Boyfriend wangu ananitishia ameniwekea mtego

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,907
Points
1,225

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,907 1,225
Najiamini sana na najiheshimu na kumheshimu sana.

Lakini nasikitika jana kaniambia ameniwekea tego.

Je ni halali kumwekea gal friend wako vitu vya ushirikina kama hivyo?

Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia?

Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).
 

Alzadawi

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
73
Points
70

Alzadawi

Member
Joined Oct 24, 2012
73 70
Najiamini sana na najiheshimu na kumheshimu sana. Lakini nasikitika jana kaniambia ameniwekea tego. Je ni halali kumwekea gal friend wako vitu vya ushirikina kama hivyo? Je nifanye test kuona kama anayosema ni kweli au ananitishia? Mwana JF aliye tayari kufanya test na mimi ani-pm tafadhali ( at his own risk).
Mwana wa kileo kama wewe unaamini hayo mambo? Kumkomoa we go ahead and Just Do It!
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,155
Points
2,000

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
35,155 2,000
Muulize aina ya tego kwanza kabla sijaku-PM, kama ni Tego la Kobe sitaki, maana hilo ni hadi ukate kichwa cha kobe bila kumtoa kwenye gamba lake, yaani ukishakata kichwa chake tu ndio mnaachiana, otherwise, sahau
 

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
ww sema una ham ya kugidwa usisingizie tego.

mie ungesema una ham ningeweza kujitolea, Ila assume nimenasa si ndo nitaonekana ndo mchezo wangu wakati mie mtu safii
 

Forum statistics

Threads 1,390,150
Members 528,096
Posts 34,044,022
Top