Breaaking Neeeeeeeeeeeeeeewz


HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Points
2,000
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 2,000
Watu wasiojulikana wamevamia jengo lisilojulikana

Na kufanya tukio lisilojulikana na kukimbilia kusiko julikana na mpaka sasa hakuna kinachojulikana

Na mimi sijui ninachosema


Je wewe unaelewa unachosoma ??
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,086
Points
2,000
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,086 2,000
Ila wewe binti uko vizuri, hebu njoo pm nina zawadi yako huko!!!
 
mputamaseko

mputamaseko

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
1,406
Points
2,000
mputamaseko

mputamaseko

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
1,406 2,000
kupatwa kwa JF
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,032
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,032 2,000
Watu wasiojulikana wamevamia jengo lisilojulikana

Na kufanya tukio lisilojulikana na kukimbilia kusiko julikana na mpaka sasa hakuna kinachojulikana

Na mimi sijui ninachosema


Je wewe unaelewa unachosoma ??
Hapa tunasema shuzi limempata mjambaji aisee
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,902
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,902 2,000
mh! mnajaza seva za watu bure
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,350
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,350 2,000
Watu wasiojulikana wamevamia jengo lisilojulikana

Na kufanya tukio lisilojulikana na kukimbilia kusiko julikana na mpaka sasa hakuna kinachojulikana

Na mimi sijui ninachosema


Je wewe unaelewa unachosoma ??
Mbona na wewe hujulikani? Jianaume zima linajifanya jianamke, msxcheeew!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,999
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,999 2,000
Watu wasiojulikana wamevamia jengo lisilojulikana

Na kufanya tukio lisilojulikana na kukimbilia kusiko julikana na mpaka sasa hakuna kinachojulikana

Na mimi sijui ninachosema


Je wewe unaelewa unachosoma ??
Vuta kidogo usizidishe. You are endangering your thinking ability
 
Manjeta

Manjeta

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
386
Points
250
Manjeta

Manjeta

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
386 250
Tatizo jua linawaka sana ukichanganya na kijiti matokeo yake ndo kama hayo.
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top