Binti mdogo anatembea na wababa halafu anakuamkia wewe kijana, maana yake nini?

forumyangu

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
2,150
2,000
Kuna katabia huwa sikipendi kwa hawa viumbe wanawake Especially mabinti. Yani sipendi hii tabia,

Ni hivi unakuta binti umemzidi umri sawa Lakini anatembea watu wakubwa zaidi yako kiumri alafu akikuona anakupa shikamoo ya uoga. Binti mdogo anatembea na wababa alafu anakuamkia wewe kijana tena kwa wasiwasi hii imekaje wadau..

Nawasilisha
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,486
2,000
Kwani lazima uitikie salamu yake...... Do not take life too serious... You will never get out of it alive..........
 

T-Bagwell

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
1,113
2,000
Inauma zaidi pale anapomuita Baba, Mjomba au Kaka ako Baby alafu wewe anakupa shkamoo.
 
  • Thanks
Reactions: 247

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,934
2,000
Kuna katabia huwa sikipendi kwa hawa viumbe wanawake Especially mabinti.Yani sipendi hii tabia,Ni hivi unakuta binti umemzidi umri sawa Lakini anatembea watu wakubwa zaidi yako kiumri alafu akikuona anakupa shikamoo ya uoga.Binti mdogo anatembea na wababa alafu anakuamkia wewe kijana tena kwa wasiwasi hii imekaje wadau..
Nawasilisha
Hujamsikia vizuri.

Anakuomba ku "Shikamboo".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom