Binti amekataa uchumba na mimi, kisa kabila langu

Binti amekataa uchumba na mimi, kisa kabila langu

-Hivi kinachowafanya wakurya wengi wawe na hasra ni nini?
-Hivi tumejiuliza kwanini wao wawae wa kwanza kuwekewa kanda maalumu ya kipolisi ukiacha Dar???
Kanda maalum iliwekwa sababu ya fujo za uchaguzi kipindi hicho. Haina uhusiano wowote na kabila.

Wakurya tuna msimamo, we call spade as spade, not a big spoon. Ukiwa mtu wa longolongo lazima utatuchukia tu!

- KANA -
 
Na hii huendakuwa ingeleta mtafaruku baadae kwenye ndoa. Mume usikilizwi.. wanasikilizwa wazazi tu. Ndio kilichokuwa kinafuata.
So nimespend muda mwingi sana ku analyze kilichotokea nikaona hakuna jib la moja kwa moja.

Nikaamua kukaa kimya.. ila nilimuahidi kitu kimoja. Tutakutana ..ila nikiwa level zingine kabisa.
pole sana mkuu... naelewa situation uliyoipitia ... hata mimi nadhani huyu mtoto alikuwa influenced na either ndugu au wazazi wake... ndio maana akaamua kunipiga chini.

hyo ndio picha inayoonesha kuwa bado tuna poor mentallity ya kujudge mambo, kwa sababu unakuta anaamua kukuacha eti kisa we ni mkurya alafu mwishowe anapoenda kuolewa yanayomkuta anaanza kukumbuka mkurya wake.


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na hii huendakuwa ingeleta mtafaruku baadae kwenye ndoa. Mume usikilizwi.. wanasikilizwa wazazi tu. Ndio kilichokuwa kinafuata.
So nimespend muda mwingi sana ku analyze kilichotokea nikaona hakuna jib la moja kwa moja.

Nikaamua kukaa kimya.. ila nilimuahidi kitu kimoja. Tutakutana ..ila nikiwa level zingine kabisa.


Sent using Jamii Forums mobile app
yeah the best revenge ni mafanikio tu mkuu.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuki kwa nguruwe mbona mnasemaga wachagga hawafai kuolewa na wamekaa kimya wanapambana na kabila lao??? Pambana na kabila lako bro mi mwenyewe mademu wananiambiaga wahaya tuna tabia mbaya so na mimi na pambana na kabila langu na sioni tabu kumwambia mtu kwamba mimi ni muhaya kama hataki asepe tu.
Wagalaileyu?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Broo huyo aliyekukataa usimchukie mpende na mfanye rafiki Wa karibu,, then mtafute mwingine asiyejali kabila wala ukoo then mwonyeshe kwamba wewe ni best man kuliko, yule aliyeyekukataa hope atajutia nafasi..
Ndio maana sisi wamasai hatushoboki na watoto Wa dar,
Wa kimasai watutoshaa
Masai nna historia na nyie [emoji85]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shut up,oa kwenu kuna wasichana wazuri tu!

Wewe umeona ubaguzi wa huyu dada,lakini huoni ubaguzi wako kwa dada zako wa damu wa nyumbani kwenu?

Ubaguzi ni both ways!

Watunuku dada zako nao wajisikie unawajali wewe!
Tatizo dada zake wamenyofolewa Antenna na hapo ndipo mawazo yanapoanza...jiongeze bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole Muraa, Siku nyingine uwe unawaambia kuwa wewe ni Mnyamwezi mbona utachumbia siku hiyohiyo!.
 
Sijaolewa ila natamani Sana ikitokea iwe na mkurya.

Sent using Jamii Forums mobile app

Nakuombea Mungu akupe haja ya moyo wako!
Ila nakuomba utakapompata na kuoana baada ya muda wa miezi kadhaa tafadhali usije sahau kutupatia mrejesho wa mahusiano yenu ya ndoa!

Kwiva mndele unasekujala bwawe!

Kindedi Mnyika n ngogwe heukusila kasungu mna ao wagosi wa uko watendesa mno!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuryaa hata akiwa mpolee Kupiga mwanamke ni principle..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Kimsingi anakuwa si mpole bali mkimya!

Ipo tofauti kati ya mtu kuwa mpole na kuwa mkubwa mkimya!

Tena tofauti kubwa sana!

Watu wengi waliingia mkenge kuingia kwenye mahusiano kwa kuzani mtu fulani ni mpole kumbe siyo bali ni mkimya!

Majambazi wote marangingi ni wakinya!

Huo mfano mdogo nimetoa!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakuombea Mungu akupe haja ya moyo wako!
Ila nakuomba utakapompata na kuoana baada ya muda wa miezi kadhaa tafadhali usije sahau kutupatia mrejesho wa mahusiano yenu ya ndoa!

Kwiva mndele unasekujala bwawe!

Kindedi Mnyika n ngogwe heukusila kasungu mna ao wagosi wa uko watendesa mno!



Sent using Jamii Forums mobile app
hacha kupotosha watu... usijifanye wewe ndio expert wa kujua na ku-analyze mambo haya, roho inakuuma pale ulipoona positive comment juu ya wakurya, inakupaswa umhukumu mtu kutokana na matendo yake haijalish ni wa kabila gani...

hilo kabila lako lina gani thamani kubwa kuona ya wengine hayafai, au unadhani hakuna wanaume wa kabila lako ambao hawajawahi kupiga wenzi wao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kimsingi anakuwa si mpole bali mkimya!

Ipo tofauti kati ya mtu kuwa mpole na kuwa mkubwa mkimya!

Tena tofauti kubwa sana!

Watu wengi waliingia mkenge kuingia kwenye mahusiano kwa kuzani mtu fulani ni mpole kumbe siyo bali ni mkimya!

Majambazi wote marangingi ni wakinya!

Huo mfano mdogo nimetoa!


Sent using Jamii Forums mobile app
wewe ndio jambazi wa fikra, a closed minded person...

wewe una chuki binafsi na wakurya, una poor perception na judgementz za utumbo.

kwa hyo wakurya ndio kabila ambalo watu wanajifanya wapole kumbe ni wakimya tu?!!

acha ulimbukeni na usipoteshe jukwaa.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
wewe ndio jambazi wa fikra, a closed minded person...

wewe una chuki binafsi na wakurya, una poor perception na judgementz za utumbo.

kwa hyo wakurya ndio kabila ambalo watu wanajifanya wapole kumbe ni wakimya tu?!!

acha ulimbukeni na usipoteshe jukwaa.



Sent using Jamii Forums mobile app

[emoji3][emoji3][emoji3] sasa kama mimi siyo jambazi ukiniita jambazi unazani ndiyo nitakuwa jambazi kweli?

Jifunze kuwa na kifua unapoleta au kujadili mada!

Mimi hupenda kusimamia ukweli wa mambo,
Hata utakapoleta mjadala juu kabila langu nitasema ukweli hata mapungufu yake!

Jaribu kufuatilia michango yangu huwa nasema ukweli kabisa,
Mfano kama kabila langu linasemwa kuwa na tatizo la uchawi na ushirikina huwa nakubaliana kabisa na mleta mada au mchangiaji, Siwezi kutetea na kupanic eti sababu ni kabila langu !

Kwa hiyo cool down do not panic!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom