Boyfriend wangu ananitishia ameniwekea mtego

Boyfriend wangu ananitishia ameniwekea mtego

hakuna tego wala nini ni minyege tu inayokusumbuaa......
 
Muongo huyo hakuna cha tego wala nini...ww fanya sio kwa kujaribu ingia na miguu yote,,,angekuwa amekutega asingekuambia ila anakutisha ingawa kwa namna moja ama nyingine ni nzuri kukulinda kwa style hiyo kwani kujaribu jaribu nayo sio ishu.

Mwana Fa & Noorah- UNANITEGA
 
Najiamini sana na najiheshimu na kumheshimu sana. Lakini nasikitika jana kaniambia ameniwekea tego. Je ni halali kumwekea gal friend wako vitu vya ushirikina kama hivyo? Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia? Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).

Wanaotega, hawasemi. Hufanya kimya.
 
Africa and whitchcraft are inseperable for sure! Tunawaza hayohayo
 
uwiiiii his own risk?? looo sijui nani ajitokeze
 
Hakuna wowote watu wanaipigia maombi then waichakachua uzuri....teh teh
 
Huu uzi mbona wa kitambo sana. Nafikiri tulikuwa bado analogia.
 
Najiamini sana na najiheshimu na kumheshimu sana.

Lakini nasikitika jana kaniambia ameniwekea tego.

Je ni halali kumwekea gal friend wako vitu vya ushirikina kama hivyo?

Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia?

Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).

Ukitaka kujua kama tego linafanya kazi, chukua chuma weka chini halafu kiruke, chuma kikipasuka basi jua tego limenasa na linafanya kazi lakini kama kisipo pasuka basi wewe uko salama, tego halijafanya kazi. Tego ni uchawi wenye nguvu sana, unatengenezwa kwa kutumia dawa ya kichawi inayo itwa ' usinga ". Ni uchwai wenye nguvu sana na umeharibu maisha ya watu wengi sana. kwa usalama wa watu uwapendao, nakushauri ukae mbali na ndugu zako wa kiume, hata mtoto au baba yako akikusogolea akakumbatiana na wewe au kushikana mikono, linamnasa pia. Kama mbali na watoto wadogo wa kiume, usimbebe mtoto mdogo wa kiume, anaweza kufa kama litakuwa limefanya kazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom