Boflo, njooo tusaidiane kukamua alizeti

Boflo, njooo tusaidiane kukamua alizeti

Una sera za kibaguzi, mbona mwaliko ni watu wachache, umetumia kigezo gani kuwaalika hao wawili?
Wife said," If I had known you were this poor, I wouldn't have married you."
Husband replies," Pwahahaha, when I told you that, you were the only thing I have in this world, what were you thinking!"
 
Wife said," If I had known you were this poor, I wouldn't have married you."
Husband replies," Pwahahaha, when I told you that, you were the only thing I have in this world, what were you thinking!"

Jamaa alitongoza kutumia tungo tata hafai kabisa
 
Peke yangu ntachemka vibaya, hebu njoo huku mwite na Mbuzi Mzee na watu8 tufanye shangwe
547310_349915965093492_1031199638_n.jpg

Namba moja yuko poa , hapo yanatoka mafuta ya ukweli.
 
Last edited by a moderator:
Hahhaha... Bujibuji haya ndio mambo yangu, huyo aloweka kiua kichwani amefanana na ex demu wangu 1 wa kihaya.. Kuna siku 1 ulirusha uzi wenye kichwa unaosema " Kwa nini Wahaya wanaogopewa?".... Nilicheka sana cause on my side hakuna watu ninawaogopa kama Wahaya na Wanyakyusa
 
Last edited by a moderator:
Hahhaha... Bujibuji haya ndio mambo yangu, huyo aloweka kiua kichwani amefanana na ex demu wangu 1 wa kihaya.. Kuna siku 1 ulirusha uzi wenye kichwa unaosema " Kwa nini Wahaya wanaogopewa?".... Nilicheka sana cause on my side hakuna watu ninawaogopa kama Wahaya na Wanyakyusa
Utakamua hata kumi na mbili, anakwambia bado, nataka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom