Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

calabash pub

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by babukijana, Sep 16, 2011.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    ndani ya calabaSh wana jf mpoo?naona kumekucha hapa
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Burudika kamanda
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kama kawa mkuu tunavunja mifupa
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipo hapa karibu na choo cha kike uko wapi wewe?
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    nje kabisa huku napunga upepo
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unafanya nini karibu na choo cha kike ? au humuamini shemeji unamsubiri mlangoni ? hahaha!
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    anapiga chaboooz
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    haya babu na hiyo konyagi bora upunge tu upepo
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    aisee mimi ndo sehemu yangu hapa ya kukaa,kila siku uporoto.Wewe uko wapi?
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama hamsubiri shemeji na hupenda kukaa hapa basi ni mtu wa 'kula na macho'

    mimi hapo hupita mchana kula ugali wa muhugo na samaki lakini usiku mitaa yangu San Ciiro na Bils.
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa mzee wa club,mimi lager tu halafu kulala
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    uporoto,kwani ww baunsa? haya banaa!
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapana mama ni mambo ya Dushelele si unajua weekend ?
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    jamaa wamenifurahisha sana na masebene yao.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,761
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Mnakumbuka kuswali kweli au ni bata kwa kwenda mbele.
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mzee kuswali kuna muda wake usitukate stimu
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mzee umelala hapo hapo calabash?
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ha ha haa,mkuu ndio napiga nswaki hapa kabla sijaendelea kuamsha
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kweli watu hatulingani haya bwana endelea kupombeka..
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kuna big screen hapo nije kucheki game ya Arsenal?
     
Loading...