Buriani Amina Chifupa!

Buriani Amina Chifupa!

Habari nzito sana na nasema kabisa kuwa hii siyo bure; ni vigumu mtu kuniambia kuwa huu ni ugonjwa wa kawaida nikakubali. Huyu dada alikuwa mzima kabisa mpaka pale walipomzulia lile skendo na kuzuiwa asiizungumzie. Kuanzia hapo ndipo tukasikia hali yake siyo nzuri mpaka leo; niliwahi kusema kuwa hiyo itakuwa ni "polonium-210," and I still believe so.

Nasikia katika kinyang'anyiro cha madaraka ndani ya CCM polonium-210 ni ya kawaida sana, na yeye siyo victim wa kwanza. Baba yake alifanya makosa sana kumzuia wakati ule, ni afadhali angesema yaliyokuwa moyoni mwake kuliko kufariki nayo na hivyo kuwaacha wabaya wake wakifurahia.

Yaani msiba huu umeniboa kweli kweli, ngoja nifunge ofisi kurudi nyumbani kupumzika kwa vile hakuna nitakalofanya la maana tena.

MUNGU AILAZE PEMA PEPONI ROHO YA DADA NA MBUNGE WETU AMINA.
I guess ndiyo maana Zitto hataki kuliongelea hili kwa vile anajua utata wake. Na kwa matukio haya, nadhani msimamo wake ni sahihi kabisa kabisa.
Mkuu Kichuguu habari hope upo salama!
 
Back
Top Bottom