Binti Aolewa na wanaume wawili Mapacha!


Kaka Pekee

Kaka Pekee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2018
Messages
244
Points
500
Kaka Pekee

Kaka Pekee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2018
244 500
Ndoa ya moja hivi karibuni kutoka katika kabila la WAZULU imekuwa gumzo baada ya Msichana mmoja kuolewa kwa ndoa moja ya kijadi na Wavulana wawili Mapacha kuwa waume zake.
Sasa swali ni kuwa atawamudu wote kwa mpigo katika yale mambo yetu, au watapangiana zamu kama zile za mume mwenye mke zaidi ya mmoja?
1549265541654-png.1013009
1549265459085-png.1013006
1549265480223-png.1013007
1549265516176-png.1013008
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,766
Points
2,000
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,766 2,000
Duh...hiyo noma...bora wanawake wawili (mapacha) waolewe na mwanaume mmoja...
 
J

Jackline Bahath

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
696
Points
1,000
J

Jackline Bahath

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
696 1,000
and the gal is beautiful
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,766
Points
2,000
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,766 2,000
Nilikua na maanisha she is too young to make such decision
Why...wakati binti wa miaka 13 anaweza akazimudu kazi za mke...??? mi naona she is suited na ndo maana kaolewa...
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
27,368
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
27,368 2,000

Forum statistics

Threads 1,284,396
Members 494,072
Posts 30,824,498
Top