Brigadier General Kotta-Amefariki Dunia Ghafla!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,869
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,869 280
Wanabodi,

Nimepokea habari za kusikitisha na kuhuzunisha, Brigedia Jenerali Kotta, amefariki dunia kwa ghafla jana usiku, nyumbani kwake, Kunduchi Beach, jijini Dar es Salaam.

Nitawaletea taarifa zaidi kuhusu msiba huu mkubwa.

Brigedier Kotta, alikuwa ni mmoja wa Maofisa wa mwanzo wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania, JWTZ walio commision toka chuo cha Kijeshi cha Sundust, kilichopo nchini Uingereza miaka ya 60's na ni mmoja wa Makamanda wa Jeshi la Tanzania, walioongoza Vita vya Kagera akiongoza moja ya brigedi muhimu za JWTZ.

Baada ya vita, ni miongozi vya askari wa JWTZ waliotunukiwa na Baba wa Taifa, Mwalimu Nyerere, nishani za Ushajaa, Nishani ya Vita vya Kagera, Nishani ya Utumishi uliotukuka na Nishani ya Utumishi wa Muda Mrefu na Tabia Njema. Amelitumikia jeshi maisha yake yote mpaka alipostaafu rasmi kwa cheo cha Brigedia Generali. Kwa lugha ya wenzetu "One Star General"

RIP Brigadier General Kotta.

Up date:
Mazishi ni Ijumaa.

its with sadness we announce the sudden death of Brig Gen.Stephen William Kotta Sr. rtd, which occured on Monday 6th of December 2010.

Father to Steve William Kotta Jr, Doctor Major Yves Ulyses Kotta, Genevieve Therese- Marie Kasanga and Faraja Gloria Nyalandu

Father in Law to Isaack Wilfred Kasanga, Hon. Lazaro Samuel Nyalandu, Rhoda Memba Kotta and Charlotte Rukia Kotta

Granddad to Leroy Kotta, Steve Kotta-III Lorna Margaret Kotta, Clarissa Naomi Kasanga, Joshua Nathan Kasanga, Sarah Divine Nyalandu and Christopher Aman Nyalandu

Funeral arrangements are being held at his residence in
Kunduchi Mtongani and burial will be on Friday 10th of Dec

May the Lord rest in piece the soul of Brig Gen Kotta
Amen!

Kwa hisani ya blog ya U-Turn at www.u-turn.co.tz
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Pole wafiwa nadhani huyu ni baba mkwe wa mmoja wa waziri vijana ... Right?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Ni baba mkwe wa naibu waziri wa viwanda.!
 
The Inquisitive

The Inquisitive

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
178
Likes
1
Points
35
The Inquisitive

The Inquisitive

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
178 1 35
Pumzika kwa amani, mzee Kotta. Poleni wanafamilia katika kipindi hiki kigumu.
 
P

pierre

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
211
Likes
1
Points
0
P

pierre

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
211 1 0
Familia poleni sana maana nguzo muhimu kwa taifa imeondoka.Mungu atujalie tumpate atakayrchukua nafasi yake
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
R.I.P Brg Gen Kotta..
Pole Genevieve na mumeo Isaac kifo cha baba yenu mpendwa .Mungu awape nguvu kukabiliana na msiba huu mzito.
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Bwana ametoa Bwana ametwaa, Jina lake lihimidiwe. Poleni familia, Mwenyezi Mungu awatie nguvu.
 
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2009
Messages
466
Likes
89
Points
45
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2009
466 89 45
Mungu akituwezesha tutaonana Paradiso, :redfaces::redfaces::redfaces::redfaces::redfaces:
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
mkwe wa lazaro nyalandu naibu waziri wa viwanda na biashara
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Usisahau ni Kuna star wawili hapo ni baba kwa x Miss Tanzania ,Faraja Kotta na baba Mkwe kwa Lazaro .S.Nyalandu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Poleni wafiwa, Mungu ailaze roho ya Marehemu pema peponi. Amina.
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,055
Likes
488
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,055 488 180
RIP Brig. Gen Kotta
LAST POST
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,869
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,869 280
Up date:
Mazishi ni Ijumaa.

its with sadness we announce the sudden death of Brig Gen.Stephen William Kotta Sr. rtd, which occured on Monday 6th of December 2010.
Father to Steve William Kotta Jr, Doctor Major Yves Ulyses Kotta, Genevieve Therese- Marie Kasanga and Faraja Gloria Nyalandu
Father in Law to Isaack Wilfred Kasanga, Hon. Lazaro Samuel Nyalandu, Rhoda Memba Kotta and Charlotte Rukia Kotta
Granddad to Leroy Kotta, Steve Kotta-III Lorna Margaret Kotta, Clarissa Naomi Kasanga, Joshua Nathan Kasanga, Sarah Divine Nyalandu and Christopher Aman Nyalandu
Funeral arrangements are being held at his residence in
Kunduchi Mtongani and burial will be on Friday 10th of Dec
May the Lord rest in piece the soul of Brig Gen Kotta
Amen!
Kwa hisani ya blog ya U-Turn at www.u-turn.co.tz
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,869
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,869 280
Heshima za mwisho kifamilia zimetolewa jana nyumbani kwa marehemu.

Asubuhi hii, Misa ya itasomwa St.Albans Anglican church kuianzia saa 3-6, baada ya hapo mwili unapitishwa jeshioni Lugalo, kupata heshima za mwizo za kijeshi na baada ya hapo ni mazishi shambani kwake.
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731