Bora chaumma ifanye mikutano ya ndani badala ya hadhara

Bora chaumma ifanye mikutano ya ndani badala ya hadhara

CHAUMMA wajikite kuishambulia CCM. Ila wakiebdelea na huu mchezo wa kuishambulia CHADEMA, wataishia njiani. Maana wameanza na mguu mbaya.
 
Kama wameshindwa kufua dafu kwa ubwabwa waongezee pilau labda watu wanaweza wakavutiwa na pilau.
 
John mrema, Salum mwalim na Kigailla waweza kushawishi nani? Hizo nafasi bora hata wangewapa wale wasaganaji wa covid 19. Mzee mdee na Bulaya walau hawa wangekuwa ushawishi.😂
 
Katika kuzunguka kwako mkuu ulishawahi kutana na mtu yyte anayezungumzia CHAUMMA???
Hao watu wa kujaza hata ukumbi w bar unawapata wapi hapo???
Viongozi hata kutunga slogan wameshindwa ?
Pombe siyo chai
Watu walidanganyea na akina mrema, na wameshtuka wenzao wamevuta mpunga mrefu wenyewe wanapewa pesa za kununulia wali maharage😂
 
Maana mwitikio wa watu ni mdogo sana, hii inaweza wanachama wa chama hicho waliohama chadema kuvunjika moyo
Hata mikutano ya ndani watakosa watu labda waalike bodaboda na wawalipe posho!
 
Maana mwitikio wa watu ni mdogo sana, hii inaweza wanachama wa chama hicho waliohama chadema kuvunjika moyo
Wafanye mikutano ya hadhara ila kabla ya mkutano wawe wanagawa sahani za ubwabwa kwa wananchi watapata nyomi la kutosha
 
Ila ntobi ni mjanja sana kaona Bora aingie zake ATC akapumzike angalau
 
Watu walidanganyea na akina mrema, na wameshtuka wenzao wamevuta mpunga mrefu wenyewe wanapewa pesa za kununulia wali maharage😂
John mrema hajawahi kuitisha mkutano popote pale watu wakaenda kumsikiliza. Yeye alikuwa msemaji. Shida yake akajikuta anajivalisha umaarufu asiokuwa nao. Na kusahau taasisi!
Haji manara alikuwa maarufu sana alipokuwa simba sasa ameondoka ni maarufu tena?
 
Maana mwitikio wa watu ni mdogo sana, hii inaweza wanachama wa chama hicho waliohama chadema kuvunjika moyo
IMG-20250603-WA0090.jpg
 
Maana mwitikio wa watu ni mdogo sana, hii inaweza wanachama wa chama hicho waliohama chadema kuvunjika moyo
Wewe uliona wapi chama cha siasa katika nchi inayoendeshwa kidemokrasia bila kufuata dini kilazimishe wanachama waamini Mungu?
 
Hata mbowe ahamie chaumma haitakuwa na vibe kama la chadema. Wale wamejimaliza kisiasa wenyewe
 
Back
Top Bottom