ila nmepata experience na nmegundua stakuja kufanya interview ya utumishi wa umma raisi kama ya jana, na nmegundua bora kuanzia kazi ndogo ukaja kubadilisha kitengo kuliko kukurupukia mambo makubwa, ukiwa na bachelor ukafanya interview na mtu wa diploma au form four kama unajua nini unafanya una uwezekano wa kushinda kuliko kufanya na bachelor wenzio, ila vitendo vilinikamata japo sijilaumu maana nilikua sijui ila waspojumulisha apa apa ndugu zangu
Kama ulijibu maswali yote kwa usahihi why do you worry? We kama umejibu vizuri bila mikurupuko yako unayotukurupukia hapa basi utapass
 
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
223
Points
250
jonx

jonx

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2019
223 250
Kama ulijibu maswali yote kwa usahihi why do you worry? We kama umejibu vizuri bila mikurupuko yako unayotukurupukia hapa basi utapass
mzee, niljb fresh ila sijipi 100% maana maswali yalikua mepesi na naamini kila mtu alijibu vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,303,747
Members 501,127
Posts 31,491,166
Top