Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Kwa Waumini ndio hawa Ukawa, CCM , na Wasio na Vyama. na ndio sababu nikasema wao waendelee kusema na kueleza ukweli pamoja na kupinga kila wanachoona sio kizuri, Maaskofu wao wabaki kuwahudumia Waumini hawa Kiroho tu.
Wewe tuko pamoja ila unachotakiwa kuelewa hoja yangu ni kwamba Maaskofu tubebe Neno la Mungu tu na si vinginevyo.

Maswali yangu hapo juu "Baba Askofu"
 
Sawa mimi ninaesema katiba inayopendekezwa ni nzuri sana kwa Wahubiri wa Injli kwakuwa imetoa uhuru mkubwa wa kuhubiri Neno la Mungu popote unapotaka kwenda. unaniita shetani naomba ueleze katiba nzuri ulioitaka ni ipi? au wewe ni wazile dini zisizo hubiri nini?

We ni askofu wa kanisa gani?
 
Wewe ndio kabisaa hujajibu hoja bali upo kwenye ushabiki tu. Wacha kashfa toa hoja yako kwa nini unaikataa katiba inayopendekezwa?
 
Nashukuru sana kwa swali lako. Mimi sikuwepo katika Bunge maalum la katiba.

Ila nimeisoma Katiba inayopendekezwa na hii inatotumika nikaona kunautofauti mkubwa. Hii inayopendekezwa imeboreshwa zaidi. Na kama kuna mapungufu hatuwezi kuyajaziaa yote kwa wakati mmjo kwa hata hii ya mwa 77 imerekebishwa zaidi ya mara 34. Hivyo kuliko kulumbana hadi kupoteza amani ya nchi yetu, ni vema kila Mtu anaeona kuna kasoro katika katiba hii ataje ni kipengele gani nasi tukisome na kutafakari zaidi
 
Mbona mimi si kama wewe unayeficha mpaka majina yako? Soma hapo juu kilakitu kiko wazi hadi picha; Biblia inasema Mwana akiwawaweka huru mnakuwa huru kwelikweli
 
[/COLOR]
Rejea hapo juu.. Wewe ni miongoni mwa maaskofu walikuwa katika bunge la katiba (ingawaje sina uhakika) je ulingia katika bunge la katiba kwa ajili ya hicho kipengele cha dini? yaani mambo mengine yaliyohusu waumini wako na wasio waumini wako hayakuwa na muhimu wowote?

na kama ndivyo hivyo ni kwa nini uliendelea kukaa ndani ya bunge la katiba na kuchukua posho ambazo ni kodi za waumini wako huku ukijua yakuwa waumini wangu/watanzania wenzangu inawabadi wajitetee wenyewe maana mie nimeisha pata nilichokuwa nina kitaka.. Kwa nini baada ya kumaliza hicho kifungu hakuondoka bungeni ili punguza gharama za walipa kodi?

Si kuwepo tu, 2010 aligombea Ubunge kwa tiketi ya CCm huko Kusini na watu wakamchinjia mbali, kifupi huyu ni Askofu msaka tonge na mchumia tumbo.
 
Nashukuru sana kwa swali lako. Mimi sikuwepo katika Bunge maalum la katiba.

Ila nimeisoma Katiba inayopendekezwa na hii inatotumika nikaona kunautofauti mkubwa. Hii inayopendekezwa imeboreshwa zaidi. Na kama kuna mapungufu hatuwezi kuyajaziaa yote kwa wakati mmjo kwa hata hii ya mwa 77 imerekebishwa zaidi ya mara 34. Hivyo kuliko kulumbana hadi kupoteza amani ya nchi yetu, ni vema kila Mtu anaeona kuna kasoro katika katiba hii ataje ni kipengele gani nasi tukisome na kutafakari zaidi


Mkuu ni kuwa kama inamapungufu au yapo umeyaona?
je kama umeyaona ni yapi? na kama hujayaona je umeyasikia kwa wengine? je kama umeyasikia unaonaje? yana mashiko? au hayana?

Kubwa zaidi je Unajua Maana ya KURA YA HAPANA kwa KATIBA HII pendekezwa ?
 
Nadhani wewe ndio hujui unacholiongea. Ebu nijibu haya maswali, Watumishi wa Mungu wenye Vyama na ni Wabunge wanadhambi gani? Na wewe kuonge maneno ya kashfa huku ukijua fika umeficha picha yako na jina na kujifanya unamjua Mungu kwa nini ujifiche? Na Katiba ianyopendkezwa inamakosa gani? Je nani kamtaja Askofu Pengo katika hoja hizi? Anayechafua Watumishi wa Mungu ni nani kati ya mimi ninae ongea hadharani na kuweka mambo yete peupe na wewe unaeongea huku umejificha?
 
Mbona mimi si kama wewe unayeficha mpaka majina yako? Soma hapo juu kilakitu kiko wazi hadi picha; Biblia inasema Mwana akiwawaweka huru mnakuwa huru kwelikweli


Acha unafiki mzandiki mkubwa wewe mtumbo umekuvimba kwa kuhongwa maubwabwa tu

Njaa inakusumbua na uaskofu feki wako unahomgwa visenti unauza akili yako huo uaskofu ambap hata Mimi nikitaka najiita hata sasa utamtishia nani?

Acha upuuzi na ujuha mchumia tumbo wewe
 
Mbona hujibu hoja. Kuchumia tumbo ndio nini kwani wewe unachuma kwaajili ya nini?


Mpuuzi kweli wewe Una hoja gani? mroho na mlafi Wa fedha za aibu wewe umeona huna sadaka za kuiba unakuja kujipendekeza kwa watawala ndo maana mnadharaulika.....

Mtumbo na mbichwa mkubwa unawaza njas tu huna lolote wewe wala hadhi ya kubishana na vyombo Kama TEC na CCT we kima tu mchumia tumbo.....


Mitaahira Kama nyie ndo mnaotuponza na kuviza kasi ya maendeleo na demokrasia kwa nchi yetu kwa ubedui wenu.....
 
Sawa nashukuru kwa matusi yote. Ila hujajibu hoja Katiba inayopendekezwa Inamkwaza nini kiongozi wako wa Dini


Kisonoko mlamba ukoko mkubwa nenda kachukue ubwabwa kwa pinda basi maana umeshajipendekeza kakuona....

Ndo maana serikali huwapuuza Sana kwa ujinga na upumbavu wenu mbona TEC na CCT wanaheshimika na sauti yao nchi hii ni kubwa??

Huo uaskofu uliojipa na waumini wako wawili usitutishe hapa kwenda huko na njaa zako.
 
Nimesema kwamba nimeisoma katiba inayopendekezwa na nikaona kwa Viongozi wa Dini ni nzuri sana kwa sababu imetoa uhuru mkubwa wa kuhubiri Neno la Mungu kila mahali. Hivyo sioni sababu ya kupingwa na Viongozi wa Dini. Au na wewe ni kiongozi wa Dini unipe ni kipengele gani kinakukwaza?
 
Nilichosema kwa kifupi Maaskofu hawawezi kubeba hoja za Waumini.


Kwahiyo wewe unabeba hoja za nani? kwenda mchumia tumbo mkubwa wewe umepigwa na njaa mtaani ukakimbilia kujiita Askofu

Sisi waumini wao tunayakubali maagizo yao na tutapiga kura ya HAPANA kaseme na hili.
 
Nimesema kwamba nimeisoma katiba inayopendekezwa na nikaona kwa Viongozi wa Dini ni nzuri sana kwa sababu imetoa uhuru mkubwa wa kuhubiri Neno la Mungu kila mahali. Hivyo sioni sababu ya kupingwa na Viongozi wa Dini. Au na wewe ni kiongozi wa Dini unipe ni kipengele gani kinakukwaza?


Kwani wewe unatushawishi tuseme NDIYO ukiwa Kama nani? mjadala na mchakato mzima haukua na maridhiano na uliendeshwa kibabe sasa unataka tuikubali??

Huu ujinga wapelekee waumini wako ulowaokota mganga njaa mkubwa wewe.
 
"Kama una ka kitu ka kurekodia katoe sasa,Nataka nitoe tamko.Lakini ujue unayemrekodi harudishi nyuma majeshi yake......"
 
Yaani unaongea matusi bila uwoga wowote hadi nakutambua wewe ni wale Waumini walioelemewa na mizigo ya dhambi. ndio maana hata nyumabni kwenu wanakuona hufai mapa wazizi wanatamani kukulaaani. Sioni shida ukitukana kwani siwezi kutengemea mdomo wa choo ukatoa harufu nzuri hata siku moja. Yalioujaza moyo wako ndio unayoyatoa. Hivyo unahakikishia uma kwamba wewe ni mtu usie na malezi mazuri,
 
Back
Top Bottom