Boyfriend wangu ananitishia ameniwekea mtego


Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Najiamini sana na najiheshimu na kumheshimu sana.

Lakini nasikitika jana kaniambia ameniwekea tego.

Je ni halali kumwekea gal friend wako vitu vya ushirikina kama hivyo?

Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia?

Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,250
Likes
12,879
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,250 12,879 280
Ngoja nikatengeze Teguo ndo ntaku-pm.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,752
Likes
296
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,752 296 180
Umeonaee, biashara matangazo! Wata kupm sasa hivi mkanasane!
 
A

Alzadawi

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
73
Likes
0
Points
13
A

Alzadawi

Member
Joined Oct 24, 2012
73 0 13
Najiamini sana na najiheshimu na kumheshimu sana. Lakini nasikitika jana kaniambia ameniwekea tego. Je ni halali kumwekea gal friend wako vitu vya ushirikina kama hivyo? Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia? Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).
Mwana wa kileo kama wewe unaamini hayo mambo? Kumkomoa we go ahead and Just Do It!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Una bahati nimeshawowa, ningekuwa wa kwanza kuunga foleni maana najua watakuja wengi wakitaka kutest........... LOL
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Umeonaee, biashara matangazo! Wata kupm sasa hivi mkanasane!
Kuna mganga kutoka NAIJERIA keshatangaza kuwa anayo dawa ya kutegua TEGO, wewe uko dunia gani SHEIKH MESTOD.....?
 
Last edited by a moderator:
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Mie ndio mwenye hakimiliki ya tego....hebu ukuje nione kama dawa yangu inafanya kazi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,126
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,126 280
Muulize aina ya tego kwanza kabla sijaku-PM, kama ni Tego la Kobe sitaki, maana hilo ni hadi ukate kichwa cha kobe bila kumtoa kwenye gamba lake, yaani ukishakata kichwa chake tu ndio mnaachiana, otherwise, sahau
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
229
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 229 160
Binti[B said:
.com[/B];5111695]Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia? Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).
kweli ''.com''
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Likes
4
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 4 0
ww sema una ham ya kugidwa usisingizie tego.

mie ungesema una ham ningeweza kujitolea, Ila assume nimenasa si ndo nitaonekana ndo mchezo wangu wakati mie mtu safii
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,165