Bongo- Ivi N' Kwanini?!

Bongo- Ivi N' Kwanini?!

Hivi n'kwanini Raisi wetu anasita kutumia madaraka yake kumaliza mgogoro wa umeme unaotukabili? Matokeo yake wananchi walalahoi wanaendelea kuteseka? Hivi n'kwanini suala hili la kitaalamu linaendelea kugubikwa na maamuzi ya kisiasa?
 
Hivi n'kwanini Raisi wetu anasita kutumia madaraka yake kumaliza mgogoro wa umeme unaotukabili? Matokeo yake wananchi walalahoi wanaendelea kuteseka? Hivi n'kwanini suala hili la kitaalamu linaendelea kugubikwa na maamuzi ya kisiasa?

Hey don't single him out. All the previous presidents didn't solve that problem which leads me to think the problem is bigger than the presidency
 
Hey don't single him out. All the previous presidents didn't solve that problem which leads me to think the problem is bigger than the presidency

Nazungumzia tatizo lililopo sasa, nothing can be done about the past. Hivi'nkwanini hatuangalii mbele?
 
Nakubaliana na wewe.....MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO! Hivi'nkwanini jamani?

And mark my words...the current president will leave office and the problem will still be there. Mark my words.

Halafu tatizo siyo umeme tu. Hata maji safi na yenyewe tatizo...
 
And mark my words...the current president will leave office and the problem will still be there. Mark my words.
All this shyte is gonna come to an end mkinichagua kuwa Rais-TRUST ME NYANI, hivi n'kwanini hamtanipia kura jamani????
 
And mark my words...the current president will leave office and the problem will still be there. Mark my words.

Halafu tatizo siyo umeme tu. Hata maji safi na yenyewe tatizo...

yani usiseme mi kwangu sina maji toka jana na umeme unakuja saa 12 jion kukatika saa 5 usiku mnalala joto, balaa tupu
 
Akina mama wanadanganya wanaenda sokoni kumbe nooooo... kumegwa lol.
 
Mtu umesoma administration unapangiwa accounts.
 
Back
Top Bottom