Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Huyu askofu kwa kumsoma haraka haraka anataka tena kuja kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM. anachofanya ni kuwaaminisha CCM kuwa ni mkereketwa wa chama,kwahiyo atakapogombea safari anategemea kuwa jina lake litapitishwa na chama chake. Kaamua tu kujitoa mhanga kuitetea katiba pendekezwa ya CCM ili aonekane kuwa anakubaliana na CCM wenzake
 
Wewe ndio umepotoka kabisa, jibu hoja kama huwezi nyamaza ili usitende dhambe ya umbea. Gwajima ni Mtumishi wa Mungu na hatafuti kujulikana. Na mimi najulikana sana kama sijulikani ni kwako wewe na inaonyesha sio mfuatiliaji wa Wahubiri wa Injili hapa Nchi na Nje ya nchi. Nani miaka 28 nikihubiri injili, wewe jibu hoja kama unazo, Katiba mpya inaubaya gani kwa Maaskofu hata waikatae na kuwaambia Waumini wapige kura ya hapana? Jibu haja
 
Jibu hoja nini ubaya wa katiba inayopendekezwa? wacha kupayuka. Na kugombea Ubunge kunadhambi gani? unataka kusema Wachungaji na Watumishi wa Mungu walioko Bunge kama Mhe,Msingwa wametenda kosa gani kuwa Wabunge na huku Wanachunga Makanisa yao? wewe jibu hoja wacha kuongea kama mtu aliyeelemewa na mizigo ya dhambi
 
Wewe ndio umepotoka kabisa, jibu hoja kama huwezi nyamaza ili usitende dhambe ya umbea. Gwajima ni Mtumishi wa Mungu na hatafuti kujulikana. Na mimi najulikana sana kama sijulikani ni kwako wewe na inaonyesha sio mfuatiliaji wa Wahubiri wa Injili hapa Nchi na Nje ya nchi. Nani miaka 28 nikihubiri injili, wewe jibu hoja kama unazo, Katiba mpya inaubaya gani kwa Maaskofu hata waikatae na kuwaambia Waumini wapige kura ya hapana? Jibu haja

Wewe ni Askofu gani hata kuandika vizuri hujui?? hata uwe na miaka 100 ukihubiri bado huwezi kunishawishi kwa hoja nyepesi ulizotoa, wewe ni mchumia tumbo, strictly speaking,

whether you like or not, Tanzanians have changed, don't take it for granted that you can still fool people the same way you did in the past,
 
naomba kuuliza hivi huyu askof angemsifia gwajima au angesifia waraka wa maaskofu mngempa maneno gan?mngemuita majina gan?

Angekuwa shujaa maana walaka wa wakristo wooote umeshatoka na unafanyiwa kazi ati askof, askof gani kibaraka njaa huyu.....
 
Sawa mimi ninaesema katiba inayopendekezwa ni nzuri sana kwa Wahubiri wa Injli kwakuwa imetoa uhuru mkubwa wa kuhubiri Neno la Mungu popote unapotaka kwenda. unaniita shetani naomba ueleze katiba nzuri ulioitaka ni ipi? au wewe ni wazile dini zisizo hubiri nini?
 
Wewe ndio umepotoka kabisa, jibu hoja kama huwezi nyamaza ili usitende dhambe ya umbea. Gwajima ni Mtumishi wa Mungu na hatafuti kujulikana. Na mimi najulikana sana kama sijulikani ni kwako wewe na inaonyesha sio mfuatiliaji wa Wahubiri wa Injili hapa Nchi na Nje ya nchi. Nani miaka 28 nikihubiri injili, wewe jibu hoja kama unazo, Katiba mpya inaubaya gani kwa Maaskofu hata waikatae na kuwaambia Waumini wapige kura ya hapana? Jibu haja

Heshima yako Baba Askofu,
naona umeamua kuja mazima, Mimi nina hoja kuhus katiba hii je upo tayari tujadili na unipe majibu?

kama upo tayari naomba unijibu hili la kwanza:-
1. Upigaji wa Kura ni 30/4/2015 kama sheria inavyosema na kumbuka sheria inataka kampeni zianze Siku 30 kaabla kwa maana ilitakiwa ianze juzi/jana. je wewe unalizungumzia vipi hili la Uvunjaji wa sheria ya kupitisha katiba Mpya ?
 
Sawa jibu hoja basi. Ni kwanini unaikataa katiba inayopendekezwa? swala la kuandika lisikupe shida ilimradi umeelewa hasa ukizingatia sio kalamu ya mkononi. nipe jibu labda nitakuelewa na uwache jazba
 
Sawa jibu hoja basi. Ni kwanini unaikataa katiba inayopendekezwa? swala la kuandika lisikupe shida ilimradi umeelewa hasa ukizingatia sio kalamu ya mkononi. nipe jibu labda nitakuelewa na uwache jazba

duh!
baba Askofu Mimi sipo hulo uanweza jibu hoza zangu kuhusu katiba tafadhali hayo ya Kanisani mimi haya nihusu am MUSLIM, so subiri wenyewe wa kanisani wakija watakujibu.
 
Nashukuru sana ndugu yangu tena Mungu akubariki kwa maswali yako mazuri.

Kwakweli hata mimi natamani kusikia kutoka kwa viongozi wetu wa kisiasa ambao ni Ukawa na CCM.
Au pia nivema Serikali ikatoa majibu ya kueleweka kwa Wananchi.

Nilicho kizungumza sana mimi ni kwamba Kulingana na taaluma yangu ya kuhubiri Neno la Mungu katiba inayopendekezwa imenipa uhuru mkubwa wa kufanya hivyo, hasa ukizingatia Bwana wetu Yesu Kristo alisema Enendeni ulimwenguni mwote Mkahubiri Injili kwa kila kiumbe. Ndio sababu nimewaeleza Maaskofu wenzangu kwamba maswala mengine yanayoonekana kukosekana katika katiba inayopendekezwa tuwaachie Waumini wetu wambao ni Ukawa na CCM pamoja na wasio na vyama.
 
Oky, Uhuru wa kuabudu uliotolewa na katiba inayopendekezwa ni wa Dini zote.

Ila na mimi nawauliza hawa Maaskofu wanaoikataa katiba hii inayopendekezwa wanataka nini? na Mbona hawasemi kwamba tunaikataa katiba hii kwa sababu ibara fulani inamakosa haya na haya? na mbona wana beba hoja za Ukawa na wao ni Maaskofu?
 
Nashukuru sana ndugu yangu tena Mungu akubariki kwa maswali yako mazuri.

Kwakweli hata mimi natamani kusikia kutoka kwa viongozi wetu wa kisiasa ambao ni Ukawa na CCM.
Au pia nivema Serikali ikatoa majibu ya kueleweka kwa Wananchi.

Nilicho kizungumza sana mimi ni kwamba Kulingana na taaluma yangu ya kuhubiri Neno la Mungu katiba inayopendekezwa imenipa uhuru mkubwa wa kufanya hivyo, hasa ukizingatia Bwana wetu Yesu Kristo alisema Enendeni ulimwenguni mwote Mkahubiri Injili kwa kila kiumbe. Ndio sababu nimewaeleza Maaskofu wenzangu kwamba maswala mengine yanayoonekana kukosekana katika katiba inayopendekezwa tuwaachie Waumini wetu wambao ni Ukawa na CCM pamoja na wasio na vyama.


Mkuu unajisikiaje pale unapokuw ana wahuumini wanao nyanya sika na kufisisadiwa na serekali yao kupitia katiba na sheria mbovu zilizopitishwa na hasa hii katiba mpya kama ikipita?
 
Oky, Uhuru wa kuabudu uliotolewa na katiba inayopendekezwa ni wa Dini zote.

Ila na mimi nawauliza hawa Maaskofu wanaoikataa katiba hii inayopendekezwa wanataka nini? na Mbona hawasemi kwamba tunaikataa katiba hii kwa sababu ibara fulani inamakosa haya na haya? na mbona wana beba hoja za Ukawa na wao ni Maaskofu?
 
afadhali mimi uliniona na sijaficha majina yangu wewe je? Oky wewe umewahi kuumba hata sisimizi? angalia Mimi sikuoni lakini hapo ulipo Mungu anakuona na huna uwezo wa kujificha kwake. Heri ya meno kuliko hicho unachotafuta Mungu akupe kwa kumdharau yeye.
 
Nashukuru sana ndugu yangu tena Mungu akubariki kwa maswali yako mazuri.

Kwakweli hata mimi natamani kusikia kutoka kwa viongozi wetu wa kisiasa ambao ni Ukawa na CCM.
Au pia nivema Serikali ikatoa majibu ya kueleweka kwa Wananchi.



Nilicho kizungumza sana mimi ni kwamba Kulingana na taaluma yangu ya kuhubiri Neno la Mungu katiba inayopendekezwa imenipa uhuru mkubwa wa kufanya hivyo, hasa ukizingatia Bwana wetu Yesu Kristo alisema Enendeni ulimwenguni mwote Mkahubiri Injili kwa kila kiumbe.

Ndugu Askofu.. rejea hapo juu. swali langu ni hili. Nini tofauti kati ya katiba ya zamani na katiba inayopendekezwa hasa katika swala nzima la uhuru wa imani? Yaani ni vipi uhuru wa kuwabudu/kuhubiri uliminywa katika katiba ya zamani na kwa kifungu kipi na ni vipi na kwa kifungu kipi katiba inayopendekezwa imetoa uhuru zaidi?

Ndio sababu nimewaeleza Maaskofu wenzangu kwamba maswala mengine yanayoonekana kukosekana katika katiba inayopendekezwa tuwaachie Waumini wetu wambao ni Ukawa na CCM pamoja na wasio na vyama.


Rejea hapo juu.. Wewe ni miongoni mwa maaskofu walikuwa katika bunge la katiba (ingawaje sina uhakika) je ulingia katika bunge la katiba kwa ajili ya hicho kipengele cha dini? yaani mambo mengine yaliyohusu waumini wako na wasio waumini wako hayakuwa na muhimu wowote?

na kama ndivyo hivyo ni kwa nini uliendelea kukaa ndani ya bunge la katiba na kuchukua posho ambazo ni kodi za waumini wako huku ukijua yakuwa waumini wangu/watanzania wenzangu inawabadi wajitetee wenyewe maana mie nimeisha pata nilichokuwa nina kitaka.. Kwa nini baada ya kumaliza hicho kifungu hakuondoka bungeni ili punguza gharama za walipa kodi?
 
........huyo naye katoka wapi na propaganda zake za kupandikizwa!!!!!! matumbo yatatuua!!!!!! tumsamehe bure!!!! take note; yuko kazini.... anachotakiwa kupima ni uelewa wa anachosema, na alichosomea miaka mingi iliyopita "absolutely nonses"....... hizi pay rollllllllll zitatumaliza
 
Kwa Waumini ndio hawa Ukawa, CCM , na Wasio na Vyama. na ndio sababu nikasema wao waendelee kusema na kueleza ukweli pamoja na kupinga kila wanachoona sio kizuri, Maaskofu wao wabaki kuwahudumia Waumini hawa Kiroho tu.
Wewe tuko pamoja ila unachotakiwa kuelewa hoja yangu ni kwamba Maaskofu tubebe Neno la Mungu tu na si vinginevyo.
 
Back
Top Bottom