Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwabwa naomba jibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 25, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,025
    Likes Received: 6,913
    Trophy Points: 280
    Jina lako linafanana na zile tabia zilizo sababisha sodoma na gomora zichomwe kwa ndimi za moto kutoka mbinguni.
    Umekuwa mstari wa mbele kwenye kutete haki za mashoga,
    ulipokuwa una laani kitendo cha nchi za weusi kufungwa na waarabu ulisema ndio maaana umeamua ujichubue ili kuikimbia laana ya rangi ya ngozi nyeusi.
    Swali langu ni hili: Je wewe ni shoga?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huyo ni masalio ya sodoma na gomora no comment
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo nenooooooooooo
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mmmh dunia imefika kikomo
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona atuambii kama yy ni shoga tumpeleke kwenye chama cha mamemde
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    majibu ni haya...................

    Posted By BWABWA
    Re: Hodi! Hodi!

    preta mpaka sasa hivi hujalala? pole sana, mimi shoga wa kinyume na maumbile, usihofu lakini...hii inatokana na maumbile ya kuzidiwa hormons nyingi za kike mwailini

     
  7. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,685
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nafikiri keshajibu na kujifafanua vizuri zaidi kwenye thread yake ya utambulisho. Ila sijui ukiwa shoga basi kujichubua ni sehemu ya dili. Au ndio wale ambao wangetaka wawe jinsia tofauti.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mh jf imeingliwa
     
  9. P

    PELE JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi thread za siku hizi hazionyeshi kama JF ni "home of great thinkers." Standard ya hali ya juu iliyokuwepo siku za nyuma inazidi kushuka siku hadi siku.
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Asante Bujii, ulonena ni ya kweli, wengi humu jamvini wamekua wakinishangaa, sasa kwa nini nifiche hali niliyokuwa nayo? hiyo ndio hali halisi, hayo ni maumbile.Hamjui kama mficha uchi hazai. Haya mambo bado ni mageni kwa nchi zetu, lakini polepole sasa yanaanza kuenea, mwisho mtazoea tu.Kama kuna mtu yuko serious na mimi, niko teyari hata kutoa namba yangu ya simu tuwasiliane. Swali la nyongeza?...
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwabwa , ukweli ni kwamba mambo unayo fanya sio mageni katoka nchi hii na utakuta hawa hawa wanaao kuuliza na kukutukana ndio kisiri wadau wakubwa wa mambo hayo.

    Hayo mambo ni yapo sana tuu, siku zote tunasiakia Anti Juma, Anty Musa ,Anti Chiddy , kwani ni nini hao si mshoga, ila katoka utamaduni wetu , Shoga ni yule anaye liwa tuu, ila ukweli ni kwamba wanao kula na wanao liwa wote ni mashoga na utakuta mamende wengi wapo kwnye jamii yetu ila hawajichukulii kuwa nao ni mashoga na ndio wa kwanza kukemea .
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa yangu Mombasa anaulizia kama unatoa tiGo! nitumie namba yako kwenye PM nikuunganishe
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    tafuta mume akuoe acha usodoma
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani kama mmeamua kuua JF.. Mseme.. Sisi wageni tukimbilie wapi?
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamaa yupo free acha kusingizia ndg mombasa
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,717
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Mods;

    sikuwahi kuiona hii thread na I do believe na nyie hamkuiona .

    Mmeona haya maneno ya Bwabwa na still thread iko free!

    Swala langu ni kuwa sitambagua, kumchukia wala kumponda huyu mtu anayeitwa Bwabwa. According to my view, sidhani kama anataka msaada hapa wankutatua tatizo lake isipokuwa anatangza uchafu. Pili kwa kumsaidia nadhani angeenda kwa wanasaikolojia, lakini kwa imani yangu mimi I am 100% sure than Jesus can heal him perfectly and permanently.

    Nina hakika Bwabwa angetafuta washauri bila hata kujitanga humu.

    Hii thread kuachiwa kutaleta double standards na ndio dunia inakoelekea

    1. Kuna watu watasema hormone zimewazidi hivyo hormone zao zinawaruhusu kulala na wanyama!

    2. wengine watasema hormones zao zinawaruhusu kulala na watoto wadogo

    3. Wataamka wengine na kusema hormones zao zinawaruhusu kuchuna ngozi na kunywa damu, wasipofanya hivyo watakufa

    4. watatokea wengine na kusema, wanapenda mapenzi ya kubaka, hormones zao zinawaruhusu kubaka mwanamke yeyote yule

    This issue is a ticking bomb that has domino effect in destroying moral standards of human. I do know that we have disabled people, some can not see, others can not walk. Lakini sijaona hata sikumoja wakiwalazimisha watu wawe kama wao, au wakijitangaza kuwa wao vilema.

    Kama kweli unajiona huko hivyo, na sababu siyo malezi au kutaka mwenyewe, na unafikiri umezaliwa hivyo, jihesabu kuwa kilema. Usimtukane Mungu wala kuwachafua wengine kwa sbabau wewe ni kilema wa hormones!

    Please, believe me Jesus can make you free, HE can recreate you, you will enjoy your manhood with muscline behaviour, you will never ever think about this issues. This can happen only if you believe and allow him to work in your life, test him he is free!!!!
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Bwabwa... the Great stinker!!!
     
  18. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,603
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Maneno mazito haya... lakini kumbuka hajasema anahitaji msaada yeye anafurahia jinsi alivyo

    Mods, hebu futeni hizi threads za namna hii za ut@mu ilishakufa
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mh! Haya makubwa.. Mods tunaomba mtupe msimamo wa JF khs watu wa aina hii. Binafsi nashauri wafungiwe manake kwa mujibu wa utamaduni wetu, hii tabia hairuhusiwi kwenye jamii.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,100
    Likes Received: 7,168
    Trophy Points: 280
    Kwa nn hairuhusiwi? una data/fact?
     
Loading...