Binti amekataa uchumba na mimi, kisa kabila langu

Binti amekataa uchumba na mimi, kisa kabila langu

Huyo hakukupenda! Upendo wa kweli hauna ubaguzi!
Sakayo inazekana walioendana . Ila wazaz waka wakasimamia. Hii kitu imenitokea ..nilikataliwa na wazaz wa mchumba by then.
Hawanijui.. ndio kwanza wananiona. Ila nilipotaja kabila.. wakaangalia pembeni.
Wakamuonya mtoto wao.. baadae binti aka force tuachane..nikasema powa japo kishingo upande.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sakayo inazekana walioendana . Ila wazaz waka wakasimamia. Hii kitu imenitokea ..nilikataliwa na wazaz wa mchumba by then.
Hawanijui.. ndio kwanza wananiona. Ila nilipotaja kabila.. wakaangalia pembeni.
Wakamuonya mtoto wao.. baadae binti aka force tuachane..nikasema powa japo kishingo upande.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ikiwa mmependana kweli hakuna la kuwakwamisha! Mkiwa na lengo moja na msimamo mmoja mbona mnafika tu!

Ukiona mwanamke wa kuamuliwa kila kitu hata kwenye ndoa familia yake ndo itamuamulia!
 
Yani hawa mabwana unawezakuta ameoa mke ,
Mwanaume wa kikurya anachepuka tena kwa majidai!
Mke akigundua na kuanza kumuuliza kulikoni ?
Eti badala ya mwanaume kujishusha na kuonesha kuwa kweli amekosea badala yake atakuja juu na kuanza kumbutua mkewe kwa kipigo kizito!
Mwanaume umechepuka na ushahidi upo wazi kwanza hilo ni kosa kubwa sana,
Badala ya kuonesha kusikitika na kuomba msamaha na kuahidi kutokurudia ,
Eti badala yake anampiga mkewe tena, Yaani mwanamke anapata maudhi juu ya maudhi!

Aaah hao jamaa ni noma aisee?!




Sent using Jamii Forums mobile app
Duuuh kweli kabisa hawana aibu kila mwanaume anachepuka na akijua kua mpnz wake amelitambua hilo anajishusha na kua pole, lakini hii kurya mi nilianza kuhis linacheat nikatulia, nikawabamba mahali wanaburuduka na vileo nikatulia, nikajamkuta na mikondom, kumuuliza alinijibu ananipenda ndo mana anatumia kinga, kumchokonoa zaidi loooh, ni balaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio kitu hata mm nilijiuliza kwakweli. Kama wazaz wake wanamchagulia mwanaume... huyu ndio wale unaoa lakin command zinatoka kwa wazazi.. mume hasikilizwi.
Niliwahi kumuuliza kosa langu ni nn.. mpaka leo hana jibu.
Kama kosa langu ni kabila sawa.. aende tu japokuwa tulikwua tumefika mbali sana.
Ikiwa mmependana kweli hakuna la kuwakwamisha! Mkiwa na lengo moja na msimamo mmoja mbona mnafika tu!

Ukiona mwanamke wa kuamuliwa kila kitu hata kwenye ndoa familia yake ndo itamuamulia!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila MTU ana mapungufu yake lakini kwa kurya tribe nimeshughudia mengi kwene TV, mitandao, na Mimi binafsi nimeshuhudia hayo, sisemi wote ni wakorofi lakini asilimia kubwa hawana utu kabisa, they speak so kind, politely but in action they are so rude

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeshuhudia kwenye TV na mitandao? What a research!

- KANA -
 
Ndio kitu hata mm nilijiuliza kwakweli. Kama wazaz wake wanamchagulia mwanaume... huyu ndio wale unaoa lakin command zinatoka kwa wazazi.. mume hasikilizwi.
Niliwahi kumuuliza kosa langu ni nn.. mpaka leo hana jibu.
Kama kosa langu ni kabila sawa.. aende tu japokuwa tulikwua tumefika mbali sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo alikuwa hana msimamo na hajui anataka nini! Na litamsumbua sana sababu anaendeshwa na akili za wazazi wake!
 
Kuna tofauti ya vipigo ndugu yangu, u kweli hata babangu sio mkurya na nimewah kumshughudia akimpiga mamangu lakini ilikua ni kama kumuadabisha tuu kidogo, lakini kurya man loooh!! Hadi ukalazwe hospital yaan anakukomesha halafu kwa vimakosa vidogo vidogo sana

Sent using Jamii Forums mobile app
hahah... yani binadamu tunatofautiana mentallity... eti kuna tofaut ya vipigo ... we ulishawah kupigwa na wakurya wote..then ukajua the level ya upigaji waoo..

come ooooooonn!! tuacheni ulimbukeni.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr. Financial. Mm nilipigwa chini sababu ni kabila fulani.
Siku na kosa lolote.. sikuwahi kumzingua. We were just fine until ilipofika siku ya kwenda kwao. Mama mzaz akamwambia hataki hiyo kabila. Hapo hapo mtoto akaanza kujiachisha kwanguv. Ni kitu kinaniuma kila nikumbuka.

Sent using Jamii Forums mobile app
pole sana mkuu... naelewa situation uliyoipitia ... hata mimi nadhani huyu mtoto alikuwa influenced na either ndugu au wazazi wake... ndio maana akaamua kunipiga chini.

hyo ndio picha inayoonesha kuwa bado tuna poor mentallity ya kujudge mambo, kwa sababu unakuta anaamua kukuacha eti kisa we ni mkurya alafu mwishowe anapoenda kuolewa yanayomkuta anaanza kukumbuka mkurya wake.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo alikuwa hana msimamo na hajui anataka nini! Na litamsumbua sana sababu anaendeshwa na akili za wazazi wake!
sure ...na hyo ndio imekuwa tradition katika ndoa za hapa bongo... binti au kijana wa kiume anakuwa anafanya maamuzi katika ndoa yake kwa kushinikizwa na wazazi...kinachofuatia ni kusimulia tu hayo madhara.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
YANI MTU HAPA AKIJA NA EVIDENCE YA KUJITOSHELEZA YA KUWA WATU WOTE WALIO NA FURAHA KATIKA NDOA ZAO NI WALE AMBAO HAWAJAOLEWA NA WAKURYA.. THEN NITALIPAKA TOPE KABILA LANGU MILELE HADI KIFO.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahah, lijitu hata halijakuoa lakini likorofi likikuoa si ndo balaa, sikuruhusu kufika mbali huko, looh

Sent using Jamii Forums mobile app
aya sasa....tayari nimeandika meseji tu ya kukwambia ukweli.... tayari umeshapanick na kumniita mkorofi n kunitungia jina (lijitu)

sasa nani mkorofi hapo, mimi mkurya naye jaribu kukuambia kweli au wewe mkabila unaeanza fitna.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom