Lukolo
JF-Expert Member
- Dec 2, 2009
- 5,143
- 3,212
Aliivamia hoja bila kuijua, ndiyo maana anashindwa kuitetea. Nilimwandikia aniambie kwanini amekopi hoja yangu bila kuniconsult akajikausha. Sasa aitetee basi, kwanini anawarukia watu?Mbunge wa nzega dr. Hamis kigwangala wakati akijibu na kuhitimisha hoja yake bungeni anashindwa kufanya hivyo bali anamshambulia tu Tundu lissu, kwa mimi namshangaa msomi daktari akishindwa kukontrol hasira zake na kuonmgea matusi bungeni! Nashangaa sana jamani hiki kitendo na naibu spika anaruhusu tu vitu kama hivi ndani ya bunge letu.