Bunge lageuzwa ukumbi wa ngonjera.

Bunge lageuzwa ukumbi wa ngonjera.

Kazi kweli kweli..wasomi wa hii nchi ni pumba tupu...CCM kama haya ndiyo majembe yao imekula kwao....
 
Hoja imeisha kwa vijembe tu hakuna lolote. Napingana na waliosema mbunge kwenye katiba awe graduate nadhani kumbe elimu sio kipimo cha ustaarabu.

umeona eh, ngoja tuendelee kuwafatilia. lakini, kosa lilitokea pale sera ya usomi ilipotolewa kuwa at least muomba ubunge awe anaeleweka kielimu. hapo ndio zimezuka digree na masters na phd zisizo na vichwa wala miguu. sasa unategemea hao waliofight by crooks n hooks kuzipata wana kitu kichwani?
 
Nimeudhika zaidi na jinsi Ndugai alivyozima hoja ya Mh. Mnyika kwa vitu visivyo vya msingi.

Hoja yenye maslahi kwa watu wa Dar.

Hoja ya kutaka hatua za dharura zichukuliwe kutatua tatizo la maji.

Anamkomoa mbunge wa upinzani au wananchi?
 
Hapo kwenye blue, Lissu alikuwa anawasilisha hoja gani hadi yamemkumba hayo na huyo KIGWA wa JF??



Mkuu Chakaza, hebu nipe hoja ya Lissu japo kwa muhtasari tu

Binafsi niliona kama alishauri vijana wasipewe mikopo bila kuandaliwa vizuri, isije kupotea kama mamilioni ya JK.
 
Nimeudhika zaidi na jinsi Ndugai alivyozima hoja ya Mh. Mnyika kwa vitu visivyo vya msingi.

Hoja yenye maslahi kwa watu wa Dar.

Hoja ya kutaka hatua za dharura zichukuliwe kutatua tatizo la maji DAR.

Anamkomoa mbunge wa upinzani au wananchi?

usiseme dar malizia na mikoa yote nchini!!!kuna watu wana aleji na dar wakisikia hivyo watapinga hiyo project.Mnyika anapigania upatikanaji wa uhakika wa maji kwa nchi nzima.
 
Kingwangala anasema tangu leo anamtangaza Tundu Lissu kama adui namba moja wa vijana Tanzania.
Mwanasheria mkuu wa serikali amesimama na kumtaka afute maneno yake pamoja na Ndugai kukazia lkn aliendelea kusema eti yeye ni level nyingine hawezi kupingana na watu wasiojua kinachoendelea

mh kigwangala nimemuona akiongea utadhani kalewa pure, anatukana utadhani yuko kwenye danguro...anasema benki kuu wanatoa dhamana kwa wajasiriamali bila hata ya kuwa na mali, yani wanatoa dhamana ya kwenye makaratasi,yani ni tahaira pekee anaweza kuwa level ya mh kigwa, jf uyu jamaa yupo kama mwanajf mwenzetu ila nadiriki kusema anawadharirisha jf great thinkers

Ivi turudi kwenye masuala ya credit hasa letters of credit, benki kuu kweli inaweza kumpa letter of credit mtu asiye na kipato chochote ili akapate mkopo?huo ni uchumi wa wapi kama si uendawazima? apo kigwa analeta ujinga hata kama anajifanya kuwa upande wetu vijana ila si kiuendawazimu vile. Kigwa kama ni msomi basi anafaa kurudi shule ata aksoma na first year wanaojifunza what is economics. ivi kigwa anajua hata iyo letter of credit au anaongea ongea tu? back to-kumsema Lissu kuwa ana matatizo ya kiafya, je huo ndo mwongozo wa kitabibu au ni ushenzi?kigwa ni kiongozi jinga ktk taaluma yake na naona hajui code of conduct na ethics za udaktari...
 
Kwnai kusoma ndyo mwisho wa ujinga? Nyambafu zake!

Kingwangala kasema yeye ni msomi mwenye masters ya uchumi na kwa sasa anafanya Phd sijui ya vitu gani vile, kwa hiyo hawa wapinani watulie dawa iingie.
 
kingwangala kasema yeye ni msomi mwenye masters ya uchumi na kwa sasa anafanya phd sijui ya vitu gani vile, kwa hiyo hawa wapinani watulie dawa iingie.

kingwangala........najua ana bachelor ya udaktari wa watu ya muhimbili (md).......then masters ya uchumi???????? ndio yale yale ya mathayo david....ana bachelor vet ,medicine (bvm) ya sua halafu ana phd ya uchumi??????????????????????
 
Nilimwambia dr HKigwangalla mzee wa vitumbua kuwa hana uwezo, ajawai kuwa na uwezo, atokuwa na huwezo wa kumpa shule mh Tundulissu zaidi ya kutukana!

Nimekubali dr HKigwangalla ana mzidi Tundulissu matusi!

Pole sana kwa kuzidiwa na hoja!
 
Last edited by a moderator:
Hoja imeisha kwa vijembe tu hakuna lolote. Napingana na waliosema mbunge kwenye katiba awe graduate nadhani kumbe elimu sio kipimo cha ustaarabu.

Ni kweli Mkuu uongozi sio elimu ni weledi ndio maana Dr Slaa akamchagua makamu wake wa rais STD 7kama tumeya uchaguzi ingetenda haki 2010. Mke wangu ni phd lakini nikiangaliaga Naona Hata Hana tofauti kubwa na STD 7. Mbona jk ni Dr na anashindwa ata na certificate makinda?
 
KIGWANGWALA NI MPUMBAVU!
Ukihangaika kumwelimisha mpumbavu unapoteza muda wako. "UPUMBAVU NI KIPAJI" Mwalimu Nyerer alisema.
Upumbavu ni kama kipaji cha ufupi...mtu mfupi hawezi kujirefusha.
Namwona na huyo dokta sijui nini naye ni mpumbavu namba moja!
Kwa nini usijenga hoja na badala yake umshambulie mtu kwa matusi?
Wapumbavu kama hao wanapaswa waadabishwe kwa kura!
Nitashangaa wanachi wake kama wataendelea kumpigia makofi na kumchagua tena awawakilishe...mpumbavu atakuelimisha jambo gani?
 
KIGWANGWALA awajibishwe kama ambavyo wabunge wa upinzani wakitukana wanavyowajibishwa....kuachiwa mambo haya ndio inajenga uthibitisho kuwa, kuna 'upendeleo' kwa wabunge wa ccm. K wa kuwa hakuna aliye juu ya sheria...aadabishwe kama wengine wanavyoadabishwa!
 
Hahaha!naona watanganyika mmechachamaa mwaka huu,tahadharini na vita vya wenyewe kwa wenyewe.
 
Back
Top Bottom