Bunge la 10 likiongozwa na mwanamama Tegemeeni kusikia haya hapa kwa Spika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la 10 likiongozwa na mwanamama Tegemeeni kusikia haya hapa kwa Spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzalendo2, Nov 11, 2010.

  1. m

    mzalendo2 Senior Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bunge la mwaka huu likiongozwa na mwanamke tegemea kusikia maneno ya kitchen party bungeni kama!!!!!!!!!
    "muheshimiwa waziri heshima yako inashuka"
    "muheshimiwa mbunge limekuganda"
    "muheshimiwa zitto unikome kama ulivyolikoma titi la mama yako"
    "muheshimiwa utajiju"
    ..."muheshimiwa unalo"............ongezeni mengine jamani!!!!!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    muheshimiwa habari ndio hiyo
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Anna Makinda sio sampuli ya walina Sophia Simba ingawa wote wako CCM!!
     
  4. m

    mzalendo2 Senior Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mHESHIMIWA mBOWE INAONEKANA MTARIMBO UMELALA DORO HUNA HOJA UNALETA VIOJA BABU WEEE KAA CHINI
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    halo halooo, uuuuwiiii hata mkisusa si twala!
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,328
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mh. Hilo limekuganda!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    inahuuu?
     
  8. m

    mzalendo2 Senior Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bi halima mdee umekurupuka hata poda hujaeka unanuka kikwapa haya changia hoja, na mwaka huuu halo haloooo wapinzani mpo naona mmedorora
     
  9. B

    Bevance New Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli bungeni hapatakuwa patamu as before. Huyu mama amekaa mjengoni sana na kwa mawazo yangu!angekuwa kichwa siku nyingi angekuwa speaker.I think thithiem wamechoka na wanachinjiana baharini wenyewe hasa kwa kummwaga sita. Ushauri wangu ni kwa wapinzani kujipanga as wataneemeka sana na huu mparanganyiko.
     
  10. m

    mzalendo2 Senior Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babuuuee mm si wa kidumu babuuuu mm wa full tenki
     
  11. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    haya mashosti changieni mada jamani
     
  12. T

    Tofty JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Una kiherehere kama nywele babu weeeeeeeeeeeeeeeee.......Y2K manjonjo...CCM mbona tarabu tupu jamaniiiiiiiiiiiii
     
  14. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,985
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wanawake siku zote watabaki kuitwa wanawake..!!!!!!!!!!!:smile-big::bowl:
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utajibeba bibie/babue!!
     
  16. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mheshimiwa waziri jibu swali acha kihere here kama panya kaona wageni!kihere here hakihusu hapa!
     
  17. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona mimi sikuona tatizo la sofia? yale maneno alitamka nje ya bunge tena katika kikao cha ndani cha cha na ktika hali isiyokuwa rasmi, mnyonge mnyongeni lakini....
     
  18. P

    PWG2 New Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babueee! msinichoshe, nisiwachoshe kiufupi tusichoshane! lete new mada!!!!
     
  19. c

    chanai JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote mlioandika kuhusu wakina mama mnahitaji msaada wa uelewa kwamba binadamu wote ni sawa na wanamama ndio wenye busara kuliko zenu mmejionyesha kwa uandishi wenu wa kudhrau wanawake. POLENI NATAMANI MUENDE KOZI YA GENDER. NADHANI HAMJASOMA POLENI SANA . pIA HAMNA HESHIMA . ppOLENI SANA NA nIMEWASAMEHE BURE
     
  20. A

    Audax JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa tarifa yeni acheni dharau na matusi, atawasuprise anna makind.Ndo mtajua kuwa anaweza.Big up annna makinda.
     
Loading...