Buguruni: Profesa Lipumba anaongea na Wanachama wa CUF muda huu

Buguruni: Profesa Lipumba anaongea na Wanachama wa CUF muda huu

Prifesa safisha chama hicho, kilikuwa kimetekwa na CHADEMA.
 
Hiv watu wanapata mda wakumsikiliza huyo professa uchwara???...
Ni kweli watu wamekosa kazi kabisa hadi mda wakumsikiliza lee pumba unapatikana?? Truly that African were poorly mindset
 
Hivi Prof.yuko sawa sawa au kuna shida mahali? Nini kinamtuma kufanya haya,ni akili zake au kuna nini? yaani me naona km maigizo hivi,nikiwaza nacheka hata sielewi.
 
Hivi Prof.yuko sawa sawa au kuna shida mahali? Nini kinamtuma kufanya haya,ni akili zake au kuna nini? yaani me naona km maigizo hivi,nikiwaza nacheka hata sielewi.
Hunishindi Mimi mkuu, ilifika sehemu nikawaza angekua baba yangu sijui ningefanyaje....aibu hii
 
Huu mchezo hauhitaji hasira...hahaha unafanya mchezo na tumbo ww....
 
Siasa za Tanzania ni pasua kichwa. Kwa hiyo watu wako kabisa attentively wanamsikiliza
Bila elimu watu unaweza kuwa geuza geuza utakavyo, hata Dr. Slaa arudi leo na kusema bado ni katibu mkuu wa CDM, watu watajaa nyomi huku wakiimba - katibu katibu katibu !!! Wanaoelewa mambo ni 30% tu wengine tunajiendea tu upepo unakovumia!!
 
alihojiwa akawa analalamikia kupoteza saa yake ya bei mbaya wakati alipokamatwa na polisi mwaka jana na magari aliyosaidia kununulia chama pamoja na kompyuta km vp apewe vtu vyake asepe,me ananiua mbavu zangu siwezi kuendelea kucheka ntavunjika mbavu bure.
 
OFISI kuu CUF Buguruni Muda huu press ya Profesa Lipumba na wana CUF.Wakati huo huo kuna Mkutano wa Baraza kuu wa Chama wa CUF unaendelea hivi sasa Vuga,Unguja Zanziabr.
View attachment 407683 View attachment 407684 View attachment 407685
Hizi picha ni za Wananchama wa CUF wakisubiri Prof. Lipumba aje Kuongea nao. Hapa ni Buguruni Dar es Salaam.
njaa na kuiga mambo ya kipuuzi na ukosefu wa ajira ni tatizo kubwa sana Tanzania,yaani hata ukiitisha press conference au mkutano mwaka mzima kila siku huwezi kosa watu
 
CUF walikosea sana kutopitisha barua ya Prof.Lipumba ya kujiuzulu
 
alihojiwa akawa analalamikia kupoteza saa yake ya bei mbaya wakati alipokamatwa na polisi mwaka jana na magari aliyosaidia kununulia chama pamoja na kompyuta km vp apewe vtu vyake asepe,me ananiua mbavu zangu siwezi kuendelea kucheka ntavunjika mbavu bure.
[emoji15] [emoji15] ni kweli?[emoji23] [emoji23]
 
Lumumba imekosa "strategists" sasa haya mambo mbona wanayafanya wazi wazi sana?

Kuongea na wanachama si ni mkutano wa hadhara huo, kwani geshi limeruhusu?

Huu sasa utoto... Mnatufanya hatuelewi bana. Duh ama kweli kwenda shule si kuelimika. Lakini pia, siasa ni mchezo mchafuuuuu.
 
Back
Top Bottom