Buguruni: Profesa Lipumba anaongea na Wanachama wa CUF muda huu

Buguruni: Profesa Lipumba anaongea na Wanachama wa CUF muda huu

Wafanyabiashara buguruni rozana hao,apo washaahidiwa posho la 20,000 baada ya kikao hicho cha Lipumba
 
Kuna msemo mmoja unasema hivi NITOLEE UENDAWAZIMU WA CUF KUMSIMAMISHA LIPUMBA KILA MWAKA KUGOMBEA UCHAGUZII WA RAIS,,,Sasa nimekubali kweli wanachama wa cuf hawaeleweki kbs wanasikiliza nini hapo !
 
CUF inapitia kwenye mtanziko mkubwa sana wa kisiasa toka chama hicho kisajiliwe.Inahitaji umakini wa hali ya juu kutatua na huyo Lipumba afukuzwe uanachama kabisa maana chama si mali yake na uenyekiti si mali yake.Ni prof.gani huyo anayetumika kihivyo?
Kwa nini asifukuzwe Maalim kwa kosa la kutomtii Mwenyekiti?
 
watu 42 tu wanatosha kumvua uanachama mwenyekiti, hebu kuweni serious, au mimi ndo sijaelewa? halafu wapewe urais, kigenge cha watu wasiozidi 50 kinaweza kufanya fitina ya kumvua uanachama amiri jeshi mkuu, msajili kama cuf wana katiba ya hivi inashangaza
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Hapo polisi hawaoni mkutano wa hadhara uwo?
Ndio maana Maalim Seif akaliona hilo akatumia BUSARA kuwa, sisi ya kwetu tuyamalizie huku UNGUJA ili hao POLISI wasipate cha kusema wala kutenda,

Kwa kifupi POLISI wamepunguziwa kazi.
 
Kuna viongozi kama sikosei ni wa soka waliwahi kugombea ofisi kama lipumba, nani anakumbuka?
 
Kupata wahudhuriaji pale Buguruni au Kariakoo ni rahisi sana, hata mimi naweza kusanya zaidi idadi hiyo. Maana makundi ya watu yapo tayari maeneo hayo.
 
Back
Top Bottom